MMO4ME có phải là FORUM kiếm tiền không???

Status
Not open for further replies.

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
Nhắc nhở lần 2: không sửa link kiếm tiền ngày mai ban nick nhé

MMO4ME có phải là Forum về Make Money Online dành cho tất cả mọi người tham gia thảo luận và cùng nhau kiếm tiền trên mạng không?

Mình là chủ hội PTC nhỏ, mình để các link của hội vào link rút gọn kiếm thêm tiền góp phụ thêm vào chính sách thưởng nóng + thưởng hàng tháng cho member của mình.

Hiện mình đã sửa bỏ link rút gọn, nhưng mình có thắc mắc tại sao Mod không cho để link rút gọn để kiếm tiền, Forum MMO mà?

Và tại sao xóa Topic tuyển Ref và banned nick
youkito89 thành viên của hội mình?

magic t bạn cho mình xin câu trả lời nhé!

Last edited by a moderator:
Cùn 1 cách bá đạo :( thế mà mợ Đu Đủ kiên nhẫn giải thích ra phết :)

Upvote 0
Bài từ tối hôm qua nhưng giờ mới comment được:
Hiện tại ai tham gia mmo cũng biết là PTC đang đi xuống rất nhiều nên mình rất rộng lượng cho các bạn mở topic, hiện tại thì tuy PTC có 3 mod nhưng mod TSVL dạo này rất ít onl trong khi mod anchoiratien cũng bận rộn với box "MMO's Job Market" nên mình quản chính. Lúc trước mình cũng chỉ nhắc nhở cho tới khi đủ 5 Infractions thì hệ thống sẽ tự ban nhưng bây giờ mình làm theo đúng rule lần thứ nhất gửi cảnh cáo - lần 2 mới ban, nếu ở box refferal thì mình cũng đã có topic chú ý do tình trạng vi phạm rule và spam quá nhiều. Nếu có mình có thể bắt bẻ theo rule:
- Không được Post các bài giới thiệu Websites của mình ngoài BOX Review My Sites (7/6/2011)
- Không được sử dụng các dịch vụ ẩn link, rút gọn link, ...
Hiện tại trong box ref tạo rất nhiều blog để giới thiệu nhưng mình cũng cho qua vì PTC đang đi xuống, bản thân mình cũng làm ref cho cậu nhưng bạn có cần phải đặt link linkbucks để kiếm tiền từ ref của bạn không????????
Mình chỉ cảnh cáo lần thứ 1 và chưa ban nick nhé. Topic không phải do mình close

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week