mmo4me.com đã lên TV rồi nhé

Mục "Tiêu điểm kinh tế trong nước" - tạp chí Kinh tế cuối tuần -VTV1

Vậy là đã vào TIÊU ĐIỂM rồi đấy

bản demo có logo của forum nhé, bản full hơi dài em đang up ***c bác chịu khó chờ

[video=youtube_share;VrhndV5upCA]http://youtu.be/VrhndV5upCA[/video]

có mấy câu nhạy cảm như: "chờ kết luận của cơ quan chức năng".... nghe hơi khiếp

bản full nhé

http://mmo4me.com/showthread.php?80...Tieu-diem-kinh-te-trong-nuoc-ban-FULL-20-phut

Last edited by a moderator:
Đã cố gắng không nói ra offers rồi :((
Cơ mà ruby làm admin off nên chắc truy tố trách nhiệm cao hơn bình thường rồi :">
Phạt nặng gấp đôi,người ta đi tù 50 năm,bà by chung thân.:))

2 bác này trù ẻo ko hà

K làm gì phạm pháp mà sợ cái quái gì :)
Bọn VTV nói bừa thị kệ họ miễn sao mình làm mình ăn mà k phạm pháp là dc

There are currently 123 users browsing this thread. (64 members and 59 guests)
zeekler1, 9a1phu, anhminhkhmt1, anhquandp, AnNP, babykute, balam286, binbin12341, blackcat02, blackcatx13xx, boydatinh3107, buithehoan, BuyLR, chicken1191, chonyenbinh, clone, depkotien, ducdaigia, exchange24h, fuzzy, hanhyes, hhoott, hitle92, hoangtan1630, huanst, huynhvantuan, iwkay2612, khoa2811, KraziOmega, kutjhocdoj, lbcforerver, lechien, locvinhsu, macon479, MrRed, Mr_money91, nambontn11, nghiakvnvsdd, ngoctu, nguyenhoang8080, no_star_where, o0NVT0o, PreBoy1987, ptlong04x1, superboy0905, SVHUA, tanloc94, ThieuGiaPlayKu, tltd2010, Top10, trangex1, tuananhffs, vimeo, wangzi181, xingang, Yoshikuni Kenji, YuGiSan, yugo, zerosonic, zinboxkv, zitmaponline

hot vãi..............

thế tạo ra site hyip buxhot xxx có đc gọi là phạm pháp ko zị

**** này khó nói lắm,

1 kiếm được tiền mà o nộp thuế -> trốn thuế
2 nói thằng khác vào nó mất tiền, mình lại được hưởng tiền từ nguồn đó -> lừa đảo chiếm đoạt tài sản
3 tổ chức forum làm với nhiều người -> tội phạm có tổ chức

hix, trình độ pháp luật còi của mình còn đọc ra được 3 thì cơ quan chức năng có hàng 30 tội để kết luận

- - - Updated - - -

sao up bản full mà lâu thế cậu?

có rồi bác ra news đi

cái này admin cho site chạy ngầm như ug mới đc chứ lên tv kỉu này ae sống sao đc bị giành kơm hết hjx

Hậu quả nhãn tiền sắp tới rồi đó!! Đề nghị thằng nào đang tuyển ref ngoài diễn đàn ngưng hoàn toàn và xóa hết dấu vết đi!!!

ptu 3x cẩn thận , xx truy gắt lắm
"đầu tư" mình nghĩ ko sao :binhsua121:

Chắc không sao nhưng chủ site thì chắc SAO đấy

Cái này cũng là điều tất yếu, sau cái vụ báo kia nó đăng uinvest thì bên truyền thông chuẩn bị "chăm sóc" anh invest mạnh rồi đó.

Cái này cũng là điều tất yếu, sau cái vụ báo kia nó đăng uinvest thì bên truyền thông chuẩn bị "chăm sóc" anh invest mạnh rồi đó.

Uinvest.vn chạy lẹ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week