mmo4me.net thuộc về mmo4me.com rùi sao?

Status
Not open for further replies.
Đơn giản là thằng này sau vài vụ scam bị mấy thằng hu` báo pc50 nên nó sợ quá đóng site lại thôi.

Thằng này chỉ cần scam đúng phải thằng gan to, nó chạy ra làm cái đơn là chết mẹ nó luôn :D

Tội tạo website lừa đảo

Cứng đến đâu thì vẫn chỉ thể hiện bản chất ngu đần mà thôi :D
xin lỗi mày chứ . mày mới vào cũng chỉ thằng cáp cha kiếm từng đồng rồi mới từ từ lên chứ mày đẻ ra đã vào chiến youtube rồi à . :eek: chắc mày nghĩ mày thông minh lắm :))

đã report, ăn nói thô tục cố ý gây war

đúng y :D:D nói thế forum này ngu nhiều lắm :D toàn ngu kiếm k$/ngày :D:D

mà thấy thêm cái luật, ai nhắc đến mmo4me.net là bị ban nick có vẻ hợp lý, tragn fake mà nhắc hoài, newbie vào thử chết cả dãy :D:D
Đơn giản là thằng này sau vài vụ scam bị mấy thằng hu` báo pc50 nên nó sợ quá đóng site lại thôi.

Thằng này chỉ cần scam đúng phải thằng gan to, nó chạy ra làm cái đơn là chết mẹ nó luôn :D

Tội tạo website lừa đảo

Tôi biết mấy thím pro rùi... nếu biết mà mà không thích trả lời thì câm mom~ dy chẳng ai nói thím câm đâu;) . Tôi là tôi biết site này fake lâu rùi nhưng lúc trước khi vào mmo4me.net thì nó vô site fake.. ko liên quan gì đến mmo4me.com, nhưng bây giờ nó lại chuyển sang mmo4me.com tôi không rành về vụ redirect j đó nên mới lập thread hỏi đồng thời cảnh báo một số mem ko biết lun.. sao mấy thím cứ thích ta đây thế, sợ ng ta không biết mình thông minh hay giàu có kiếm thag vài nghin $
ak... :confused::confused::confused: mún khoe thì lập thread riêng mà khoe nhe' :D

Tôi biết mấy thím pro rùi... nếu biết mà mà không thích trả lời thì câm mom~ dy chẳng ai nói thím câm đâu;) . Tôi là tôi biết site này fake lâu rùi nhưng lúc trước khi vào mmo4me.net thì nó vô site fake.. ko liên quan gì đến mmo4me.com, nhưng bây giờ nó lại chuyển sang mmo4me.com tôi không rành về vụ redirect j đó nên mới lập thread hỏi đồng thời cảnh báo một số mem ko biết lun.. sao mấy thím cứ thích ta đây thế, sợ ng ta không biết mình thông minh hay giàu có kiếm thag vài nghin $
ak... :confused::confused::confused: mún khoe thì lập thread riêng mà khoe nhe' :D
:rolleyes: nó khi trước bợ đít anh cap.... để cái status ở dưới đít khoe ngày gõ 15$ 1 ngày bị bọn nó ném đá cho lặn 1 thời gian giờ nỗi như cồn vc :D

Như tit... Sao minh truy cập vào mmo4me.net thì nó chạy vô mmo4me.com ? Thật khó hiểu..:confused:

vãi :v hai tên miền này cùng trõ về một trang như là tên miền dự phòng ấy . giờ mới biết à

đọc cái này nhớ thời lần đầu chơi dota
Lần đầu vào lơ mơ lớ ngớ.. tỏ ra nguy hỉêm.. đâm đầu vào rừng mà đi. Thấy quái là tới. gank thì ngu như bò... rồi bị ăn hành.. bị chửi.. ngu thì chết 1 mình lôi ngkgác chết theo.. nhìu lần cảm thấy mình khôn hơn. Qđịnh sang chơi lol...
Nhiều lúc.. sự thậthơimất lòng.. ngon ngọt k tốt lắm.. mà " thẳng" quá cũng k nên
Happy new year

Ở đâu chui ra cắn đít mình chứ war gì với nó :D. Mở mồm ra là full 1 đống tục tĩu :confused:

Nhớ ngày xưa mình với @captchater war nhau xuất mà hôm nay nó kêu mình bợ đít @captchater Không biết thánh scam nào bị band nick có thù với mình đây mà :D

Newbie đâu còn nhớ captchater :eek: Mấy thánh scam mà bị band nick trong lòng tức tối với mình lắm :D

Ở đâu chui ra cắn đít mình chứ war gì với nó :D. Mở mồm ra là full 1 đống tục tĩu :confused:

Nhớ ngày xưa mình với @captchater war nhau xuất mà hôm nay nó kêu mình bợ đít @captchater Không biết thánh scam nào bị band nick có thù với mình đây mà :D

Newbie đâu còn nhớ captchater :eek: Mấy thánh scam mà bị band nick trong lòng tức tối với mình lắm :D
Tôi thấy ông cắn đít nó trc mà

hong biet thac mac'..... thi ko goi la ngo' ngan dc.. chi may thag nao ko biet ma ngam^ mieng ko chiu hoi do' moi la may thag ngu!:D:D:D
mình công nhận cậu hỏi nầy rất ngớ ngẩn, site nó nó thích chuyển đi đâu thì nó chuyển cần gì phải là của ai thì mới chuyển đc, hơn nữa đã biết nó là site fake mà tối ngày cứ vào thì có ngày dính phốt rồi ngồi đó mà đổi thừa này đổi thừa nọ .

Mới đầu năm mà đã chửi nhau haiz, chú ý 1 chút đi a-e đã biết nó là site fake sao a-e cứ quan tâm rồi chạy qua đó lại vài vậy ? rãnh

bạn không nói thì có ai bảo bạn câm đâu @@
người ta không biết thì người ta hỏi , mắc gì mà vô phán người ta hỏi ngớ ngẩn . Đâu phải ai sinh ra cũng biết tất cả

thôi thôi cãi nhau với t CaptchaDollar làm gì cho mệt người.
Topic nào ko liên quan gì nó cũng vào văng tục vài câu mới yên.

Đầu năm anh em gây war làm gì. Nó nói cứ cho nó nói một mình. cấm cản được gì đâu

hehe. quote nhầm

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod