Announce MMO4ME Poker club

Đánh 1 bàn làm gì đc ngồi cùng quốc gia nước nào cũng vậy nó ghi trong điều luật mà, còn đánh tour thì 1 bàn trong tour ngồi cùng đc VN ít người nên bạn chưa gặp thôi

Một số nước nó mới không cho ngồi cùng thôi, còn nhiều nước nó vẫn cho đó cậu, điển hình như Nga. Còn mấy nước Đông Nam Á thì hầu hết là ko cho, cả TQ cũng thế

Một số nước nó mới không cho ngồi cùng thôi, còn nhiều nước nó vẫn cho đó cậu, điển hình như Nga. Còn mấy nước Đông Nam Á thì hầu hết là ko cho, cả TQ cũng thế
Ờ đúng rồi mới coi lại chỉ hạn chế một số nước thôi bọn đông đông nga ngố vẫn đc, VN nổi tiếng mà :D

có tớ nữa nhé. name là canawan luôn nhé. Món poker này thua cũng khá nhiều lắm rồi nhưng thấy anh em tạo club cũng tham gia chơi lại
Sao k thấy nick canawan trong club nhỉ?

bác đánh cao nhỉ,mình đánh thấp thấp chơi cho vui thôi

Mình đánh thế là thấp mà, thuộc phân khúc micro thôi. Trong 4rum thấy mấy bác hay chơi bàn lớn hơn nhiều kìa.

đánh to hay đánh nhỏ thì vẫn phụ thuộc vài bài. tớ đánh cash game bên paty mà đánh bàn 0.25 - 0.5 mà lỗ hơn 15 chai nè. mà thua đau chủ yếu bài mình đã đẹp rồi gặp thàng bài còn đẹp hơn:((
Cái này thì chuẩn rồi. Sau nhiều thương đau mình cũng rút đc rất nhiều bài học. Chủ yếu là đánh chắc tay. Sau nữa là không nên ngồi 1 bàn quá lâu, ăn được ít hoặc thua một ít đến lúc thấy bài không hợp nữa thì té sang bàn khác ngồi.

đánh to hay đánh nhỏ thì vẫn phụ thuộc vài bài. tớ đánh cash game bên paty mà đánh bàn 0.25 - 0.5 mà lỗ hơn 15 chai nè. mà thua đau chủ yếu bài mình đã đẹp rồi gặp thàng bài còn đẹp hơn:((
dạo này không thấy bác @nmtrung đánh nữa nhỉ
Cho là 800$ đi đánh ring 0.25/0.5 là ko hợp bankroll rồi, đánh từ 0.1/0.25 trở xuống thôi chưa kể đánh ở lv nào mà thấy thua hoài thì cũng nên down xuống để nghiên cứu lại đã mỗi lv trình độ nó khác nhau. Nến nhớ chúng ta đánh phải tính đường dài chứ đánh poker mà ko biết bankroll manage thì chưa đánh đã thua rồi

Đánh cả năm rồi mà bác nghỉ tết du lịch ít ngày đã :)

chào mọi người, nick mình là bklove789
từ 13-23 có tour micro millions chỉ cần 0,11 usd là có thể chơi ,tổng giải thưởng 20k usd 1 tour

30/3 này có giải đấu cho club rồi đấy. Hoan hô tinh thần nhiệt tình của mod.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week