MMO4ME quảng cáo cho baidu => quảng cáo cho tàu khựa => giết Việt Nam rồi >.<

Theo tớ biết thì admin cho đặt quảng cáo từ site quảng cáo nào đó, site này nó cho chạy ads của baidu hoặc bất kỳ 1 ads nào, ko kiểm soát được :binhsua104:
Không biết vậy đúng hem

tẩy chay do bản thân mình thôi Quảng cáo thì cứ Quảng cáo, Dùng hay ko là chuyện của các bạn mà
Miệng nói tẩy Chay mà vẫn dùng thì cũng như ko thôi, mình quảng cáo cho nó nhận tiền từ nó :| làm giàu cho mình thôi, các bạn ko dùng đến nó thì có quảng cáo ra sao cũng chẳng ăn thua:(

1.000 tàu cá Trung Quốc đang tiến về Senkaku/Điếu Ngư
trung cẩu hiểm độc , bạo tàn
Xua dân ra biển . . . để làm bình phong
Th__gi_i-85b858a6ea748ab4005c94ed97310013

tẩy chay do bản thân mình thôi Quảng cáo thì cứ Quảng cáo, Dùng hay ko là chuyện của các bạn mà
Miệng nói tẩy Chay mà vẫn dùng thì cũng như ko thôi, mình quảng cáo cho nó nhận tiền từ nó :| làm giàu cho mình thôi, các bạn ko dùng đến nó thì có quảng cáo ra sao cũng chẳng ăn thua:(

tên này đúng trẻ trâu , chưa hiểu về luật cua thằng baidu mới dám mạnh miệng thế này

cứ yêu nước là ko chơi game của tàu à??

Anh hùng online. Anh hùng bàn phím

đây chả bao giờ game tàu nhé,ở nhà chả có dùng đồ Tàu đâu,toàn việt nam không thì nước khác

còn anh hùng online và anh hùng bàn phím chỉ dành cho cái bọn mà đã không biết cái gì cứ thích sĩ,thích làm khác người =)) =)) =)),chỉ cái bọn đấy mới thích mới thường hay gọi mọi người là phát biểu anh hùng online ,anh hùng bàn phím =))

Last edited by a moderator:
ghét bọn baidu, còn hàng TQ tốt thì vẫn dùng, xấu thì tẩy chay, ko nên quá khích như bọn TQ với hàng Nhật Bản:binhsua104:

Thằng baidu thâm lắm, website của nó tự động làm trang chủ trên firefox của thằng bạn mình, gỡ mãi mà ko mất, còn ko biết nó có thả virus vào ko nữa :binhsua104:

zing thì bị tẩy chay rồi giờ ai vào zing đâu,còn ads thì loại bỏ một cái thôi chứ có phải loại hết đâu

mà cho tớ hỏi lãnh đạo trung quốc có phải dân trung quốc không bạn ;)) hay dân nước khác ;))

theo ngu kiến của mình forum nên lấy thêm tiền các gian hàng đặt trong forum như vật giá đó 1 tháng phải trả bao nhiêu tiền,forum lớn nhât việt nam mmo thì sẽ có rất nhiều người sẵn sàng chi tiền thôi

việt nam có vật giá,admicro nói chung bọn tớ ý định rõ ràng là đặt quảng cáo gì cũng được nhưng tuyệt đối không Khựa admin có thể đặt cả infolink thêm nữa mà loại bỏ một quảng cáo của bọn nó có sao đâu

bác giống em.. e thì từ lâu nay đã không vào bất cứ trang nào có domain zing.vn cả cả app của nó trên máy e cũng gỡ lun roài =)) quyết không cho thằng zing ăn xu quảng cáo nào từ ip của ta :))

bác giống em.. e thì từ lâu nay đã không vào bất cứ trang nào có domain zing.vn cả cả app của nó trên máy e cũng gỡ lun roài =)) quyết không cho thằng zing ăn xu quảng cáo nào từ ip của ta :))

chuẩn bác,nó ăn rồi nó mua súng bắn mình đó,bọn Khựa nó thâm nho lắm ;))

- - - Updated - - -

Thằng baidu thâm lắm, website của nó tự động làm trang chủ trên firefox của thằng bạn mình, gỡ mãi mà ko mất, còn ko biết nó có thả virus vào ko nữa :binhsua104:

thì nó là giống của C-H-Ó khựa mà bác thâm lắm Tàu Khựa ;))

Thế mấy bố cũng làm um sùm . Quảng cáo dc $ chứ có phải làm chùa đâu :binhsua157:

dc vai dong tien quang cao ... roi ko bit vao choi game day cung tien cho no khac nao mua dan ban vao dau minh...ma dm no dat link direct toi game lai con redirect qua baidu chac no co y do j day... co thay may tinh anh em mmo minh dinh virus het roi do bon tau khua tham nho lam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week