[MMO4UANDME] † BuxPal † Site nTeN Cực Hot - Bonus 0.05$ - Refback 0.003$/0.005$ - Chiến Mạnh Nào Các

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
BuxPal (nTeN)

Site vừa mới mở mắt chào đời ngày hôm nay tức 01/09/2012, với thiệt kế đẹp mắt, gọn gàng nhưng đầy đủ và vô cùng chuyên nghiệp tin chắc rằng đây là một site vô cùng tiềm năng, cơ hội lớn chúng ta hãy nhanh tay chiến kiếm tiền nào!!!

Và đây là phần giới thiệu sự kiện chào đời của Site: Click Here!

Link Ref:http://www.buxpal.com/?r=m21787
(Site nTeN có thể Auto với Tool EasyPTCPro!)
(Các bạn xoá Cookies trước khi vào link đăng ký, và lưu ý trong mục Referer khi đăng ký có username "m21787" của mình ko nhé!)
(Đặc điểm chung của site nTeN là khi đăng ký xong các bạn đăng nhập vào site rồi click vào phần View Ads để cài đặt Time Reset Ads sau đó Ads mới hiện ra để click hoặc chạy Tool mỗi ngày!)

Hiện tại 1 ngày có 4 ads chính, giá click là 0.01$/1click, số lượng ads chính có tăng thêm ko thì chưa biết nhưng sẽ có thêm các ads phụ do các nhà quảng cáo đầu tư vào rất ngon!!! :binhsua07:

Phần Refback là 0.003$/1 click ads chính và Bonus 0.05$ cộng dồn vào lần Refback đầu tiên của các bạn, và mình thanh toán sau mỗi 40 click!!!
:binhsua03:

Mẫu Báo Danh(Copy):
+ Username: ..............................................
+ PayPal: ..................................................
+ Liberty Reserve: .....................................
+ WMZ: ....................................................

Danh Sách Ref

Mình đã đầu tư vào 116$ Upgrade Gold và thuê ref, các bạn tham gia chiến cùng mình cùng nhau kiếm tiền và giúp mình sớm lấy lại vốn với nha!!! :binhsua09:

Và đây là Proof đầu tiên mới nhất của mình, và cũng là Proof đầu tiên của Site:

Mình chân thành gửi lời cảm ơn rất nhiều đến tất cả các bạn đã quan tâm và ủng hộ mình!!! Và mình cũng cố gắng hơn nữa và hy vọng là các bạn sẽ luôn và tiếp tục ủng hộ mình thêm! Thanks & Thân! :binhsua168:

Last edited by a moderator:
Mới ra mắt nên chưa Admin chưa thiết lập được gì hết, với đẳng cấp Site như vậy thế nào cũng pay tự động ^^!

Mẫu Báo Danh(Copy):
+ Username: liachogay

+ Liberty Reserve:
U8255039

Okie đã check thấy bạn, bạn set time reset ads rồi click ads đều đặn mỗi ngày nhé!

ref miễn phí này xin cái thks nào chủ thớt :binhsua07:

id phat951996
lr U7487262

Okie bạn, bạn nhớ click ads đều mỗi ngày nha!

- - - Updated - - -

ref miễn phí này xin cái thks nào chủ thớt :binhsua07:

Thanks so much bạn ^^!

- - - Updated - - -

+ Username: kitalovejj
+ PayPal: [email protected]

- - - Updated - - -

Đã ref.
User: bomabc
LR: U9580433

ID : khanhdu2012
LR : U8243402

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,963
Latest member
duc2005az

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week