[MMO4UANDME] † BuxPal † Site nTeN Cực Hot - Bonus 0.05$ - Refback 0.003$/0.005$ - Chiến Mạnh Nào Các

UP cho buổi chiều mát mẻ !!! Mình vừa DEP thêm 23$ nữa tổng số tiền đầu tư là 116$, và mình tạm dừng ở con số này thôi vì còn để tiền Refback/Bonus cho các bạn nữa, chiến mạnh cùng mình Site này nhé các bạn !!!

Mẫu Báo Danh(Copy):
+ Username: anhminhkhmt

+ Liberty Reserve: U5183276

Mẫu Báo Danh(Copy):
+ Username: anhminhkhmt

+ Liberty Reserve: U5183276

Okie bạn, bạn nhớ click ads đều mỗi ngày nha!

- - - Updated - - -

Mẫu Báo Danh(Copy):
+ Username: banhbaohg
+ Liberty Reserve: U1887819

Okie bạn, bạn nhớ click ads đều mỗi ngày nha!

116$ bao giờ lấy lại vốn ;))

"Cho đi cũng tức là đang nhận được" nghe câu này chưa bạn, nghiền ngẫm kỹ câu này đi nhé ;))
Thân!

Last edited by a moderator:
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP !!!
Bay lên nào !!! bay cao nào !!! bay xa nào !!!

Mừng wá các bạn ơi mình đã có Proof rùi ^^! Mình đã post Proof lên #1 đầu Topic, và ngày mai mình sẽ ngồi check Bonus/Refback tự động tất cả những bạn đạt >=40 click như đã hứa, nhưng sau lần này mình đành thay đổi lại là ko Bonus/Refback tự động được cho các bạn nữa vì mình quá xá bận rất rất nhiều việc ở ngoài lẫn trong MMO nên các bạn thông cảm cho mình với nghen, bạn nào đạt >=40 click vui lòng post yêu cầu lên giúp mình với nhé!
Thanks & Thân!

Do Site tính fee mình 5% khi pay, và PayPal tính thêm fee 5% nữa là tổng 10% (Mình Request Payout 26$ nhưng về PayPal chỉ còn 23.47$ thôi), nên mình đành -10% khi Refback các bạn nhưng vẫn Bonus 0.05$ như đã hứa, vậy nhé!

Và dưới đây là những bạn chiến lẻ Site BuxPal đạt >=40 click mà mình đã Bonus/Refback:
Nick Forum: locmmo , opendream , dktrungktdn , nha233 , princedragon147

Còn 1 số bạn đã đạt >=40 click nhưng chưa báo danh lên để mình Bonus/Refback luôn nhé:
Username: bobalka , tanhoang , zentun , angelika , mater2030

Còn bạn nào đã có trong danh sách member của Hội PTC MMO4UANDME mình sẽ Refback site này chung với các Site khác luôn!

Thanks & Thân!

Có 42 click.
nickname : buitientung
U2292871
thank bạn

Có 42 click.
nickname : buitientung
U2292871
thank bạn

Done!

[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date09/12/2012 01:20
Batch110017883
FromU0153624 (MMO4UANDME)
ToU2292871 (buitientung)
Amount$0.16
MemoBuxPal, thanks bạn ^^!
Payment PurposeGift/Donation

Thanks & Thân!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681