MMO4UANDME chết rồi

thì thấy lạ lên bảo vậy thôi

giấy tờ ng ta thời gian Khớp nhau mà ba sao lại bảo lạ. Khi nào mà giấy đưa đi khám nghiệm ngày 22 mà nhày chết 23 thì mới xem lại rất khớp tg còn gì
Nếu ông ta ở Đồng nai thớt cho xin cái địa chỉ đi nào

giấy tờ ng ta thời gian Khớp nhau mà ba sao lại bảo lạ. Khi nào mà giấy đưa đi khám nghiệm ngày 22 mà nhày chết 23 thì mới xem lại rất khớp tg còn gì
Nếu ông ta ở Đồng nai thớt cho xin cái địa chỉ đi nào

ở trên có người nói mới tuần trước ông này active tool mà

Ah đời là bể khổ mà,sinh ra 2 bàn tay trắng ,chết rồi cũng 2 bàn tay trắng chứ có giữ lại được thứ gì đâu

Ụa mà hôm 27/3 là mới đây thế mà mua PZ làm gì ta=)) xuống dưới dùng hả
Top ơi cho xin địa chỉ nhà ông ta đi
29 tết là nằm trong tháng 2 còn tin nhắn mình nhận cách đấy 2 ngày............ no comment.

ko lẻ là chăng chối lại để lại acc cho ai đó ta @@ mà tự tử thì làm gì còn chăng với chối ta

tự tự khi đã nghĩ rất nhiều rồi chắc là có thể sẽ chăng trối

Rất mong các bạn, ai còn khúc mắc, vui, buồn gì với Minh, nick: MMO4UANDME; lamphuoc;PTCNo2.... Yahoo M: suonggiophudoitraibh thì vui lòng hỉ xả. Để em ấy không còn vương vấn với đời để em ấy thanh thản ra đi.
Cầu mong hương linh em ấy siêu thoát
Nghe người nhà nói là em ấy ngồi máy tính suốt, trầm cảm, không kiểm soát được hành vi.
Ngày mai là ngày vía mẹ Quan Âm Bồ Tát đản sinh, lễ hội Quan Âm lớn nhất thường được tổ chức ở Đà Nẵng; trì chú đại bi cho bạn ấy mau tiêu trừ tội lỗi, để sớm siêu thoát nhé

- - - Updated - - -

Rất mong các bạn, ai còn khúc mắc, vui, buồn gì với Minh, nick: MMO4UANDME; lamphuoc;PTCNo2.... Yahoo M: suonggiophudoitraibh thì vui lòng hỉ xả. Để em ấy không còn vương vấn với đời để em ấy thanh thản ra đi.
Cầu mong hương linh em ấy siêu thoát
Nghe người nhà nói là em ấy ngồi máy tính suốt, trầm cảm, không kiểm soát được hành vi.
Ngày mai là ngày vía mẹ Quan Âm Bồ Tát đản sinh, lễ hội Quan Âm lớn nhất thường được tổ chức ở Đà Nẵng; trì chú đại bi cho bạn ấy mau tiêu trừ tội lỗi, để sớm siêu thoát nhé

29 tết là nằm trong tháng 2 còn tin nhắn mình nhận cách đấy 2 ngày............ no comment.

vậy phải xem ai là người thừa hưởng toàn bộ tk của ông kia, anh em cẩn thận scam:binhsua58:

2 cái giấy chứng tử ảo giác quá nha :D , 1 cái chỉ là giấy giới thiệu của bệnh viên ,1 cái thì viết tay ko có dấu má gì

mất hôm 29 tết sao 27/3 vẫn pm chim cánh cụt mua payza nhỉ :-s
Tôi nói rõ chút xíu:
Thực sự thì tôi ko hề quen biết em ấy. Nhưng liên quan là hùn vốn invest PTC. Tôi pm hỏi thăm mà ko thấy trả lời. Hôm nay bạn của em ấy ( người đã trang bị máy tính cho MMO4UANDME) dùng nick của em ấy PM thì tôi mới biết. Chết tối 29 tết, đến mồng 2 gia đình mới phát hiện . Không biết nói sao nữa :(

"Tôi sực nhớ rằng tôi và bạn đã từng nói chuyện với nhau đôi chút... và giờ đây bạn ra đi để lại trong tôi một điểm buồn mà tôi sẽ nhớ mỗi khi nhìn thấy tên bạn... Tôi không dám trách bạn vì sao bạn ra đi qua nhanh trong khi còn quá trẻ... Tôi chỉ buồn thay cho gia đình của bạn vì sự mát quá lớn mà không có bất cứ 1 giá trị nào có thể đo lường hoặc thay thế...

Riêng tôi và mòng rằng các bạn ghé thăm topic này cũng cùng một nỗi buồn và mong muốn bạn được thanh thản nơi chính suối. Tôi tự thêm một điều ước rằng các vị đấng toàn năng trên những cõi xa xâm vĩnh hằng hãy mở rộng vòng tay đón tiếp bạn... để bạn có thể thoát ly khỏi thế tục và sống trong sự thanh thảnh không muộn phiền và âu lo..."
bạn này dễ tin người thế. chưa chắc cái proof đó nói lên đúng sự thật. có thể là proof giả, hoặc 1 ai đó cũng có cái họ tên trùng khớp với anh ta và anh ta đem cái proof này tạo nên trò đùa mua vui, hic, bạn Phong ơi là bạn Phong, niềm tin vào đạo phải là chánh chứ bạn khi mọi chuyện khi mọi chuyện chưa ngã ngũ

Xin cái địa chỉ đi viếng là biết ngay chứ sao cứ làm loạn lên cả! anh em mmo4vn có mặt ở khắp mọi miền tổ quốc mà!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week