MMO4UANDME chết rồi

đậu mạ tụi bây, địa chỉ có rồi ai không tin thì đi kiểm chứng đi - ĐƠN GIẢN VẬY THÔI! cái lìn gì mà chém qua chém lại tận 13 page ? muốn thể hiện gì đây?? nó mà chết thật rồi muối mặt tụi mày!

đậu mạ tụi bây, địa chỉ có rồi ai không tin thì đi kiểm chứng đi - ĐƠN GIẢN VẬY THÔI! cái lìn gì mà chém qua chém lại tận 13 page ? muốn thể hiện gì đây?? nó mà chết thật rồi muối mặt tụi mày!
Vote lại chờ mod vào xem.....

cho mình cái địa chỉ các cậu ơi

vote cái lờ, tao sợ chéc, cái đồ đàn bà hóng hớt nhìu chuyện, anh hùng bàn phím- chém trưa giờ chưa mệt hả ! xem lại mình đi!
Heheh chỉ sợ mấy tên thùng rổng kêu to thoai, ta chẳng chém ai chỉ nêu lên nghi vấn tin thì tin ko tin thì out.....

Thôi, miễn bàn. Em ấy chắc ko nợ nần ai trên này. Chỉ có điều em ấy lúc sinh thời ăn nói bốp chát, không vừa lòng mọi người. Cái thớt này lập ra với mục đích là ai còn khúc mắc gì thì buông bỏ, cho em ấy nhẹ lòng nơi chín suối, ra đi thanh thản. Thế thôi

vote cái lờ, tao sợ chéc, cái đồ đàn bà hóng hớt nhìu chuyện, anh hùng bàn phím- chém trưa giờ chưa mệt hả ! xem lại mình đi!

Học lại lớp 1 để xem lại cách ăn nói!
Hay là lớp 1 cô chết thế?

Học lại lớp 1 để xem lại cách ăn nói!
Hay là lớp 1 cô chết thế?
còn đỡ hơn cái hạng tụi mày!thiệt ghê tởm, ghê tởm nó ẩn bên trong cái lời nói hoa mĩ, hay ho, thích thể hiện ấy đó!

có thế mà cũng chửi dc :-"
tại tui tức lắm chứ, đây là topic thông báo cái chết anh ấy,mọi người vào chia buồn, ai không tin thì đi kiểm chứng đi - có địa chỉ hẳn hoi mà , làm cái gì mà tưởng mình giỏi lắm suy luận này nọ - nói xéo- nói đểu - nói qua nói lại chi vậy??? tụi nó nói như thế có phải có lỗi lắm với người ta không???? người ta chết rồi mà cũng không để người ta yên nữa là sao????? sao ác độc quá vậy?????

ko, mình nghĩ unname mất thật, vì 1 tr có là gì mà đem nói dối như vậy, bảo cho tôi 10 tr để nói dối là tôi chết tôi cũng chẳng cần, xui.

thông tin có thật ko. Nếu thật thì chia buồn với gia đình cậu ấy

Theo mình thì thế này:

Ý của bạn chủ topic cũng rõ ràng rồi, ai còn liên quan gì tới bạn UANDME thì vào xem và có 2 hướng:
- Nếu việc liên quan mà giá trị nhỏ hoặc ít thì các bạn bỏ qua cho người đã mất được yên nghỉ.
- Nếu việc liên quan mà giá trị lớn thì các bạn có thể tới trực tiếp xem nếu thật thì cũng là thăm hỏi bạn ấy.

Mình nghĩ các bạn không liên quan tới bạn UANDME thì cũng không cần thiết phải làm rõ vấn đề cái chết của bạn ấy là thật hay không. Cùng là cộng đồng MMO mình nghĩ chúng ta nên chia buồn với gia đình bạn ấy hơn là làm những việc ở trên. Và chắc rằng bạn chủ topic up hình lên không phải để mọi người nghiên cứu xem là thật hay không đâu. Việc muốn biết đó là sự thật hay không mình nghĩ chỉ cần thiết với những người còn liên quan với UANDME về vật chất hoặc gì đó thôi. :)

Cá nhân mình thì gửi lời chia buồn tới gia đình bạn UANDME, dẫu sao cũng mong rằng đó không phải là cách mà bạn ấy đã chọn

Tuần vừa rồi ông này có gia hạn 3 key all tools ptc mà die rùi ak ,chia buồn cho ổng :binhsua46:

Mình đã có proof cái chết của em ý. Tự tử chết đúng hôm 29 tết. Sao mà dại dột quá
Bạn nào đi qua up hình to hộ mình
View attachment 23723View attachment 23724

Up proof chat mới nhận 2 ngày trước nè
k cần biết giấy tờ trên thật hay không, mà nhìn 3 đoạn này thấy rất lạ @@

Vote lại chờ mod vào xem.....

mẹ ng ta nói có gì sai éo tin thì đến đó mà xác minh cứ ngồi mà cãi với nhau dm top cũng nói T7 là 49 ngày kia ngày mai kia ai muốn thì đến mà xem là rỏ cãi cái lol gì.
Chứ 1 ng đã mất rồi ko lẻ ng khác vào dùng yahoo ng đó éo đc hả có cái luật loz nào cấm ko ( ko khẳng định là ng đó mất hay chưa chỉ nói thế thôi Địa chỉ ng ta cũng pub lên rồi dcm cứ ngồi mà cãi ) y như hồi vụ Chị Nguyên dm nói éo tin cứ ngoài xoắn

- - - Updated - - -

k cần biết giấy tờ trên thật hay không, mà nhìn 3 đoạn này thấy rất lạ @@

Thấy công nhân cái này khá là Ảo, ko hiểu sao chết 29 mùng 2 phát hiện mà thằng bạn nó lại bảo trước khi chết chăng chối éo hiểu cái khúc này, chết mẹ rồi 3 ngày sau phát hiện chăng chối gì nữa ? hơn nữa 1 giấy tờ xác nghiệm tử thi cái này cũng khá quan trọng mà lại chỉnh sửa tùm lum cả ngày tháng và 1 số chỗ khác ?
Nick vẫn onl để mua bán cái này lạ ko lẻ yahoo lưu pass trên máy :) hơn nữa ko biết gì về mmo thì làm sao biết pz là gì mà làm sao biết đc ng mua pz là ng nào :)
Địa chỉ ở BH hơi xa ko rãnh đi xuống xem đc ko cũng đi xem ra sao :D

- - - Updated - - -

Đúng là có hơi mâu thuẫn, người bạn không chơi MMO nhưng lại gia hạn tool ptc...

1 ng ko chơi MMO thì làm gì biết tool là gì PZ là gì PTC là gì, mà còn biết cả ng bán key thì hơi ảo, nói chung Địa chỉ đã có ai ở BH thì đến xem thử đi ta ở XL ko xem đc

gì vậy trời :( .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back