MMO4UANDME chết rồi

Tổ 6 - KP. 1 - P. Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai
DT: 097 284 79 77

- - - Updated - - -

25 Nguyễn Sơn - P. Phú Thạnh - Q. Tân Phú - TP. Hồ Chí Minh
Ra thêm 1 địa chỉ nữa nè ko biết cái nào đúng

Có lẽ ngày mai tôi phải đi xuống Biên Hòa 1 chuyến. Không phải tôi không tin là em ấy mất, mà là tôi muốn có bằng chứng cụ thể để mọi người khỏi nói này nọ. Thực ra khi tôi đưa topic này lên tôi chỉ có ý rằng ai có khúc mắc, nợ nần gì với em ấy thì vui lòng bỏ qua, để cho em ấy thanh thản ra đi. Chết là hết. Người có hùn hạp Invest với em ấy là tôi, tôi không xoắn thì cứ sao mọi người cứ phải nói này nọ thế. Địa chỉ có, chỉ cần Pm cho tôi là sẽ được chỉ dẫn cụ thể, thế mà có ai hỏi đâu. Các bạn chỉ giỏi XOẰN.
Túm lại 1 câu: ngày mai sáng có ai đi ko nào? Tôi ở Sài Gòn

Có lẽ ngày mai tôi phải đi xuống Biên Hòa 1 chuyến. Không phải tôi không tin là em ấy mất, mà là tôi muốn có bằng chứng cụ thể để mọi người khỏi nói này nọ. Thực ra khi tôi đưa topic này lên tôi chỉ có ý rằng ai có khúc mắc, nợ nần gì với em ấy thì vui lòng bỏ qua, để cho em ấy thanh thản ra đi. Chết là hết. Người có hùn hạp Invest với em ấy là tôi, tôi không xoắn thì cứ sao mọi người cứ phải nói này nọ thế. Địa chỉ có, chỉ cần Pm cho tôi là sẽ được chỉ dẫn cụ thể, thế mà có ai hỏi đâu. Các bạn chỉ giỏi XOẰN.
Túm lại 1 câu: ngày mai sáng có ai đi ko nào? Tôi ở Sài Gòn
Cậu đại diện đi đc rồi, anh em chờ tin :binhsua46:

mẹ ng ta nói có gì sai éo tin thì đến đó mà xác minh cứ ngồi mà cãi với nhau dm top cũng nói T7 là 49 ngày kia ngày mai kia ai muốn thì đến mà xem là rỏ cãi cái lol gì.
Chứ 1 ng đã mất rồi ko lẻ ng khác vào dùng yahoo ng đó éo đc hả có cái luật loz nào cấm ko ( ko khẳng định là ng đó mất hay chưa chỉ nói thế thôi Địa chỉ ng ta cũng pub lên rồi dcm cứ ngồi mà cãi ) y như hồi vụ Chị Nguyên dm nói éo tin cứ ngoài xoắn

- - - Updated - - -

Thấy công nhân cái này khá là Ảo, ko hiểu sao chết 29 mùng 2 phát hiện mà thằng bạn nó lại bảo trước khi chết chăng chối éo hiểu cái khúc này, chết mẹ rồi 3 ngày sau phát hiện chăng chối gì nữa ? hơn nữa 1 giấy tờ xác nghiệm tử thi cái này cũng khá quan trọng mà lại chỉnh sửa tùm lum cả ngày tháng và 1 số chỗ khác ?
Nick vẫn onl để mua bán cái này lạ ko lẻ yahoo lưu pass trên máy :) hơn nữa ko biết gì về mmo thì làm sao biết pz là gì mà làm sao biết đc ng mua pz là ng nào :)
Địa chỉ ở BH hơi xa ko rãnh đi xuống xem đc ko cũng đi xem ra sao :D

- - - Updated - - -

1 ng ko chơi MMO thì làm gì biết tool là gì PZ là gì PTC là gì, mà còn biết cả ng bán key thì hơi ảo, nói chung Địa chỉ đã có ai ở BH thì đến xem thử đi ta ở XL ko xem đc

Hiểu sai ý chị rồi. Chị đâu có nói em ấy trăng trối với người bạn. Cậu bạn này cũng có hùn làm ăn với em ấy. Cũng có biết 1 vài thông tin liên quan đến mmo. Tất cả chỉ có vậy. mai em có tranh thủ đi được ko?

RIP cho ng quá cố, và RIP luôn nếu như thèng nào troll ::binhsua58:

RIP cho linh hồn siêu thoát

Cán bộ viết chữ xấu vl cứ như bọn tiểu học ấy :(
attachment.php

Rõ ràng là ngày 20 tháng 11 năm 2012

Có chỉnh sửa rồi. Lại tới nhà là biết chính xác coi có chết hay chưa. Hình hoàn toàn bị sửa đổi

Rõ ràng là ngày 20 tháng 11 năm 2012

Có chỉnh sửa rồi. Lại tới nhà là biết chính xác coi có chết hay chưa. Hình hoàn toàn bị sửa đổi

Tờ giấy mực than được ghi lại bằng bút bi mà

mmo4me.com/member.php?25026-UANDME
K bít mmo4uandme và uandme có phải là 1 k nhỉ?
Chính xác và ngày log cuối cùng là Last Activity02-26-2013 04:31

Kèm thêm thông tin nữa: http://mmo4you.net/member.php?8705-m21787
Hoạt động cuối13-03-2013 03:06 PM

Ai đang dùng nick đó sao không lên tiếng đi....

Last edited by a moderator:
Chính xác và ngày log cuối cùng là Last Activity02-26-2013 04:31

Kèm thêm thông tin nữa: http://mmo4you.net/member.php?8705-m21787
Hoạt động cuối13-03-2013 03:06 PM

Ai đang dùng nick đó sao không lên tiếng đi....

m21787 là nick dùng để tuyển ref trong PTC :binhsua48:. Càng khẳng định vụ việc này chỉ là 1 trò lừa :binhsua47:

đúng rồi , cha mẹ sinh ra cho ta 1 mạng sống . Tự tử là bất hiếu , là dại dột !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back