MMO4UANDME chết rồi

nhưng chị socolar đã chứng minh là có ng chết r mà

- - - Updated - - -

mình có gặp chị socolar đầu năm ngoái r, chị tốt lắm, chả giống dân khóc thuê gì đâu.

mình chỉ nhấn mạnh 3 vấn đề sau rồi sẽ ko comment thêm nữa.
1 : Khi chết phải có giấy xác minh chết của bệnh viện trước . Và có đc tờ giấy làm chứng chết thì sao ko đưa giấy báo tử của bệnh viện ra. Còn tờ fake kia thì mình cũng làm đc.

2: VN ko phải là Mỹ ko phân liên bang nên tất cả tin tức đều cập nhật chính xác trên báo dantri.com. Tất cả các vụ như xô xát, đánh nhau, tự tử chết người là lên báo ngay lập tức. Mình là người chuyên đọc báo mà 3 tháng gần đây ko thấy có vụ tự tử nào về treo cổ (chỉ có tự tử là uống thuốc sâu và nhảy cầu). Đặc biệt là tháng 2,3.

3: chị socolar của bạn có thể là người tốt nhưng cả nể giúp kẻ xấu hoặc bị kẻ xấu lợi dụng lừa đảo.

Mình xin hết.

1 : Khi chết phải có giấy xác minh chết của bệnh viện trước . Và có đc tờ giấy làm chứng chết thì sao ko đưa giấy báo tử của bệnh viện ra. Còn tờ fake kia thì mình cũng làm đc.

2: VN ko phải là Mỹ ko phân liên bang nên tất cả tin tức đều cập nhật chính xác trên báo dantri.com. Tất cả các vụ như xô xát, đánh nhau, tự tử chết người là lên báo ngay lập tức. Mình là người chuyên đọc báo mà 3 tháng gần đây ko thấy có vụ tự tử nào về treo cổ (chỉ có tự tử là uống thuốc sâu và nhảy cầu). Đặc biệt là tháng 2,3.

3: chị socolar của bạn có thể là người tốt nhưng cả nể giúp kẻ xấu hoặc bị kẻ xấu lợi dụng lừa đảo.

Mình xin hết.
uk, bạn nói nghe cũng có lý. h để xem coi có ai bị uandme nợ tiền vào đây khai báo k đã

Mình xin hết.

Đơn giản thôi, cứ socolar pub cái Điạ chỉ 9 xác và ai đã từng gd với 4U thì chắc sẽ biết tên trên bank, lấy tên trên bank đến nhà đó xác minh tên ng mất phải đơn giản ko chứ việc mẹ gì phải xoắn.
Hơn nữa ng ta chết có hay ko cũng là chuyện ng ta dcm làm việc éo gì phải lên đây thông báo rồi lấy giấy chứng nhận của BV lên cho mà xem, giờ có ko chết thật đi nữa mà scam thì làm loz gì đc đâu mà phải mượn cái cớ là chết :|
Đơn giản dễ hiểu thế thôi.
Nói thật cũng éo tin là hắn ta chết, nhưng cũng chẳng hiểu nếu scam thì scam có việc gì mà phải lấy cái cớ là chết. dù hắn ta có scam xin hỏi trên này ai tìm đc ko đơn giản vậy thôi
Mấy ông còn nghi vấn hay gì thì đến địa chỉ đó xác minh phải đơn giản ko ?

cảm ơn em đã tin chị

thôi kệ đi quan tâm làm gì nữa, chết là hết dù có ko chết scam cũng thế làm đc gì đâu. MMO là thế đừng quan tâm nhiều chị ơi :)toàn dân giỏi nói thôi
giỏi suy luận giỏi phán đoán thế thì cứ qua box *** với Hyip mà kiếm tiền đi nha các thím

uk, bạn nói nghe cũng có lý. h để xem coi có ai bị uandme nợ tiền vào đây khai báo k đã
Các bạn ai bị UANDME thiếu nợ thử báo danh coi?
Trước khi ra đi em ấy đã sắp xếp công việc ngoài đời hầu như xong, không khúc mắc gì với ai. Nhưng ko biết trên đây thì thế nào?

Last edited by a moderator:
"chết" để "tái sinh" 1 cái nick mới trong sạch.

Đây là phán đoán chứ ko bảo là sure. Mà trước khi *** thì HyipTapsu có sure win ko? Ở đây proof fake rành rành ra, chả trách sao người ta suy đoán.
*** bóng thì cậu nắm chắc bao nhiêu % win? Mà bla bla lên

Chị socolar2010 này mình add nick yh hơn 1 năm nay, thỉnh thoảng có nc, mình chắc ko phải clone của ume đâu. Chị có gởi cho 3 cái hình chị ấy chụp mình up lên cho ae xem. Tùy mọi người nhận xét. Nhưng mình nghĩ chị ấy đã thông báo vậy rồi, chẳng ai lấy chuyện sinh tử ra mà đùa cả, ai muốn kiểm chứng đòi lại tiền thì tự đi mà kiểm chứng.

p/s: nghe chị kể cậu ume này gia cảnh chỉ có mẹ con, ba cũng mất rồi, ko nhà cửa phải ở nhà thuê, nên giờ phải gởi cậu ấy vào tịnh xá đó. @@. Trước Tết cậu ấy còn có kế hoạch hợp tác làm site ptc với mình nhưng chẳng thấy hồi âm j.

vsonxn

vsonxx

vsonxz

- - - Updated - - -

Có 1 lần cậu này gọi điện cho mình nhưng tiếc là ko lưu chứ ko thì mình gọi lại xem sao rồi.

Attachments

340.1 KB · Views: 28
Chị này mình add nick yh hơn 1 năm nay, thỉnh thoảng có nc, mình chắc ko phải clone của ume đâu. Chị có gởi cho 3 cái hình chị ấy chụp mình up lên cho ae xem. Tùy mọi người nhận xét. Nhưng mình nghĩ chị ấy đã thông báo vậy rồi, chẳng ai lấy chuyện sinh tử ra mà đùa cả, ai muốn kiểm chứng đòi lại tiền thì tự đi mà kiểm chứng.

p/s: nghe chị kể cậu ume này gia cảnh chỉ có mẹ con, ba cũng mất rồi, ko nhà cửa phải ở nhà thuê, nên giờ phải gởi cậu ấy vào tịnh xá đó. @@. Trước Tết cậu ấy còn có kế hoạch hợp tác làm site ptc với mình nhưng chẳng thấy hồi âm j.

- - - Updated - - -

Có 1 lần cậu này gọi điện cho mình nhưng tiếc là ko lưu chứ ko thì mình gọi lại xem sao rồi.

biết mặt nhưng chưa chắc biết lòng cậu ơi. giữa lúc khó khăn mà có thể kiếm đc 1 số tiền nhờ giúp scam quỵt nợ mà ko ảnh hưởng gì đến mình thì chắc cũng có người làm đấy.
Chưa kể kiểu nói chuyện của nick socolar kia khá giông vẻ lắm mồm biện minh của thằng UANDME.
Và càng ngày mình thấy nick socolar này càng làm trò trẻ con, đưa toàn bằng chứng ko có tính chất khẳng định gì mà toàn là vu vơ, 1 tờ giấy fake, 1 tờ giấy viết vài chữ nhét tạm vào cái ảnh, 1 tấm ảnh chỉ địa điêm 1 nơi nào đó???

Càng làm trò càng chứng tỏ trò quỵt tiền này là thật. Và dường như ai bị nó lừa tiền cũng bố thí cho nó rồi nên coi như xong đi.

Còn thằng HiypTapSu mày là ai cả forum này biết, ko cần phải spam rồi làm tiếp 1 vụ đâu. Ma..gic..Kai..t..Kid à.
Mày ko ngu đến mức ko nhân ra nhưng mày quá giỏi trong việc giả tạo để lấy lòng người khác rồi scam đúng ko ?

Mình là mình khẳng định có sự mờ ám trong việc này. Nhưng mình ko liên quan, ai có liên quan thì tùy các bạn suy nghĩ và xử trí.
Mod đi ngang ban nick clone giùm mình

"chết" để "tái sinh" 1 cái nick mới trong sạch.

Đây là phán đoán chứ ko bảo là sure. Mà trước khi *** thì HyipTapsu có sure win ko? Ở đây proof fake rành rành ra, chả trách sao người ta suy đoán.
*** bóng thì cậu nắm chắc bao nhiêu % win? Mà bla bla lên
Khùng. Thiếu nợ cỡ Davidken, trên 30 chục chai mà ko giả chết, giờ cậu ta lập nick mới cũng có ai biết đâu. Em này tới giờ này chưa ai báo bị nợ tiền thì cớ gì mà giả chết

biết mặt nhưng chưa chắc biết lòng cậu ơi. giữa lúc khó khăn mà có thể kiếm đc 1 số tiền nhờ giúp scam quỵt nợ mà ko ảnh hưởng gì đến mình thì chắc cũng có người làm đấy.
Chưa kể kiểu nói chuyện của nick socolar kia khá giông vẻ lắm mồm biện minh của thằng UANDME.
Và càng ngày mình thấy nick socolar này càng làm trò trẻ con, đưa toàn bằng chứng ko có tính chất khẳng định gì mà toàn là vu vơ, 1 tờ giấy fake, 1 tờ giấy viết vài chữ nhét tạm vào cái ảnh, 1 tấm ảnh chỉ địa điêm 1 nơi nào đó???

Càng làm trò càng chứng tỏ trò quỵt tiền này là thật. Và dường như ai bị nó lừa tiền cũng bố thí cho nó rồi nên coi như xong đi.

Còn thằng HiypTapSu mày là ai cả forum này biết, ko cần phải spam rồi làm tiếp 1 vụ đâu. Ma..gic..Kai..t..Kid à.
Mày ko ngu đến mức ko nhân ra nhưng mày quá giỏi trong việc giả tạo để lấy lòng người khác rồi scam đúng ko ?

Mình là mình khẳng định có sự mờ ám trong việc này. Nhưng mình ko liên quan, ai có liên quan thì tùy các bạn suy nghĩ và xử trí.
Mod đi ngang ban nick clone giùm mình
Địa chỉ nhà có, nơi thờ có mà sao không tới đó mà xác minh đi. Ngồi đó mà nói mò. Tôi khắng định thông tin UANDME chết là thật. Còn tùy mọi người suy nghĩ.Đã nói hết nước hết cái mà không tin thì thôi. Hết.

Địa chỉ nhà có, nơi thờ có mà sao không tới đó mà xác minh đi. Ngồi đó mà nói mò. Tôi khắng định thông tin UANDME chết là thật. Còn tùy mọi người suy nghĩ.Đã nói hết nước hết cái mà không tin thì thôi. Hết.

Nhưng mà giải thích sao cái proof fake kia?

không có ý định xen vào chuyện này nhưng mới đây tớ có thấy nick m21787 post proof ở 1 site ptc nào đó. Cẩn thận ai ref cho nick đó thì coi chừng không được refback đâu

- Khả năng 1: 0972847977 SDT nó nè, gọi xác minh thử xem ntn :D Cái nữa là đọc lan man đâu trong topic này hoặc đâu đó có người bảo thằng này sinh năm 1991, mà nick m21787 cũng là của thằng này và cũng tên Nguyễn Anh Minh, trùng ngày tháng năm sinh và tên với proof chị Socolar cung cấp. Khả năng Uandme có 2 thằng sử dụng cũng rất cao. Nên 1 trong 2 thằng chết cũng có thể lắm. Xác suất việc này là sự thật lên tới 80%. Vì thằng này nói chuyện với nó mình thấy nó giống một thằng bệnh hơn là 1 thằng ác nên khả năng nó tự tử cũng có thể xảy ra. Tiếp nữa là mình cũng xác định chị Socolar2010 và thằng này là 2 ng khác nhau và có nhiều người có thể làm chứng. Phong cách nói chuyện cũng khác nhau hoàn toàn.
- Khả năng 2: Nó giả vờ, xác suất chỉ có 20% vì theo mình biết thằng này chuyên thu PP nên ko đến nỗi quá túng vì khoảng 1tr mà đi báo tử cho mình rầm rộ ntn :D Còn nếu nó giả vờ thì phải nói là nó dựng nên 1 màn kịch cực kỳ logic và phải quen biết và cũng khá tàn nhẫn với nạn nhân đã chết mà có thể lấy người đó làm bia.
=> Tóm lại: chỉ có mấy thằng ác mới đem cái chết của mình ra đùa giỡn và thường những thằng đó sống rất dai (coi fim kinh dị cũng thấy rồi). Nó chết thật thì cũng mong nó xuống đó sớm thay đổi để dc đầu thai. Còn nó vẫn còn nhơn nhởn đó thì... cũng phải khen 1 câu: "Mày đóng kịch quá tài và rất có khiếu làm tội phạm!"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week