Other [MMOID] Tuyển Referrals Like 0.5-1$/ngày

Status
Not open for further replies.
huynhlamid cho mình hỏi 1 chút đc k. Gần đây mình thấy rất nhiều ng tuyển ref cho các trang mình chơi và nói sẽ trả % cho họ khi họ làm ref và trả % khi họ nhận đc tiền. Về cái này thì mình k hiểu, nhưng như mình thấy nhiều trang PTC giá 1 DR click chỉ có 0,0005$ và ngày chỉ kik dc 4 cái. Vậy mà họ bảo RB 80% là ntn mình k hiểu. Bạn cho mình hỏi là trong các trang này có kiểu phân cấp khi mình đạt đến 1 số lượng DR nhất định k. VD nếu bạn có >= 10 DR bạn đc 0,0005/ 1click, nhưng nếu có từ 11-?? thì đc hơn chẳng hạn

huynhlamid cho mình hỏi 1 chút đc k. Gần đây mình thấy rất nhiều ng tuyển ref cho các trang mình chơi và nói sẽ trả % cho họ khi họ làm ref và trả % khi họ nhận đc tiền. Về cái này thì mình k hiểu, nhưng như mình thấy nhiều trang PTC giá 1 DR click chỉ có 0,0005$ và ngày chỉ kik dc 4 cái. Vậy mà họ bảo RB 80% là ntn mình k hiểu. Bạn cho mình hỏi là trong các trang này có kiểu phân cấp khi mình đạt đến 1 số lượng DR nhất định k. VD nếu bạn có >= 10 DR bạn đc 0,0005/ 1click, nhưng nếu có từ 11-?? thì đc hơn chẳng hạn
ak RB 80% khi nhận dc thanh toán từ site , khi nhận đc họ sẽ RB cho bác, nếu 1 ADS=0.0005$ 1 ngày dc 0.0025$ và đâu phải ngày 1 ngày 2 là nhận thanh toán từ site đâu bác, nếu có số DR khủng thì khoảng ít nhất 5=>7 ngày mí nhận dc tiền từ site, trong khoảng thời gian đó thì bác vẫn click số tiền RB vẫn tăng, ví dụ khi site pay cho người tuyển ref là 2$ và bác ấy check thấy bác click 200 => 0.1$ thì họ sẽ RB 0.08$ lấy (số tiền click X 80%)tất cả chia cho 100% sẽ ra số tiền RB của bác
hjhj theo em là vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week