mmolion vào cho mình câu trả lời cái nhỉ!

Status
Not open for further replies.
mmolion tham gia có 2 tháng chứ bao nhiêu đã trở thành pro rồi,spammer khủng mà
nhớ lúc đầu tên này mới vào còn pm mình hỏi về việc tham gia nhóm captcha của mình,sau mấy ngày đã lên được SR.member rồi

hj,hôm qua cũng bon chen định bán cho tên mmolion này
may mà bị scam mấy lần nên chỉ nhận tiền trước hoặc trung gian,mình nhờ bác tadt trung gian giúp rồi hắn biến đi luôn

chắc giờ phải đổi chiến thuật thôi
lên master scam mới dc
pro ko ăn thua rồi =))

Vài điều gửi đến mọi người

Đầu tiên mình xin thành thật xin lỗi chủ thread vì đã scam cậu !

Từ nhỏ đến lớn mình là 1 kẻ vô dụng , không giúp gì được cho gia đình . Ngày đầu đến với thế giới mmo này mình cảm nhận được 1 tương lai mới . Mình thấy rất ngưỡng mộ cái pro , rất ngưỡng mộ các even chia tay của các pro , nhưng không ngờ bây giờ mình lại rời mmo trong trường hợp thế này .

Mong chủ thread và mọi người tha lỗi cho mình . Mong chủ thread để lại số LR để mình có thể hoàn trả số tiền khi có điều kiện trong thời gian sớm nhất !

Mong các mod và admin banned forever nick này ! Thật sự giờ mình rất xấu hổ ! Mong 1 ngày nào đó mình trở lại và góp sức công có ích cho thế giới mmo này !
Mình nghĩ cậu chẳng xấu hổ gì đâu? Cậu mà biết xấu hổ thì thật nực cười, mình chỉ cảm thấy buồn, buồn vì mình đã đặt niềm tin không đúng chỗ vào người như cậu. Đây là lần thứ 2 mình bị scam khi tham gia MMO rồi, cái nào cũng có rủi ro của nó và mình sẽ chấp nhận thôi. Mình chẳng mong chờ cậu phải trả tiền cho mình. Mình cũng khó khăn thật đấy, nhưng cậu có biết cái cảm giác công sức của mình bỏ ra, mình mong chờ, đặt niềm tin, hy vọng vào nó, đến ngày nhận được tiền từ nó, cảm giác sung sướng và hạnh phúc như thế nào không? Còn cậu, sao cậu không xứng đáng với những gì cậu đã bỏ ra, phấn đấu lên nick xanh rồi đi scam, rồi tuyên bố 1 câu xanh rờn như cậu.

Cũng chẳng biết nói gì nữa! Mod close topic giúp!

chủ thớt lần sau cẩn thận hơn nha,công sức mình bỏ ra kiếm $ mệt lắm nên thà mình bán cho các ex uy tín,giá thấp chút mình cũng chấp nhận

Đừng xem số post , đừng xem nick màu gì , xem ngày nó lập nick ấy.Trên forum này nhiều thằng mới lập nick 2,3 tháng mà số post đã gần 1000 rồi.Spam vãi

Mình nghĩ cậu chẳng xấu hổ gì đâu? Cậu mà biết xấu hổ thì thật nực cười, mình chỉ cảm thấy buồn, buồn vì mình đã đặt niềm tin không đúng chỗ vào người như cậu. Đây là lần thứ 2 mình bị scam khi tham gia MMO rồi, cái nào cũng có rủi ro của nó và mình sẽ chấp nhận thôi. Mình chẳng mong chờ cậu phải trả tiền cho mình. Mình cũng khó khăn thật đấy, nhưng cậu có biết cái cảm giác công sức của mình bỏ ra, mình mong chờ, đặt niềm tin, hy vọng vào nó, đến ngày nhận được tiền từ nó, cảm giác sung sướng và hạnh phúc như thế nào không? Còn cậu, sao cậu không xứng đáng với những gì cậu đã bỏ ra, phấn đấu lên nick xanh rồi đi scam, rồi tuyên bố 1 câu xanh rờn như cậu.

Cũng chẳng biết nói gì nữa! Mod close topic giúp!
thế này ăn thua gì , tui nè , bị hyip nó scam cho hết hơn 120 $ mà chết lịm người mà không nói gì ,.... cáp thêm 4 $ wmz bị bem nó scam nè :binhsua76:

dù sao bác ấy cũng mạnh dạn viết vài chữ cho anh em đọc
chứ nhiều người còn im lặng rồi lặn mất tăm luôn chả nói câu gì :D

Đừng xem số post , đừng xem nick màu gì , xem ngày nó lập nick ấy.Trên forum này nhiều thằng mới lập nick 2,3 tháng mà số post đã gần 1000 rồi.Spam vãi
nếu mà nói spam thì gặp thêm bác rinny6789 kìa =)) , bác này cũng spam không kém phần long trọng mà , nhưng mà đây là độ uy tín đc nhiều người kiểm chứng mà ^^ .... nói chung cứ biết thông tin đúng về người GD là đc , chứ giả mạo thì nhiều lắm à

Vài điều gửi đến mọi người

Đầu tiên mình xin thành thật xin lỗi chủ thread vì đã scam cậu !

Từ nhỏ đến lớn mình là 1 kẻ vô dụng , không giúp gì được cho gia đình . Ngày đầu đến với thế giới mmo này mình cảm nhận được 1 tương lai mới . Mình thấy rất ngưỡng mộ cái pro , rất ngưỡng mộ các even chia tay của các pro , nhưng không ngờ bây giờ mình lại rời mmo trong trường hợp thế này .

Mong chủ thread và mọi người tha lỗi cho mình . Mong chủ thread để lại số LR để mình có thể hoàn trả số tiền khi có điều kiện trong thời gian sớm nhất !

Mong các mod và admin banned forever nick này ! Thật sự giờ mình rất xấu hổ ! Mong 1 ngày nào đó mình trở lại và góp sức công có ích cho thế giới mmo này !
cố lên, tớ không nghĩ cậu thành scammer vậy đâu, chắc có khó khăn gì thôi
đánh người chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại...cố lên nhé!

nếu mà nói spam thì gặp thêm bác rinny6789 kìa =)) , bác này cũng spam không kém phần long trọng mà , nhưng mà đây là độ uy tín đc nhiều người kiểm chứng mà ^^ .... nói chung cứ biết thông tin đúng về người GD là đc , chứ giả mạo thì nhiều lắm à
Phải gọi ông này là sư phụ spam rồi=))

Sao mà làm mất uy tín nick xanh qá :-s

cố lên, tớ không nghĩ cậu thành scammer vậy đâu, chắc có khó khăn gì thôi
đánh người chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại...cố lên nhé!
Nói như bác Vic là bần cùng sinh đạo tặc rồi, 1 người biết suy nghĩ sẽ không bao giờ làm vậy!

nói thật nhé , chẳng tốt xấu gì spam cả , chẳng hau gì cái chức chữ xanh gì cả , mà mình lên mmo4vn chỉ để góp zui , chém gió , chứ không hay gì từ uppp , chỉ uppp tùy cái và post thảo luận cái ngành nghề mình biết , or cái gì mình biết sơ qua thì vào upp hộ hoặc nhận xét nó ntn thôi . như tôi nè , hiện chiến captra + PTc + hyip < chủ yếu vào góp ý > và ngoài ra thì PTU biết sơ qua nhưng mà thấy topic có gì đó đáng nói thì post . ngoài ra có thể upp hộ mấy người khác mong bán được tiền giá tốt ... cuối cùng là chém gió tí trên box chat ..... nói chung là lần sau là phải cận thận nhé , đừng có tùy ý mà GD , cứ xem người ta như thế nào thì GD ... VD mấy ông exchanger đó phải làm ăn đúng quy tắc, ............ hì dạo này thấy bác Rích nhiều sờ căng đan quá nên chưa biết đc :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week