Help Mở cổng thanh toán paypal cho khách?

terink79

Hero
Verified
Reactions
803
MR
0.140
Hiện tại mình muốn mở cổng thanh toán tiền bằng paypal cho khách thì có khả quan không các ace?
PP hiện tại của mình chỉ là Pre có cần up lên Bus ko?
Và liệu có giải pháp gì để các thanh niên toáy ngoáy lấy tiền bẩn đi thanh toán không?
Khách của mình hiện tại có cả tây nữa. Nên việc thanh toán thế có an toàn không? Việc paid cho invoice hình như không có phí thì phải?
Mình cảm ơn!

hông hiểu sao lại thích pp vậy cà!? :eek::eek::eek:

nhưng đã chấp nhận mở thì phải gánh rắc rối như: limit, dis (kiện tụng) ... thậm chí lỗ lã (thua) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

không có giải pháp nào cụ thể để bày ra nói hết được, cứ "tuỳ cơ ứng biến" đê ;););)

tránh mấy thím vn ra, ko ăn rồi đi giải quyết mấy vụ dis mệt lắm

invoice vẫn mất fee như thường nhé, lấy đâu ra free :oops:

có công ty hẳn hỏi thì làm, còn dạng cá nhân thì ko nên :(

Nếu khách đến trên toàn thế giới thì PP sẽ tiện hơn, phổ biến hợn. Còn VN với nhau thì ăn chắc ko nên sài PP. Tất nhiên bạn có thể gửi mail xin ý kiến tư vấn của chính PP xem, làm sao hạn chế mấy rủi ro đọ . Vẫn có rất nhiều và rất nhiều người kinh doanh online dùng PP mà (mà toàn ông lớn ý)

:D cứ mở đi tuỳ cơ ứng biến . Nói thật chứ khách tây nhiều đứa cũng mất dạy lăm chư cũng chả tốt lành gì . Tớ từng bị bọn tây nhận hàng rồi mời tranh chấp nhiều lần rồi . Nói chung nó mở ko có nghĩa là nó sẽ lấy được tiền .Bạn vẫn có khả năng win nếu tranh chấp hợp lệ

bạn thích thì bạn mở thôi. paypal đối với ae trong đây quá thông dụng rùi. bạn muốn chắc ăn thì với cổng thanh toán paypal bạn lên sử dụng check bằng tay ko để auto nữa. đơn hàng nào bất thường thì rèufud hoặc yêu cầu người mua xác mình các kiểu.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week