Help Mở dịch vụ Exchange từ BaoKim sang các Bank

Có nên mở dịch vụ Exchange từ BaoKim sang Bank và ngược lại ?

• Ý kiến tốt. Nên phát triển mạnh.

Votes: 40 88.9%
  • Không cần thiết

Votes: 5 11.1%

• Total voters
    45
Anh em cứ đưa ra ý kiến nhiệt tình nhé.
Có lẽ trong 2-3 ngày nữa sẽ có dịch vụ chính thức. Hehe

Hihi. Có rất nhiều bạn tham gia MMO chưa có thẻ ngân hàng nha bạn.
Họ cần ex từ LR sang BaoKim hoặc ngược lại để tránh phiền phức về thẻ ATM (hoặc ko có thẻ ATM) để mua bán này nọ.

Nếu người đó không có thẻ atm nên không rút tiền được ở bảo kim, vậy họ chuyển sang LR làm gì nữa, vì exchange sang LR xong rồi họ cũng có ATM đâu mà rút, nên họ sẽ ko chuyển sang LR đâu

Nếu người đó không có thẻ atm nên không rút tiền được ở bảo kim, vậy họ chuyển sang LR làm gì nữa, vì exchange sang LR xong rồi họ cũng có ATM đâu mà rút, nên họ sẽ ko chuyển sang LR đâu
Họ có LR, WMZ, PM....
Họ cần mua thẻ điện thoại, hàng hoá,...
Họ sẽ cần baokim. Hầu hết các trang bán hàng VN đều có BaoKim và còn đc chiết khấu %.
Bạn nghĩ họ có cần đến ko ?

1 Câu nói ngu ngốc
Trust card đâu

không có thẻ ATM thì có thể lên trụ sở bk rút tiền mặt mà bác, hoặc ex ra thẻ cào đt rồi bán lại cho ai đó, đa số làm mmo nếu là sinh viên chưa có thẻ atm thì có lr, wmz, pp...bán qua bảo kim rồi đổi ra thẻ cào đt, mình thấy chủ yếu sinh viên cách này khá tiện ko phải mở thẻ atm nếu chưa có nhu cầu , mọi người thấy nhiều cái tiện mà, mà bảo kim bán cái thẻ visa sài cũng tiện nữa , bạn có thể mang thẻ cứng visa đó ra cây atm để rút tiền mặt ,

Uhm. Đúng rùi đó. BaoKim dạo này thấy ngon hơn NganLuong nhiều.
Còn bác danviphn sao ko add yahoo :binhsua51:

có bác nào biết nạp tiền vảo bảo kim bằng card dt thì mình được bao nhiều % ko???

84% hay 86% gì đó. Nạp kiểu đó lỗ lắm.

Không tới 20% đâu.
Mới vào xem lại.
Đúng là chỉ nhận đc 80% mệnh giá thẻ. Nhưng được tặng 3%. Là 83%. Mà 3% nằm trong tk thưởng.

Không tới 20% đâu.
Mới vào xem lại.
Đúng là chỉ nhận đc 80% mệnh giá thẻ. Nhưng được tặng 3%. Là 83%. Mà 3% nằm trong tk thưởng.

rứa từ bảo kim wa VCB thread định lấy bao nhiêu rứa :)

rứa từ bảo kim wa VCB thread định lấy bao nhiêu rứa :)
ôi nếu bạn chưa có baorkim mà cần rút qua VCB chi bằng change cho xong,còn có baokim và có tiền trong đó phí rút là 0vnđ

- - - Updated - - -

Không tới 20% đâu.
Mới vào xem lại.
nếu như a thấy cái dịch vụ này nhiều người quan tâm,có thể lien hệ kiểu gì ấy mà tích hợp thanh toán baokim với mathanggiare của a cũng tốt ấy

Uhm. Anh tính mở là exchange.mathanggiare.vn luôn.
Nếu bạn có tiền trong BKim và mún rút về vietcombank thì tự rút đi bạn. Đâu có mất phí đâu.
Còn về Đông Á thì 5k. Mình chỉ lấy 3k (có lẽ là thế)

Uhm. Anh tính mở là exchange.mathanggiare.vn luôn.
Nếu bạn có tiền trong BKim và mún rút về vietcombank thì tự rút đi bạn. Đâu có mất phí đâu.
Còn về Đông Á thì 5k. Mình chỉ lấy 3k (có lẽ là thế)
không ý e nói a bán đồ trong đó và có tích hợp thanh toán baokim ấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week