Mở mắt ra ăn tiếp thêm 1 gậy. Đắng

:v chúc mừng bác nha :v
:D, buồn, nó bị bản quyền thì ko sợ, mà nó cứ bị cộng đồng mới uất
chơi youtu be 6 tháng nay mới được 0.1$ :(
kênh này, đc 2 tuần rùi hôm qua vừa nhảy lên 26$ thì sáng ra nhận thêm 1 gậy, giờ đi luôn kênh rồi :D, đi kênh thì là 0$ còn gì :))
Thumbail fake hay gì :v
có chủ đề phim thôi bác, không fake cái gì cả, từ khóa 5 cái, mà đang kháng cáo, chết thì thôi :)) vì có mỗi 1 kênh trong cái mail đấy :D

:D, buồn, nó bị bản quyền thì ko sợ, mà nó cứ bị cộng đồng mới uất

kênh này, đc 2 tuần rùi hôm qua vừa nhảy lên 26$ thì sáng ra nhận thêm 1 gậy, giờ đi luôn kênh rồi :D, đi kênh thì là 0$ còn gì :))

có chủ đề phim thôi bác, không fake cái gì cả, từ khóa 5 cái, mà đang kháng cáo, chết thì thôi :)) vì có mỗi 1 kênh trong cái mail đấy :D
chơi reup mệt lắm rồi cứ vài tuần đang ngon thì 1 phát die cả mail luôn giờ chơi video 1 2 phút thì không có view mấy tháng chưa được 1$ buồn quá :(

chơi reup mệt lắm rồi cứ vài tuần đang ngon thì 1 phát die cả mail luôn giờ chơi video 1 2 phút thì không có view mấy tháng chưa được 1$ buồn quá :(
:D, giờ die lia lịa, em cũng làm content mà nhóm 7 người, ít tiền quá chạy sang reup nhưng mà tình hình này ko ổn, chắc sắp tới đổi món, youtube để back link thôi, như này nản lắm, 4 tháng rồi, giờ reup ko sống nổi

mấy thánh YTB chả ai share cùng chơi nhỉ:D
Giấu như mèo giấu .... mà còn ko sống nổi, share ra chắc 1 ngày đi 3 4 kênh mất =))

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
reup hả mà dính gậy cộng đồng thế bạn.content tớ ít thấy ai bị cộng đồng lắm.nếu không vi phạm thì khó die kênh lắm
giờ thuật toán youtube nó khác rồi, reup vẫn bị dính nội dung ko phù hợp ăn gậy cộng đồng ngay, hôm qua nó đang nhảy tiền quên mất ko up lên kênh test trước, up phát ăn gậy chết kênh luôn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week