Mở quán cà phê MMO

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
làm quán cà phê thì tùy theo tình hình ở quê như thế nào mà tìm đối tượng và mặt bằng
- nếu xác định dành cho giới trẻ thì tìm chỗ gần trường cấp 3 và mặt hàng bán cần đa dạng
- nếu xác định khách hàng chính là dân lao động thì tìm chỗ thuận tiện gần ngã 3, mặt hàng chính chỉ cần cà phê thuốc lá
2 loại đối tượng khác nhau có cách bài trí hàng quán và phục vụ khác nhau xa

Gincoffee

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Em đang mở cafe ở sài gòm đây bác, khu hoa lệ san fran xích Long luôn ! Ban đầu định hường workshop , mmo , finance ! Nhưng làm mới thấy lượng khách mảng đó quá ít ! Vì hầu hết anh em ngồi ở nhà ! Có kèo mới hẹn nhau !
Bác mở thì đừnh tập trung quá vào đó ! Cứ bình thường thôi ! Hữu xạ tự nhiên hương thôi :)

Reactions
659
MR
1.673
Chat with me via Skype
Em đang mở cafe ở sài gòm đây bác, khu hoa lệ san fran xích Long luôn ! Ban đầu định hường workshop , mmo , finance ! Nhưng làm mới thấy lượng khách mảng đó quá ít ! Vì hầu hết anh em ngồi ở nhà ! Có kèo mới hẹn nhau !
Bác mở thì đừnh tập trung quá vào đó ! Cứ bình thường thôi ! Hữu xạ tự nhiên hương thôi :)

có tuyển mấy e tươi mát ko bác/bên pxl thấy nhìu nè

UtS

Junior
Reactions
26
MR
0.029
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Theo m nên mở quán bình thương càng yên tĩnh càng tốt rãnh rãnh rủ ae Mmo lại giao lưu là đc, phục vụ số đông :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week