Suggest Mở thẻ tín dụng ngân hàng Shinhan Bank

hungchild

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình làm trong phòng thẻ tín dụng của Ngân hàng Shin han bank , ngân hàng Hàn Quốc , web: http://shinhan.com.vn/vn/
bạn nào có nhu cầu mở thẻ tín dụng bên mình thì inbox nha

Thẻ bên mình lãi và phí rất cạnh tranh so với các ngân hàng khác. mở thẻ miễn phí , Miễn phí phí thường niên năm đầu , mở thẻ được tặng 1 áo mưa cao cấp Hàn Quốc

Lưu ý : Đối tượng bên mình nhắm tới là người làm trong cơ quan/công ty nhà nước nha các bạn , hệ số lương 2.1 là mở được rồi , do là ngân hàng nước ngoài nên bên mình đội ngũ chăm sóc khách hàng ok lắm các bạn đừng lo ;)

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm , chúc các bạn kiếm dc nhiều $ , mình cũng đang tập tành mmo

p/s : xin Mod cho topic sống nha , mình sẽ tư vấn nhiệt tình cho mmo4me

Last edited:
Bank này có merchant payment processing k bác :D

Mới xem qua, nộp $ = USD cũng thu phí theo % nữa, chát vãi cc ... Cái banks này cũng sớm tuồi thôi.

Mới xem qua, nộp $ = USD cũng thu phí theo % nữa, chát vãi ** ... Cái banks này cũng sớm tuồi thôi.

nhìn sơ thì fee theo chuẩn HQ, ko phải chuẩn VN

miễn phí phí thường niên năm đầu , các năm sau thì 200k/năm .

làm thẻ ko mất phí gì hết , nếu sử dụng thì miễn phí năm đầu , các bác hỏi phí gì

nộp $ =usd là sao bác ??? , cái này chỉ thanh toán ở quầy mà = USD thì tính phí , còn VND thì ko , mấy cái lãi trả góp hay phí ứng tiền thì ngân hàng đưa ra , chứ còn phí thanh toán Visa nó cam kết chung

mình thấy lãi với phí bên mình rất cạnh tranh so với anz sacom hay hsbc .

mấy bác mở để sơ cua cũng chả sao chả tốn gì , hạn mức thấp nhất 15tr tùy vào hệ số lương nhà nước ( tối thiểu 2.1)

Last edited:
Mình có 1 cái vietcom rồi, tín chấp thôi chả cần hệ số lương đâu, nên ko quan tâm tới thẻ tín dụng bên bạn.
Chỉ quan tâm tới 1 vấn đề:
Mình có người nhà đang du học ở nước ngoài, vậy mình có thể chuyển $ = USD cho người nhà ở bên đó ko? (họ có TK ngân hàng ở nước ngoài).
Nếu đc thì phí thế nào?

Mình có 1 cái vietcom rồi, tín chấp thôi chả cần hệ số lương đâu, nên ko quan tâm tới thẻ tín dụng bên bạn.
Chỉ quan tâm tới 1 vấn đề:
Mình có người nhà đang du học ở nước ngoài, vậy mình có thể chuyển $ = USD cho người nhà ở bên đó ko? (họ có TK ngân hàng ở nước ngoài).
Nếu đc thì phí thế nào?

Theo như mình biết thì ko được. Ko ngân hàng nào được chuyển tiền từ cá nhân ra nước ngoài cho một cá nhân khác.

Theo như mình biết thì ko được. Ko ngân hàng nào được chuyển tiền từ cá nhân ra nước ngoài cho một cá nhân khác.

Vẫn chuyển đc nhưng phải có kê khai mục đích sử dụng $, các trường hợp như có người nhà du học, chữa bệnh. Thủ tục khá lằng nhằng ^^.
Thử hỏi xem ngân hàng nước ngoài có chi nhánh ở vn có gì khác ngân hàng vn ko thôi ấy mà. =)).

mở thẻ này là có phải tiêu trước trả sau ko bác, mình nhận lương tiền mặt có làm được không,

Mình làm trong phòng thẻ tín dụng của Ngân hàng Shin han bank , ngân hàng Hàn Quốc , web: http://shinhan.com.vn/vn/
bạn nào có nhu cầu mở thẻ tín dụng bên mình thì inbox nha

Thẻ bên mình lãi và phí rất cạnh tranh so với các ngân hàng khác. mở thẻ miễn phí , Miễn phí phí thường niên năm đầu , mở thẻ được tặng 1 áo mưa cao cấp Hàn Quốc

Lưu ý : Đối tượng bên mình nhắm tới là người làm trong cơ quan/công ty nhà nước nha các bạn , hệ số lương 2.1 là mở được rồi , do là ngân hàng nước ngoài nên bên mình đội ngũ chăm sóc khách hàng ok lắm các bạn đừng lo ;)

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm , chúc các bạn kiếm dc nhiều $ , mình cũng đang tập tành mmo

p/s : xin Mod cho topic sống nha , mình sẽ tư vấn nhiệt tình cho mmo4me
giải thích mình tí nhé tại đang có nhu cầu làm thẻ :D

shinhan. trước làm ở cty hàn quốc tên cũng shinhan. Toàn bọn keo kiệt, đi 'ấy ấy' còn mặc cả nửa tiền, taxi hết 400k nó chỉ trả 200k còn đòi báo công an :D
Trưởng phòng, phó phòng (HQ) thì toàn vay tiền nhân viên, đòi thì 'tiền nào' :D

shinhan. trước làm ở cty hàn quốc tên cũng shinhan. Toàn bọn keo kiệt, đi 'ấy ấy' còn mặc cả nửa tiền, taxi hết 400k nó chỉ trả 200k còn đòi báo công an :D
Trưởng phòng, phó phòng (HQ) thì toàn vay tiền nhân viên, đòi thì 'tiền nào' :D
Bựa vậy à :D

Mình cũng đăng ký một cái mà nuôi cũng mệt,:) vì ko cần dùng nhiều,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week