Help Mở tranh chấp paypal

mình thì. cứ dispute thì tự nhận là "không tin có thể đạt được thỏa thuận" xog rùi paypal cho leo thang ngay và lun :)

sau khi mở Claim, cung cấp bằng chứng cho paypal, nếu bên bán vẫn tiếp tục không reply thì sau bao lâu mình sẽ nhận được tiền refund vậy cậu?
Nếu hostgator ko reply trong PP thì sau 10 ngày kể từ ngày lep thang Paypal cho bạn win và ngày thứ 11 tiền đảo ngược về cho bạn.
Tuy nhiên hostgator là một cty lớn và khá nổi, bạn phải chắc là nó làm ko đúng, điều đó nằm trong TOS, bạn chụp ngay cái ticket mà ko thèm rep của nó làm proof chống lại nó nhé, chứ claim 1 lúc nhiều case như vậy cần phải có luận điểm chắc chắn

Nếu hostgator ko reply trong PP thì sau 10 ngày kể từ ngày lep thang Paypal cho bạn win và ngày thứ 11 tiền đảo ngược về cho bạn.
Tuy nhiên hostgator là một cty lớn và khá nổi, bạn phải chắc là nó làm ko đúng, điều đó nằm trong TOS, bạn chụp ngay cái ticket mà ko thèm rep của nó làm proof chống lại nó nhé, chứ claim 1 lúc nhiều case như vậy cần phải có luận điểm chắc chắn
trước khi dispute mình có mở 1 ticket yêu cầu huỷ các gói và hoàn lại tiền, tới hôm nay thì nó mới trả lời ticket

Hello,

I have cancelled the following packages:
xxx
xxx
xxx

These packages will no longer be billed.

We have issued the refund to you. Please allow up to 2 weeks for the refund to post to your account.

I will be escalating this ticket to higher level for the DC package cancellation.

If you're using PayPal as your payment method here at HostGator, please be sure to cancel your subscription with PayPal to prevent future billing. The steps to do this are listed below:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click Profile near the top of the page.
3. Click My money.
4. Click Update in the My preapproved payments section.
5. Click on the name of the Merchant of the subscription that you would like cancel (HostGator).
6. Click on Cancel Subscription on the bottom of the page.

When you are ready to come back to us, you can log in to your billing account at http://portal.hostgator.com at any time using the primary email address on file and click 'Add New Package' under the 'Hosting Packages' section.

We wish you the best of luck and hope you choose us again if the need should ever arise.

Warm regards,

Kavitha P.
Billing Administrator

trong ticket nó ghi là sẽ huỷ và hoàn tiền tất cả các gói, nhưng phải mất đến 2 tuần
Chúng tôi đã ban hành hiện hoàn trả cho bạn. Xin cho phép lên đến 2 tuần để hoàn trả cho gửi vào tài khoản của bạn.
Mà mình nhỡ leo thang mấy cái tranh chấp rồi, sắp đủ 10 ngày rồi. không biết leo thang thế rồi nó còn refund lại tất cả các giao dịch không? hay nó chỉ refund lại mấy cái giao dịch mà mình dispute thôi

kết quả paypal xử mình thắng, yêu cầu host gator refund lại tiền cho mình, gần 1 tháng sau mới nhận được tiền refund @@

còn của tôi , người ta scam, tôi dispute không hiểu sao nó cho limited luôn. về học 1 khóa tiếng anh để quay lại MMO

còn của tôi , người ta scam, tôi dispute không hiểu sao nó cho limited luôn. về học 1 khóa tiếng anh để quay lại MMO

dispute là con dao 2 lưỡi, nó làm cho người bị dis, hoặc người mở dis bị limit, thậm chí vĩnh viễn luôn

thế nên gd $ to, thương lượng qua email mà nó ko chịu trả $ thì đường cùng lắm mới mở dis, chứ $ nhỏ ko đáng bao nhiêu, hơi tí là dis thì acc die sớm cũng khổ

mình khoái thằng hostgator này, mua của nó lâu rồi, xài sướng mà, có vấn đề gì live chat với nó nó hỗ trợ hết mà ta...

HostGator này nói chung rất có uy tín... tất nhiên không thể đảm bảo nó luôn luôn làm hài lòng mọi người ở mọi trường hợp.

Mình không phải là chủ thớt trong tình huống này cho nên NO COMMENT.

Nói chung không có gì vô cớ hoặc vô lý với PayPal đâu, nếu bạn hiểu PP thì thấy PP rất dễ thương, Tôi yêu PayPal.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week