mob nào ban nick buitientung thì vào đây

Status
Not open for further replies.

buitientung1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
hôm nay login vào forum thì bị banner với nội dung: "hướng dẫn cheat" và tình trạng là vĩnh viễn. ???. mình rất bức xúc nên buộc phải clone nick để làm cho ra nhẽ việc này. hiện nay mình chỉ có duy nhất một topic tuyển ref tại box paid to click "Probux đã up Gold.....". topic cũng không hề có nội dung khuyến khích cheat chứ đừng nói là hướng dẫn cheat. Đề nghị mod nào ban nick mình thì vào giải thích rõ và unban cho mình, xin cảm ơn.

Ui ông bạn bờ rồ PTC này bị trảm rùi ah, lý do trảm nghe ko hợp lý lém ..... up cho MOD nào banned cho cái link lỗi của chủ topic để xem....

Upvote 0
đang định làm ref cho bác này topic đó, mà thấy nick bị gạch tên nên lại thôi :binhsua28:

Upvote 0
Chủ thớt là VIP bên MMO4YOU chăng! Là 1 pro về PTC , mà thấy cái lý do ban lãng xẹt quá, đợi mod vào giải thích vậy ;))

Upvote 0
Không phải unban & nhận lỗi ko đâu :|
Làm mất uy tín + thời giờ của người ta, tội này đáng phải bị set xuống mem hoặc ban 1 tuần :|
Cho chừa cái tôi làm việc cẩu thả :|
Quan, vua phạm tội phải xử gấp đôi dân thường :|

Upvote 0
"người" cần ban thì ko ban người ko cần ban thì ban cho đỡ ngứa tay :binhsua18:(em chém tí mod xem nhẹ :d)

Upvote 0
up cho chú. MOD vào xử lý cho cậu ấy

Upvote 0
Đáng lẽ forum nên có thêm chức năng thông báo bị ban bởi người nào để dễ contact chứ nhể , làm vầy khi có việc gì thì dễ bị vơ đũa cả nắm lắm :binhsua28:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week