mob nào ban nick buitientung thì vào đây

Status
Not open for further replies.

buitientung1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
hôm nay login vào forum thì bị banner với nội dung: "hướng dẫn cheat" và tình trạng là vĩnh viễn. ???. mình rất bức xúc nên buộc phải clone nick để làm cho ra nhẽ việc này. hiện nay mình chỉ có duy nhất một topic tuyển ref tại box paid to click "Probux đã up Gold.....". topic cũng không hề có nội dung khuyến khích cheat chứ đừng nói là hướng dẫn cheat. Đề nghị mod nào ban nick mình thì vào giải thích rõ và unban cho mình, xin cảm ơn.

vừa nhìn thấy mod Marinda của box PTC đi qua, nhưng cũng không thấy nói gì.

nhầm roài... Mirinda của box cạptcha mà bác... :binhsua18:

Đi qua lại thường xuyên đó chứ mà PTC mình ko rành nên ko can thiệp được ! :binhsua18:

- - - Updated - - -

khổ thân bạn tiến tùng, hôm nay chắc admin và mod đang đi chơi hallowen với gái rồi, 4rum nhiều người bị bane, làm mất đi bao nhiêu nhân tài:binhsua27:
Có tài mà ko có đức cũng như đồ bỏ đi.....

Upvote 0

Đi qua lại thường xuyên đó chứ mà PTC mình ko rành nên ko can thiệp được ! :binhsua18:

- - - Updated - - -

Có tài mà ko có đức cũng như đồ bỏ đi.....
Mod dựa vào đâu mà nói cậu chủ thớt không có đức thế :binhsua85:

Upvote 0
Mod dựa vào đâu mà nói cậu chủ thớt không có đức thế :binhsua85:

Ai nói chủ thớt bạn, ý bạn kia nói là nhiều nhân tài trong forum đã bị ban , mà đã bị ban thì là có lỗi mới bị ban, còn chuyện chủ thớt mình ko rành PTC nên ko giải quyết được ...:binhsua27:

Upvote 0
Cheat chính hiệu là đây: http://mmo4me.com/showthread.php?72028-Tuyen-ref-Refback-Bonus-01-khi-ref-Tool-EasyPTC-auto
=> Lôi kéo dụ dỗ ng khác cheat còn thu phí lấy tiền cái chức năng fake ip gì đó của nó nữa!

Tiện thể cho hỏi thăm Mod nào unbanned acc hunterxxi vậy cho hỏi thăm là mod đó đã đc acc đó cho bao nhiêu tiền hay thông bao nhiêu lần rồi??? Hỏi thăm thôi đừng giận nha ;))

Upvote 0
Chính thức gửi lời xin lỗi tới bạn buitientung nhé - hôm qua đang kiểm tra 1 vòng thấy 1 topic cheat coinurl đang xử lý thì bật nhầm sang topic của bạn nên mình ban nhầm
Chân thành gửi lời xin lỗi đến bạn - Mình đã unban nick buitientung

Upvote 0
Chính thức gửi lời xin lỗi tới bạn buitientung nhé - hôm qua đang kiểm tra 1 vòng thấy 1 topic cheat coinurl đang xử lý thì bật nhầm sang topic của bạn nên mình ban nhầm

chém mod đi thớt =))

Upvote 0
- Thật không zậy :binhsua146:. Nhầm à :m155:

Upvote 0

vào được nick rồi, Magic cậu cũng chỉ vì trách nhiệm nên mới sơ sót thôi, Mirinda- xin lỗi cậu vì mình không biết, mình hiểu ý cậu mà. vấn đề đã được giải quyết nên topic có thể close hoặc del. Mod nào làm hộ với nhé

Upvote 0
vào được nick rồi, Magic cậu cũng chỉ vì trách nhiệm nên mới sơ sót thôi, Mirinda- xin lỗi cậu vì mình không biết, mình hiểu ý cậu mà. vấn đề đã được giải quyết nên topic có thể close hoặc del. Mod nào làm hộ với nhé

Vui vẻ cả nhà , close !!!!:binhsua26:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123