Waiting for Answer mod bên mo bất lực

Status
Not open for further replies.

saobien

Trader
Verified
Reactions
1,094
MR
0.750
$1,700.00
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/sell-vps-usa-nhieu-state-uk-ca-au-duc-nhat-han-quoc-ha-lan-phap-an-do-uae-nam-my.417059/|36|VIP2|0|5
1||Soft Keys|https://mmo4me.com/threads/kaspersky-gia-re-vcb.337298/
1||Account Cloud|https://mmo4me.com/threads/sell-account-azure-100-key-windows-10-pro-office-gia-tot.407556/
1||PIA PROXY|https://mmo4me.com/threads/vps-us-nhieu-state-bot-traffic-ptu-render-bluestack-auto-google-voive-comcast-kaspersky.339421/
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/sao-bien-dich-vu-trung-gian.458470/
Google Plus
Follow me on Google Plus
1.Chuyện này cũng đã trình bày rùi những lời nói của cậu kia trước lúc mua acc mình đã nói là acc ko bh và cũng send vps cho dùng 1 tuần rùi giò còn nói này nói nọ và theo như lòi cậu ấy nói là xài đỡ 1 tuần giờ đủ 1 tuần rùi mà cong gì nữa > tất cả đèu làm đúng và minh ko có nói là cuing cấp vps cho xài 1 tháng

2. Chuyện này chắc ai cũng thấy mình đã trình bày và nói vói mod nếu mình làm gí sai thì band mình 1 tháng đi đừng vài 3 ngày cho mắc công > không được giải quyết .

3 . Trong lúc nó mua và có nói dùng vps xâì đỡ chứ ko phải mình đưa vps và bh xài đủ 1 tháng trong giao dịch ko có đi kèm điều khoản đó

4. Cái này mình ko ép ai mua cả , đã mua acc ko bh thì phải chịu rủi ro và mình ko đi lấy ko của ai > Vẫn nhiều người đi mua hàng của mình và faback vẫn live ngon > Tại sao nói mình là scam > Có phải là dìm hàng ko ?

5.Cái toit report này mình đã đi kêu cứu mấy mod là ko có đủ chững cứ và flood nhưng vẫn tồn tại mãi và ảnh hưỡng tói mình khả nhiều và nhiều phần tử vào toit mình ném đá chứ ko phải feback chất lượng > kông thể chấp nhận được .

alll: Mình gửi lời này đến tât cả các mod và mọi người xem xét , ,mình sai mình chịu band , còn cái toit chỉ dựa vào lời nói mà ảnh hưởng tới công việc của mình khá nhiều xem ra có dáng ko

TẤT CẢ CÁC MOD QUÊN 1 ĐIỀU LÀ ĐI NÓI AI CŨNG PHẢI CÓ CHỨNG CỨ NHƯNG TRƯỜNG HỢP CỦA MÌNH KHÔNG ĐƯỢC XEM XÉT VẬY LÀM SAO CHO MÌNH VÀ MỌI NGƯỜI PHỤC

VÀ 1 ĐIỀU NỮA LÀ MÌNH LÀM DỊCH VỤ MÀ CHẢ AI ĐỂ Ý > NẾU BẤT LỰC GIẢI QUYẾT VỤ NÀY MÌNH SẼ ĐỂ LÊN CHO ADMIN XEM VÀ COI CÁCH GIẢI QUYẾT VÀ LÀM VIÊC TẤT CẢ CÁC MOD > BẤT LỰC
Mình xìn nói 1 điều tát cả ruler report đều bị quên lãng

Chào các bạn,

Trước khi Report Scam (sử dụng Prefix SCAM), các bạn hãy làm đầy đủ các bước sau để BQT có thể giải quyết dùm bạn nha:

1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chung khi Post bài tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?125458-Noi-quy-chung-khi-Post-bai
  2. Bạn phải có đầy đủ bằng chứng chứng minh người bị ReportScammer. (Proof, Logs Chat,...)
  3. Tạo một Thread tại BOX Report Scam và trình bày đầy đủ thông tin về Scammer bạn muốn Report. (nick forum, yahoo, email...)
  4. Trường hợp chưa chắc chắn là Scammer, các bạn phải sử dụng Prefix: Waiting for Answer
  5. Trong vòng ít nhất 24h nếu không thấy hồi âm của Scammer. các bạn mới được phép Report. Trừ các trường hợp có thể gây ra hậu qua nghiêm trọng nếu không Report sớm. Mod có quyền banned nick ngay lập tức để tránh thêm tổn thất, tùy độ nghiêm trọng và số tiền bảo hiểm (Exchanger SCAM, Seller SCAM, ...)
  6. Không được tạo nhiều Topic Report chung một người
  7. Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu không, nói xéo, nói móc,... Sau khi đã nhắc nhở mà họ vẫn tái phạm. BQT chỉ xử lý khi có TopicProof rõ ràng
  8. Các thành viên không liên quan trực tiếp đến topic Report SCAM không được Comment vào Topic khi chưa có sự yêu cầu của BQT, trừ khi có bằng chứng (hình ảnh, video) liên quan bổ sung vào vụ việc:
    • Những thành viên cố tình gây mất đoàn kết sẽ bị BANNED tùy mức độ
  9. Khi tố cáo 1 ai bạn phải post thông tin theo mẫu sau:

BQT MMO4ME

Thân

Last edited:
Bác sao biển chịu khó học thêm ít tiếng anh đi rùi dùng song ngữ nha, tiếng anh toàn sai mà cứ phang vào, làm anh em đọc khó hiểu quá?

mình tạm thời đoán ra đây cho bác nào ko đoán được:

Band = banned
faback = feedback
food = proof
???

Cái nào ko đúng bác saobien fix giúp mình :D
Thôi các Mod giải quyết cho bạn ấy thỏa đáng đi :)

food là clgt lần 2 mình thấy rồi đấy proof chứ nhỉ, bạn thread lúc trước bên topic kia cũng đoài úp food lên up food lên làm cái gì vậy trời

Bác sao biển chịu khó học thêm ít tiếng anh đi rùi dùng song ngữ nha, tiếng anh toàn sai mà cứ phang vào, làm anh em đọc khó hiểu quá?

mình tạm thời đoán ra đây cho bác nào ko đoán được:

Band = banned
faback = feedback
food = proof
???

Cái nào ko đúng bác saobien fix giúp mình :D
Thôi các Mod giải quyết cho bạn ấy thỏa đáng đi :)
Đúng như cậu ấy nói đó , mình chỉ yêu cầu nếu mình sai cứ band mình 1 tháng và nếu toit kia thiếu thuyêt phục mong mod và mọi người xem xét và colse lại toit đó ngay mình ko có yêu cầu gì hơn > nhưng yêu càu đó ko được chấp nhận :(

Cũng nên xem lại thái độ và phương thức bán hàng của mình đi. Không phải tự nhiên mà ntn đâu. Nguyên cái kiểu gọi khách hàng là nó vs mày đã đủ hiểu đạo đức của cậu rồi saobien ạ ...

food là clgt lần 2 mình thấy rồi đấy proof chứ nhỉ, bạn thread lúc trước bên topic kia cũng đoài úp food lên up food lên làm cái gì vậy trời
Food là thực phẩm đó mà! Up food chắc đang đói bụng đây

Cũng nên xem lại thái độ và phương thức bán hàng của mình đi. Không phải tự nhiên mà ntn đâu. Nguyên cái kiểu gọi khách hàng là nó vs mày đã đủ hiểu đạo đức của cậu rồi saobien ạ ...
Mình có làm gì sai bạn , nhiều người vẫn mua bên mình chứ co sao đâu :(

Mình có làm gì sai bạn , nhiều người vẫn mua bên mình chứ co sao đâu :(
Sai hay không tự mọi người đều đánh giá được cậu ạ. Như ở trên cậu nhắc mọi người nhớ là " cậu làm dịch vụ". Cũng nhiều người làm dịch vụ như cậu đó thôi, có ai kêu ca gì đâu...

Hình như cậu là việt kiều hay người nước ngoài gì đó.Viết topic đọc mãi mới hiểu cậu nói gì!
Dịch vụ của cậu nếu không có vấn đề gì thì người ta cũng không mất công phải report.Cậu xem lại dịch vụ của mình xem sao?
Cậu có report kiện cáo thì thì nên tìm đủ bằng chứng để cho mọi người dễ hiểu!

Muốn người khác tôn trọng mình thì mình phải tôn trọng người khác. Bài viết của bạn trước khi post lên đây thì bạn phải đầu tư 1 tí time xem chữ và phong cách của mình chứ. Những bài viết thế này thường được gọi là rác đó bạn

mình nói câu này cho thread nghe, cậu buôn bán chấp nhận là ko bảo hành rồi nhưng khác nghĩ là cậu bảo đảm là ko die, bên mua đã mua giao tiền đầy đủ nhưng tại sao lại giao cho 1 họ 1 acc live ko đủ hạng là thế nào, cái này nói thẳng ra là buôn gian bán lận :)

nói chung thì về nguyên tắc ko sai(nếu ko có bảo hành trong giao ước), cơ mà về đạo đức nghề nghiệp còn kém quá

@Tranau90 việt kiều hay nc ngoài thì đâu đến nỗi TA dùng từ nào sai từ đó đâu bác :D
@ thớt: ko biết TA thì dùng tiếng Việt cho rồi, được phép dùng chứ đâu phải cấm đâu mà làm vậy cho thiên hạ cười =))

thêm nữa, trong mục report scam đặt tiêu đề chưa đúng, nội dung cũng chưa đầy đủ nữa

Nếu e bán cho bác @saobien 1 acc sau 1 hôm nó die, sau e bảo hành cho bác 1 con khác, sau 2 hôm nó die. Bác chấp nhận ko? Bác cãi cái điếu j nữa mà còn cãi cố!. :D

Bác saobien lúc trước không tập viết từ vựng tiếng anh thì phải, thấy sai nhiều wa :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week