• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Mod close giúp

Status
Not open for further replies.

lovebaby86

Junior
Reactions
168
MR
0.000
3k7 add vào xong ăn mít 180 day là vừa anh em cẩn thận vẫn hơn. rate 17 biết ai dám mua không chứ 19.5 nữa thớt( quan trọng là ai cũng sợ ăn mít nên không dám liều ) thôi úp giúp thớt.

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
rút về acc pp của buyer nào trust thì còn an toàn, add mail lớn kiểu này khả năng nó sẽ hold, hỏi nguồn gốc, đòi chứng minh v.v, chúc thớt sớm bán dc.

Cậu chưa làm offer bao giờ à? mà khẳng định nó là bẩn vậy ?
20k còn có nói gì 3k7

ok , vậy sao phải bán ? 19.5 ?rút về vài ngày có thêm 3.7tr, tài khoản đàng hoàng thì sợ gì limit?
còn muốn có 20k hả phải dân lập trình hoặc có chuyên môn kìa, làm gì có chuyện em làm offer kiếm vài chục K $

ok , vậy sao phải bán ? 19.5 ?rút về vài ngày có thêm 3.7tr, tài khoản đàng hoàng thì sợ gì limit?
còn muốn có 20k hả phải dân lập trình hoặc có chuyên môn kìa, làm gì có chuyện em làm offer kiếm vài chục K $
Đây là add mail bạn hiểu chưa. không phải là tiền trong paypal. Còn vì sao rút về mail và thu nhập sao lại đc 20k thì nên mò vào mục offer mà xem. chứ đừng nói thế bạn. :)
Chúc vui vẻ.

Đây là add mail bạn hiểu chưa. không phải là tiền trong paypal. Còn vì sao rút về mail và thu nhập sao lại đc 20k thì nên mò vào mục offer mà xem. chứ đừng nói thế bạn. :)
Chúc vui vẻ.
Thì add mail gì thì phải có người send tiền mới có pp add mail,, còn bạn nào kiếm offer vài chục k bằng mấy cái việc quảng cáo, click thì cho mình học hỏi :) mà đã kiếm được vài chục k thì chắc phải gian nan lắm đây, bán 19.5 cũng tiếc nhĩ :)

Camry

Junior
Reactions
372
MR
0.038
Thì add mail gì thì phải có người send tiền mới có pp add mail,, còn bạn nào kiếm offer vài chục k bằng mấy cái việc quảng cáo, click thì cho mình học hỏi :) mà đã kiếm được vài chục k thì chắc phải gian nan lắm đây, bán 19.5 cũng tiếc nhĩ :)

Khác nhau về đẳng cấp khó nói chuyện :)

Bonus cho bro này tấm hình vì bạn này khinh anh em offer :|

Khác nhau về đẳng cấp khó nói chuyện :)

Bonus cho bro này tấm hình vì bạn này khinh anh em offer :|
thông cảm cho bạn ấy đi bạn, ngta newbie chưa có thu nhập nên nhìn người khác bằng 1 con mắt ấy mà ban.

dtuan113

Junior
Reactions
55
MR
0.000
ae bình tĩnh đừng cái nhau, bạn nào mua đc thì sẽ đc teamview check nguồn đàng hoàng, hoặc bán trực tiếp tại hà nội, không phải ném đá nữa nhé :D

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
éo cho học có sao ko lol
ko mua đc thì lướt,nói lăng nhăng gì thế

nbexchangenet

Junior
Reactions
48
MR
0.220
Chat with me via Skype
Đang pm: comeback.080402 bằng nick yahoo: nbexchange

cuipap1984

Staff member