Mod có đang thể hiện sự bá đạo trong cách làm việc và hành xử ?

Status
Not open for further replies.

modcl

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Tình hình là khi nãy đi ngang topic
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-s...l-yahoo-mail-com-vcb-pm-wmz-acb.114459/page-6

Mua bán mail của Trial Mod quangdx , thấy ngứa mắt trước cái kiểu kẻ tung người hứng spam up topic của hoanghuytrieu nên có phê phán vài dòng comment như này :
vớ vẩn 1 Trial Mod mà để 1 mem spam tung hứng trong topic của mình lên như vậy thử hỏi Rule mà mod luôn mồm nói là cl gì nhỉ ?
fRskPzsfzV2KV6H26klmLBbNh8dq-wMS_7Iv0HJV2XEe4zv7gcIRy_9uajOxIQ6ko6ZSvJlayMXexQv6cQ9_3fu9t-tv_008iM4rawtNA8uABoB_NqR0uQBa

spam ở box khác thì bị ăn thẻ , bị ban
qYqa5A4hN6A6lNTCvDk5RDbCa6vjx4cZ9MD8FUW128nZ8JAnXemu2m2ODUluTkZfGlw4PyjNoMUSVtxKYyzayi03bAent_djiaE32SWzrK0fwtjHXIefnIvv

còn ở trong topic của mod thì mái thoải nhỉ
ig2BoxXwnOVG0g9_DTDma3eqe-BvfYfuLqtGudzKupq7u0R0gsAxTYEiE7ng6iboDWSYHzB0ZdqsNOjqjCB3IclWbSZrsD7fzNbVa3ll8aaaKGZoJE4T4885

miễn là có lợi cho mod là bạn sẽ bình an vô sự
Rw491LzL11HkL3UeGNNHZHOsqRUzN4hT5VHgIihdxbTzuUl1lU33-QYgGKypGKc_0u-zu2_SiGeLXfJ24aNBQGW82SQ8ymWLSlkmOZki2Hum5o7MCuBhdnuo

ngay lập tức vài phút sau thì bị quangdx xóa comment , ban nik ?

Mod làm vậy có đúng rule ?

đề nghị quangdx giải thích rõ ràng .

Trong khi đó lại có 1 mem thản nhiên spam up topic mà mod lờ đi như ko thấy gì ?

Phải chăng vì đây là topic của mod dù mem có phạm Rule có thể bỏ qua chỉ cần có lợi cho Mod là ok

bạn muốn lên Mod là để cống hiến xây dựng forum hay chỉ là để phát triển dịch vụ của mình?

đừng hỏi tại sao mem lại bất mãn với đội ngũ BQT forum , đó là vì còn có những MOD hành động và làm việc thiếu suy nghĩ như bạn đó . Mong admin xem xét .

Để bác ấy vào nói gì xem đã cứ từ từ để bác ấy giải thích xem thế nào . mà dạo này nhiều vấn đề liên quan đến MOD quá nhỉ

Upvote 0
:confused:mình cũng mới ăn ban vài ngày trước hình như được 2 ngày rồi cũng cắn răng và chịu thui :)
giờ than sợ ban thêm phát nữa ngoài mmo4me ra chẳng còn trang nào đi hết :D
sống 1 mình ngoài vòng xã hội bao giờ với phát triển :(

Upvote 0
bạn nên bình tĩnh :) mình đã khóc khi đọc title topic cảu cậu :)
mod vào giải thích

Upvote 0
nói chung nghe như chủ topic kể thì mod xoá comment và ban nick là ko đúng rồi còn việc bạn kia nói cl thì cũng ko đúng :) bình tĩnh nhé bạn hiền

Upvote 0
nói chung là đụng đến mod, cứ đụng đến là ăn ban, khiếu nại cũng chẳng ích gì . R.I.P

Upvote 0
:confused: hôm qua nghe bài nhạc đó viết cảm động ghê giờ đọc lại mình cũng khóc :confused::confused::confused:

Upvote 0
mới ngó qua, quangdx nên rút kinh nghiệm :D
đến t dễ tính như 4` còn thấy chướng mắt nữa là :v
nhiều bạn phản ánh rồi đó cậu, để xem quangdx có rút được KINH NGHUYỆT gì không! thân tặng bạn quangdx

Last edited:
Upvote 0
nhiều bạn phản ánh rồi đó cậu, để xem quangdx có rút được KINH NGHUYỆT gì không! thân tặng bạn quangdx

nhìn tấm ảnh như nó chỉ tui thì phải ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus