Mod có đang thể hiện sự bá đạo trong cách làm việc và hành xử ?

Status
Not open for further replies.

modcl

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Tình hình là khi nãy đi ngang topic
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-s...l-yahoo-mail-com-vcb-pm-wmz-acb.114459/page-6

Mua bán mail của Trial Mod quangdx , thấy ngứa mắt trước cái kiểu kẻ tung người hứng spam up topic của hoanghuytrieu nên có phê phán vài dòng comment như này :
vớ vẩn 1 Trial Mod mà để 1 mem spam tung hứng trong topic của mình lên như vậy thử hỏi Rule mà mod luôn mồm nói là cl gì nhỉ ?
fRskPzsfzV2KV6H26klmLBbNh8dq-wMS_7Iv0HJV2XEe4zv7gcIRy_9uajOxIQ6ko6ZSvJlayMXexQv6cQ9_3fu9t-tv_008iM4rawtNA8uABoB_NqR0uQBa

spam ở box khác thì bị ăn thẻ , bị ban
qYqa5A4hN6A6lNTCvDk5RDbCa6vjx4cZ9MD8FUW128nZ8JAnXemu2m2ODUluTkZfGlw4PyjNoMUSVtxKYyzayi03bAent_djiaE32SWzrK0fwtjHXIefnIvv

còn ở trong topic của mod thì mái thoải nhỉ
ig2BoxXwnOVG0g9_DTDma3eqe-BvfYfuLqtGudzKupq7u0R0gsAxTYEiE7ng6iboDWSYHzB0ZdqsNOjqjCB3IclWbSZrsD7fzNbVa3ll8aaaKGZoJE4T4885

miễn là có lợi cho mod là bạn sẽ bình an vô sự
Rw491LzL11HkL3UeGNNHZHOsqRUzN4hT5VHgIihdxbTzuUl1lU33-QYgGKypGKc_0u-zu2_SiGeLXfJ24aNBQGW82SQ8ymWLSlkmOZki2Hum5o7MCuBhdnuo

ngay lập tức vài phút sau thì bị quangdx xóa comment , ban nik ?

Mod làm vậy có đúng rule ?

đề nghị quangdx giải thích rõ ràng .

Trong khi đó lại có 1 mem thản nhiên spam up topic mà mod lờ đi như ko thấy gì ?

Phải chăng vì đây là topic của mod dù mem có phạm Rule có thể bỏ qua chỉ cần có lợi cho Mod là ok

bạn muốn lên Mod là để cống hiến xây dựng forum hay chỉ là để phát triển dịch vụ của mình?

đừng hỏi tại sao mem lại bất mãn với đội ngũ BQT forum , đó là vì còn có những MOD hành động và làm việc thiếu suy nghĩ như bạn đó . Mong admin xem xét .

nhìn cái comment thằng up ngứa mắt thật:) ko khác gì thuê nó up vậy

Upvote 0
Ngày trước mình có cãi nhau với thằng Công An khu vực , mình nói óc của mày như cái " Lờ " ấy ăn nói biết uy nghĩ ko , ko lẽ thằng công an nó bắt mình vì tội sỉ nhục , bôi nhọ hay chửi nó vì nói óc nó như Lờ :, tiếng việt thì nhiều nghĩa lắm thế nên có khi người ta nói thế thật nhưng bạn làm gì người ta ? nó là 1 từ viết tắt của nhiều nghĩa mà ...
Nhưng sao ở Report scam vậy :))

Upvote 0
Mình nghĩ admin nên xem xét lại các tiêu chí set mod , :rolleyes:
Mình thấy chủ yếu làm dịch vụ là chính
Đã là mod thì hành động và làm vc nên cân nhắc ngó trước nhìn sau, đừng để các mem cười vào mặt :D
Lập mod lên để quản lý và phát triển forum tốt hơn mà trong khi đó mod còn đang phạm phải những lỗi cơ bản nhất thì thử hỏi điều khiển dc ai ? o_O Nói ai ngheo_O ai tin , ai làm theo = ))

Upvote 0
Mình nghĩ admin nên xem xét lại các tiêu chí set mod , :rolleyes:
Mình thấy chủ yếu làm dịch vụ là chính
Đã là mod thì hành động và làm vc nên cân nhắc ngó trước nhìn sau, đừng để các mem cười vào mặt :D
Lập mod lên để quản lý và phát triển forum tốt hơn mà trong khi đó mod còn đang phạm phải những lỗi cơ bản nhất thì thử hỏi điều khiển dc ai ? o_O Nói ai ngheo_O ai tin , ai làm theo = ))
nói chung là quangdx đang bận kiếm tiền rồi, ai mà cản trở là ban ngay tắp lự, nhiều bạn phản ánh lắm rồi!
lên MOD để phát triển dịch vụ của mình nhiều hơn nữa, cái con người chỉ biết nghĩ cho bản thân!

Upvote 0
Đã làm MoD thì không làm dịch vụ câu nói này có lẽ đụng chạm khá nhiều MOD trong này
Nhưng như vậy cho công bằng dân chủ

Upvote 0
Đã làm MoD thì không làm dịch vụ câu nói này có lẽ đụng chạm khá nhiều MOD trong này
và mục đích khi lên chức MOD của quangdx là phát triển dịch vụ của bản thân mình!

Upvote 0

Mod không được làm dịch vụ cũng không khả thi đâu anh. Vì khi con người ta không có quyền lợi gì thì mấy ai nhiệt thành ăn cơm nhà vác tù và đâu. Quyền lợi đi đôi trách nhiệm. Tuy nhiên , Admin cần đặc biệt quan tâm những mod bị report và xử lý nghiêm khắc khi sai phạm nhiều lần

Upvote 0
Mình thấy có làm dịch vụ nữa thì cũng chả sao , quan trọng là mod làm vc theo đúng rule là dc rồi
- Đừng có lúc nào cũng kể lể công lao " bạn trả lương cho mod ah " :rolleyes:
" từ lúc làm mod tôi nhận dc gì từ BQT " :rolleyes:

Làm ko làm thì thôi .Nghỉ ,ng khác lên làm thế thôi ,Nói vuông 1 câu như vậy

Upvote 0
Mình thấy có làm dịch vụ nữa thì cũng chả sao , quan trọng là mod làm vc theo đúng rule là dc rồi
- Đừng có lúc nào cũng kể lể công lao " bạn trả lương cho mod ah " :rolleyes:
" từ lúc làm mod tôi nhận dc gì từ BQT " :rolleyes:

Làm ko làm thì thôi .Nghỉ ,ng khác lên làm thế thôi ,Nói vuông 1 câu như vậy
bị thích bạn rồi nhóe:)

Upvote 0
topic này dự là ko mod hay admin nào ngó đâu :) chia buồn chủ thớt cùng toàn thể anh em

Upvote 0
:) hồi nào mình cũng up thế và giờ ặc này

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member