• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell mod delete or khóa topic giùm

Status
Not open for further replies.

akiraz

Junior
Reactions
385
MR
0.020
đã ra đi với anh chàng đập chai rồi , tks........:D

Attachments

98.8 KB · Views: 61
Last edited:
em thấy người ta toàn bán thế .. sr nhé k biết giá thực :D

giá đó chỉ là rác thôi thím ơi , quan trọng là có tương tác hay ko nữa..

like là chuyện của like còn tương tác thế nào nữa bạn ah, cả trăm k like mà post 1 stt có vài like thì cũng là đồ bỏ mà thôi
Thế thì bạn lại không tính được tỉ lệ % của 1 stt rồi :D tùy vào từng loại stt mà tính ra được khoảng bao nhiều % tiếp cận => bao nhiêu % sẽ like stt đó. Quan trọng nhất vẫn là like chất và ko chất từ đầu của Fanpage rồi đến ng phát triển => Nội dung của stt nữa :D Page vài trặm K Like nhiều page còn ít khi mới qua 1k like/1stt :D Bạn thấy nhiều like là cũng có thể họ chạy Ads nữa =)) Theo quan điểm của mình là vậy :)

Thế thì bạn lại không tính được tỉ lệ % của 1 stt rồi :D tùy vào từng loại stt mà tính ra được khoảng bao nhiều % tiếp cận => bao nhiêu % sẽ like stt đó. Quan trọng nhất vẫn là like chất và ko chất từ đầu của Fanpage rồi đến ng phát triển => Nội dung của stt nữa :D Page vài trặm K Like nhiều page còn ít khi mới qua 1k like/1stt :D Bạn thấy nhiều like là cũng có thể họ chạy Ads nữa =)) Theo quan điểm của mình là vậy :)
thì mình có nói đó like là chuyện của like cả trăm k like page mà 1 stt có vài Like thì cũng bỏ, tui thấy có nhiều page có vài chục K like thôi mà stt toàn nào cũng trên 1 2k like :) có còn page cả triệu like nhưng stt ko qua nổi 20 like :))

thì mình có nói đó like là chuyện của like cả trăm k like page mà 1 stt có vài Like thì cũng bỏ, tui thấy có nhiều page có vài chục K like thôi mà stt toàn nào cũng trên 1 2k like :) có còn page cả triệu like nhưng stt ko qua nổi 20 like :))
:D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week