Event MOD kí sự

Status
Not open for further replies.
Bài viết nào khiến mình cảm động đến mức chảy cả nước mắt nc mũi nc miếng đây nhỉ huhu

Em có đc tham gia ko nhể ... trong Box Hội của em có ghi Moderators : zerosonic :p
Nick của em vẫn là Member mà lị
Qua lik cho anh nầu

Trao giải chưa vậy, nôn nóng quá :D!

anh em bình tĩnh chờ shin về trao hàng :D

Admin Shin ôm tiền theo bà lớn goài

Shin vừa nhắc nhở topic mình đặt sai tiêu đề xong mà :D Chắc sắp công bố giải rùi, hóng mod nào trúng giải nhớ event cho ae nhé

Last edited:
Chào các bạn,

Xin lỗi vì đã tổng kết trễ nha do nhiều bài viết quá đọc không kịp hì. Cám ơn các bạn đã tham gia Event này thật nhiệt tình nhờ những lời tâm sự của các bạn mà mình có thể hiểu nhiều hơn về những gì các bạn đang làm.

Mình cũng không biết nói gì hơn, cũng chỉ biết thay mặt toàn Forum cám ơn các bạn đã bỏ công sức và tâm huyết của các bạn để bảo vệ sân chơi của mọi người. Mình thật sự hy vọng sẽ có cơ hội để được cám ơn các bạn, nên nếu các bạn cần gì thì cứ cho mình biết nha.

Đây là danh sách những người đã tham gia và kết quả chung cuộc:
  1. Giải nhất:
  2. Giải nhì:
  3. Giải ba:
  4. Giải khuyến khích:
Do có nhiều bài viết hay quá nên mình phải cập nhật thêm 2 giải ba. Các bạn để lại tài khoản thanh toán cho mình nha: VCB, ACB, EAB, PM

Chúc các bạn luôn vui vẻ
Thân

Ui chu choa... mình được giải nhất thiệt gùi hihi...

Chân thành cảm ơn Admin, BQT cũng toàn thể member nhiều thật nhiều.

NamTuoc hứa sẽ luôn luôn cố gắng cống hiến sức người (hok cống hiến sức của được
) cho 4room cũng như sẽ luôn luôn giúp đỡ cho tấc cả mọi member khi được yêu cầu.

Ui chu choa... mình được giải nhất thiệt gùi hihi...

Chân thành cảm ơn Admin, BQT cũng toàn thể member nhiều thật nhiều.

NamTuoc hứa sẽ luôn luôn cố gắng cống hiến sức người (hok cống hiến sức của được
) cho 4room cũng như sẽ luôn luôn giúp đỡ cho tấc cả mọi member khi được yêu cầu.
lão đây rồi :D

VCB: 006-100-100-3761(PHAN TRAN DAT).

Không ngờ đạt giải 2 :D.

Thanks All Members đã ủng hộ mình :).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670