MOD Mirinda có thực sự đã làm việc đúng trách nhiệm

Status
Not open for further replies.

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,630
MR
20.023
Facebook
Follow me on Facebook
HÔm nay vào forum thì thấy 2 topic đã nói về bác Mirinda
1. http://mmo4me.com/showthread.php?51...day-may-Du-ma-may-tron-luon-di-nhang&p=959043
2. http://mmo4me.com/showthread.php?51977-Gop-y-mod-nen-lam-viec-cho-cong-tam

-----------------------
Tiếp theo h mình cũng xin góp một chân nhận xét về bác MOd Mirinda

Topic even của mình lập ra cũng mong muốn cho mọi người tham gia chơi vui thôi tại sao bác Mirinda lại xóa topic even của mình mà không nói tiếng nào?
Lời ghi xóa topic của mình: "Thread deleted by mirinda Reason event nhảm !"

Nếu thực sự even mình vi phạm rule thì mod có quyền close topic + move về thùng rác nhưng đó không phải là trách nhiệm của bác Mirinda vì box đó là box even do T.mod Ruby.love quản lý.

topic even: http://mmo4me.com/showthread.php?51908-Even-binh6699-tap-2-Quang-gach-mod&p=959159

Mình chỉ góp ý vài lời nhận xét của mình về topic của mình còn 2 topic kia thì do admin quyết định :D

=> MOD Mirinda hình như đã xử xự theo cảm tính!

Last edited by a moderator:
Lại thừa nước đục thả câu :)
Người đúng luôn là sai :)
2 topic kia do clone nick chửi MOD, banned thì sai sao?
Chữ đỏ vẫn tiếp tục chửi MOD, banned cho biết mà học luật?

Upvote 0
:binhsua10: ko biết nói sao nữa
*Chủ topic bị band 7 ngày cũng hơi nặng vì rule diễn dàn chưa đề cập rõ việc này và cũng chưa phân biệt rõ nghệ thuật - giải trí - xxx, nên nhắc nhở hoặc cảnh báo trong rule trước khi band thì có thể chủ topic đở ức chế
*Nhưng vì quá ức chế chủ topic lại xúc phạm MOD và đó làm tội :binhsua04:
:binhsua07: thôi hóng xem các mod xử lý thế nào để mà học hỏi

Upvote 0
Thấy topic event đó vui vẻ ko có gì xung đột nên mình nghĩ ko phải xóa hay close :binhsua91:

Upvote 0
:binhsua03: cuối cùng cũng post dc. Toàn đánh xong là topic đã bị close mất tích

Upvote 0
Trác nhiệm gì chứ, mỗi người 1 tay làm trong sạch forum, mình thấy trong quyền của mình có quyền delete bài , mà bài đó là quả nhảm mình giải quyết luôn , chứ chẳng lẽ ruby bận rộn lại í ới ruby làm ??? mỗi người 1 tay chứ bạn :p

Upvote 0
em vừa vào comment topic bên kia cái gì gì đó , chưa viết xong đã bị closed =)). bó tay rồi . kiểu này mà bảo người ta nói lịch sự làm quái nào được .
:binhsua46:
là do mình quá bá đạo mà thôi. :binhsua172:

thiệt tình có 1 câu thế này ;)) . nếu ko làm gì xấu thì chả ai ghét cả ;)) :binhsua140:

Upvote 0
ngồi hóng tiếp..Bác minrinda của tôi ơi..Mấy ngày nay không vào box capcha mà sao giờ đây các box khác nói bác dữ vậy...:binhsua09:

Upvote 0
Lại thừa nước đục thả câu :)
Người đúng luôn là sai :)
2 topic kia do clone nick chửi MOD, banned thì sai sao?
Chữ đỏ vẫn tiếp tục chửi MOD, banned cho biết mà học luật?
mình không nói 2 topic đó đúng mình chỉ tổng hợp lại cho mod or admin dễ xử lý.

Upvote 0
Trác nhiệm gì chứ, mỗi người 1 tay làm trong sạch forum, mình thấy trong quyền của mình có quyền delete bài , mà bài đó là quả nhảm mình giải quyết luôn , chứ chẳng lẽ ruby bận rộn lại í ới ruby làm ??? mỗi người 1 tay chứ bạn :p

cũng giống topic của em bác nói là bác thấy ảnh đó phản cảm nên bác band
như vậy là bác đang làm việc theo cảm tính đấy
trong khi ý kiến còn rất nhiều chiều chưa rõ ràng mà bác thi hành lệnh trảm em rồi :(
nếu công tâm và có trách nhiêm hơn như bác nhatquangnguyen ấy thì bác ấy sẽ lập topic tham khảo ý kiến của toàn bộ forum trước rồi mới đưa ra các quyết định , đây chưa gì bác đã band luôn em nên em mới ko phục :(

Last edited by a moderator:
Upvote 0
1 topic là 1 tâm quyết....trước khi delete cũng nên sms cho chủ thớt biết....tôi đang nói topic event thôi...
hayz...............................vẫn 1 chử " chán "

Upvote 0
:binhsua10: ko biết nói sao nữa
*Chủ topic bị band 7 ngày cũng hơi nặng vì rule diễn dàn chưa đề cập rõ việc này và cũng chưa phân biệt rõ nghệ thuật - giải trí - xxx, nên nhắc nhở hoặc cảnh báo trong rule trước khi band thì có thể chủ topic đở ức chế
*Nhưng vì quá ức chế chủ topic lại xúc phạm MOD và đó làm tội :binhsua04:
:binhsua07: thôi hóng xem các mod xử lý thế nào để mà học hỏi

cái ảnh đó mà gọi là xxx --- vi phạm về xxx đồi trị thì ta thấy hơi có vấn đề à =)).
mấy cái ảnh thể loại đó bên vnexpress.net có đầy ra đó . có thằng quái nào làm gì nó ko ;))

Upvote 0
1.Topic even ý tưởng do mem góp ý không phải mình
2. Even lập ra mục đích vui là chính
3. Mod đã hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình thì sợ gì người khác nói
4. Topic có nhìu bạn e ngại không dám nói về mod ( mình cũng có ghi rule nói về các mod cũ vd: như mình)
.................

Upvote 0

trước khi bạn xóa phải hỏi chủ topic 1 câu và hỏi ruby ? 1 mình bạn thấy nhảm là bạn có quyền xóa ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week