Mod Mirinda vào đây cho lời giải thích !!!

Status
Not open for further replies.
hoho đông zui quá bem 1 nhát cho lên đầu Admin dễ thấy..,Shin và OnlyC nhanh tay vào giải quyết nào...đừng để nội bộ rộ lên um sùm vậy chứ...mong rằng 2 admin giải quyết ổn thỏa nhanh gọn để cho 4rum ổn định :binhsua15:

nếu vậy chắc ban lun box PTU vì nó mà làmm cho nhân cách forum này xuống thấp :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

PHP:
nếu vậy chắc ban lun box PTU vì nó mà làmm cho nhân cách forum này xuống thấp :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

nói như z là bạn sai,ngta bàn về web xxx để kiếm $ chứ có post hình 18+ lên đâu, ờ đây là bàn về chuyện có cho úp hình 18+ lên hay ko....mà là rum mmo thì cho ra mmo

Em ko biết! em mới 18- thôi!
mà bikii sao chỉ có 1 mảnh thôi à? em thấy trên tv mỗi lần thi người mẫu là mặc 2 mảnh lẫn mà!
Vô PTU mà chơi sẽ có luôn bikini không mảnh vải che thân

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

PHP:

nói như z là bạn sai,ngta bàn về web xxx để kiếm $ chứ có post hình 18+ lên đâu, ờ đây là bàn về chuyện có cho úp hình 18+ lên hay ko....mà là rum mmo thì cho ra mmo
Bàn về Web sex và post các web đó lên topic =>:binhsua10:

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

Nếu vậy phải ban mod NOKIA đầu tiên, nhưng cái topic đã thành sống từ 03-22-2011 đến nay và đạt được thành tích nhất định: Replies: 1,480 | Views: 46,730

Chắc C và Shin đã xem và chấp nhận, vậy bạn trên pót có gì sai <em nghĩ bạn ấy pót vô topic bác Nokia là ok> :) Có sai là vì nick bạn ấy màu đen =))
Chính xác =>Close topic hoặc nhắc nhở chủ thớt đăng này chém luôn không thương tiếc :binhsua09:

mình thấy chẳng có gì cả? ảnh đấy cũng chẳng phải là ảnh bậy bạ gì. Ai ko thích thì đừng vào. Ai khiến topic nào cũng nhảy vào làm gì? Có phải trẻ con đâu mà có mỗi cái hình đó bảo hình sex này sex kia

Nhắc nhở tmod reccar88 lần sau post về các MOD thì post đúng vị trí box ( box hiện tại đang là box chat)
Và recarr88 đang là tmod và nằm trong BQT nên khi cần thiết giải thích thì vui lòng vào Box BQT để lập topic về vấn đề và yêu cầu giải thích, khi đã xong thì có thể pub ra ngoài để mem biết .
Lập topic này có 3 chiều hướng của member : 1 hướng thích , 1 hướng không thích . Và 1 hướng thích vào để spam
Close topic
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath