Announce MOD mới 11/2012

girlkute9xtn có xin nghỉ phép dài hạn nên set thêm LunioLuny làm Trial MOD box MMO Support Center
vẫn ko biết sao girlkute dc làm tmod trc đây dù ko đăng kí, thấy thời gian ko hoạt động mod đã khá lâu, dù xin phép nhưng lâu ko hoạt động thế thì admin có thể unset để tạo dk cho ng khác đăng kí. box đó giờ mình thấy khá loạn, toàn các mod box khác vào close dùm, xử lí dùm chứ mod box đó ko thấy hoạt động có hiệu quả, trc giờ thấy nhiều mod, smod ko hoạt động, có việc đều unset chứ có thấy ai ko hoạt động 1 thời gian lâu thế mà vẫn làm mod đâu :m190:
mod mà ko hoạt động thì khác gì dân thường đâu, sao lại cứ để mod thế khi ng ta ko làm việc nữa :m190:
mình thấy có kha nhiều mod bị unset dù hoạt động hiệu quả, chăm chỉ hơn. có phải ai lười ko muốn làm, cứ làm cái xin nghỉ, rồi thỉnh thoảng lượn vào thì dc làm mod suốt đời ko :m190:

Chào các bạn,

- Trước tiên, mình xin phép thông báo các Trial MOD được thăng chức:

• hanhyes - Matrix Investment
  • lastmonitor - HYIP
  • themen99 - Captcha
  • animax1991 - Report Scam

- Sau đây là chi tiết xét duyệt Trial MOD mới:

* huanst - Support Center
* vinaphone1 - Newsite
=> Không duyệt

*nguy3ntrungkien - Money exchange
=> Hiện tại bạn đang còn làm dịch vụ nên việc xét MOD mới trì trệ như thế. Mong bạn vẫn tiếp tục ủng hộ MMO4ME :)

*phamthangdlqb - Issuree & Middle man
*holidays - Socks & Proxies
=> 2 box trên hiện tại chưa cần MOD, mong các bạn thông cảm.

*namtuoc - Sport Betting
=> Box Sport Betting hiện tại đang thiếu MOD. Tuy nhiên qua tham khảo BQT và xem lại các bài viết thì bạn vẫn chưa thay đổi cách xưng hô và nói chuyện với mọi người cho lịch sự hơn. Nếu bạn xác định có thể thay đổi được trong thời gian tới vui lòng comment tại đây để mình set lên Trial MOD thử việc :)

*ssson9 - Buy, Sell or Trade
*recar88 - MMO's Job Market
*letam - Offers
=> 3 Trial MOD mới của chúng ta :D:D:D

//Tiện đây mình thông báo luôn sẽ unset Sadlove, Park do nghỉ việc lâu không thông báo.
girlkute9xtn có xin nghỉ phép dài hạn nên set thêm LunioLuny làm Trial MOD box MMO Support Center

Đầu tiên là chúc mừng nhân sự mới của BQT Forum.
Thứ đến xin cảm ơn Admin đã xem xét qua lời đề nghị của mình.

Và điều quan trọng sau cùng là mình nghĩ việc xưng hô hay cách nói chuyện chẳng qua là vài câu từ thôi.
Vấn đề quan trọng là bạn đối xử với mọi người như thế nào ấy. ;;)

Do đó mình nghĩ Admin có thể xem xét lại vì mình giờ không chơi các thề loại MMO khác ngoài *** :D (mà cái này cũng chỉ *** cho vui tôi chứ vấn đề chín là vào 4room post bài, làm quen mọi người ấy mà). Chứ lớn già đầu rồi lại lo làm việc nhà nước nữa sao có thời gian mà mmo chứ. :)

Xin hết !

Đầu tiên là chúc mừng nhân sự mới của BQT Forum.
Thứ đến xin cảm ơn Admin đã xem xét qua lời đề nghị của mình.

Và điều quan trọng sau cùng là mình nghĩ việc xưng hô hay cách nói chuyện chẳng qua là vài câu từ thôi.
Vấn đề quan trọng là bạn đối xử với mọi người như thế nào ấy. ;;)

Do đó mình nghĩ Admin có thể xem xét lại vì mình giờ không chơi các thề loại MMO khác ngoài *** :D (mà cái này cũng chỉ *** cho vui tôi chứ vấn đề chín là vào 4room post bài, làm quen mọi người ấy mà). Chứ lớn già đầu rồi lại lo làm việc nhà nước nữa sao có thời gian mà mmo chứ. :)

Xin hết !
Up cho b này lên MOD, mặc dù đôi lúc nói chuyện chưa lịch sự :m145:, nhưng để b ấy chỉnh sưa từ từ:m172:

Chúc mừng tất cả các Mod mới và Trial Mod
Mình thấy tất cả đều rất xứng đáng
Hãy cống hiến vì 1 4rum phát triển nhé

Bên cạnh đó mình cũng rất thất vọng về 1 MOD nhưng đã bị Unset MOD đó là TRial MOd Sadlove
Cô này mượn có 15LR đã lâu không trả mình nhiều lần PM yahoo cũng không trả lời hình như là hơn 1 tháng rồi
Nghe nói còn mượn của nhiều người khác

Chúc mừng các tân mods và trial mods ,hi vọng các bạn sẽ xây dựng ngôi nha của chúng ta ngày càng tốt hơn.

:m003: :m003: Lão Cê đâu gòi hok vô xem xét cho mềnh dzậy ta. hu hu hu hu :m040:

Chúc mừng tất cả các Mod mới và Trial Mod
Mình thấy tất cả đều rất xứng đáng
Hãy cống hiến vì 1 4rum phát triển nhé

Bên cạnh đó mình cũng rất thất vọng về 1 MOD nhưng đã bị Unset MOD đó là TRial MOd Sadlove
Cô này mượn có 15LR đã lâu không trả mình nhiều lần PM yahoo cũng không trả lời hình như là hơn 1 tháng rồi
Nghe nói còn mượn của nhiều người khác

Anh Dương cho em vay 200$ tính lãi mỗi tháng 3.5% đi anh :m172:

NamTuoc vẫn chưa lên à thế này thì làm sao mà dám *** :binhsua79: . Cách nói chuyện bác thì hởi thô 1 tí nhưng vẫn ủng hộ đơn giản thô mà thật vẫn hơn là ảo tung chảo ko biết đâu mà lần .

NamTuoc vẫn chưa lên à thế này thì làm sao mà dám *** :binhsua79: . Cách nói chuyện bác thì hởi thô 1 tí nhưng vẫn ủng hộ đơn giản thô mà thật vẫn hơn là ảo tung chảo ko biết đâu mà lần .

Thanks bro, cũng vì thô mà lắm người ghen kẻ ghét bro àh. Nên giờ làm gì cũng khổ hết :m040:

Thanks bro, cũng vì thô mà lắm người ghen kẻ ghét bro àh. Nên giờ làm gì cũng khổ hết :m040:

Đã mang tên Tuộc, lên là kéo tuộc cả đám. :binhsua119:

Đã mang tên Tuộc, lên là kéo tuộc cả đám. :binhsua119:

Sorry nhá, nick em muốn ref là Nam Tước cơ, tại 4room mềnh hem có hỗ trợ tiếng Việt ná :binhsua35: Wa danketoan mà coi nick em ná

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week