Request Mod NamTuoc vào giải thích lý do ban mình

Status
Not open for further replies.

KimBien1221

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho hỏi mình clone chỗ nào, tung hứng chỗ nào
Mình vào mmo4me lâu rồi nhưng ko có reg nick, hôm nay định bán 1 vài thứ nên reg nick và định đóng bảo hiểm, có time rãnh nc với anh em chơi. Mà nảy giờ có sao nói vậy, ko hề chém gió nhé.

vwmpno

Vui lòng cho câu giải thích
vwmpzy

Mình vào mmo4me lâu rồi nhưng ko có reg nick, hôm nay định bán 1 vài thứ nên reg nick và định đóng bảo hiểm, có time rãnh nc với anh em chơi. Mà nảy giờ có sao nói vậy, ko hề chém gió nhé.

vwmpno

vwmpzy
Đấm chết cha thằng MOD đó đi o_O

Upvote 0

vwmpno

vwmpzy
khoe tiền, bắn là đúng rồi :p

Upvote 0
chắc mod check IP thấy trùng nên banned thôi

Upvote 0
ip check chắc trùng nhìu lắm. hi vọng ngày nào đó k trùng với mình, kaka

Upvote 0
Trùng IP là chuyện thường. Giờ mạng VNPT với FPT có mấy dãi IP nó thay nhau cho khách hàng xài. Có phải mỗi 1 ip 1 người xài và reset modem là có ip mới toanh chưa ai xài đâu mà ở đó check IP. Nói vì tội gì còn tin chứ nói trùng IP mà banned thì chắc banned hơn 80% số thành viên forum này.

Upvote 0
1 mình chủ topic xài 4 tài khoản.
hondakiss : đã bị chemgio banned vì xúc phạm người khác 1 tháng
anhoang: đã bị NamTuoc banned vì là clone của hondakiss
TheVisaAo: đã bị NamTuoc banned vì là clone của 2 nick bên trên

Nếu mình ko nhầm (vì topic bị xóa nên ko biết) thì TheViSaAo bị banned do tung hứng topic do anhhoang hoặc hondakiss lập đúng ko?

Nếu vậy thì ko oan uổng gì đâu. Chủ topic xác nhận nhé, nếu đúng thì ..... chuẩn bị tạo nick khác đi là vừa đấy :p

Upvote 0
Trùng IP là chuyện thường. Giờ mạng VNPT với FPT có mấy dãi IP nó thay nhau cho khách hàng xài. Có phải mỗi 1 ip 1 người xài và reset modem là có ip mới toanh chưa ai xài đâu mà ở đó check IP. Nói vì tội gì còn tin chứ nói trùng IP mà banned thì chắc banned hơn 80% số thành viên forum này.

mình cũng chẳng biết nữa, mới reg nick vào bình luận là bị band vì clone, tung hứng ???

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week