mod nào banned nick michaelkupi vào giải thích hộ mình( __._!)

Status
Not open for further replies.

blackcatv7411

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
hum nay lượn 1 vòng thì thấy nick michaelkupi tức bạn mình bị gạch mặt =.= lon ton hỏi nó xem mày scam hả sao mà bị gạch thế :binhsua27:hỏi 1 hồi thì nó bảo hok bít tại sao bị banned nữa hùi tối còn đăng topic zenk ngon lành sáng nay vào nick nó hiện v " đừng spam nữa nhá .hí " :binhsua117:, hok bít bạn mod dể thương:binhsua07: nào banned thằng bạn mình cho nó 1 câu giải thích với sáng giờ nó ấm ức đập đầu vào gối :binhsua123:đòi tự tử mải hix hix :binhsua10:

hum nay lượn 1 vòng thì thấy nick michaelkupi tức bạn mình bị gạch mặt =.= lon ton hỏi nó xem mày scam hả sao mà bị gạch thế :binhsua27:hỏi 1 hồi thì nó bảo hok bít tại sao bị banned nữa hùi tối còn đăng topic zenk ngon lành sáng nay vào nick nó hiện v " đừng spam nữa nhá .hí " :binhsua117:, hok bít bạn mod dể thương:binhsua07: nào banned thằng bạn mình cho nó 1 câu giải thích với sáng giờ nó ấm ức đập đầu vào gối :binhsua123:đòi tự tử mải hix hix :binhsua10:

spammmmmm icon =)) =)) =)) trong box forex đó ( đoán vậy)

spam hình này ;))
:binhsua58::binhsua58::binhsua58:

Upvote 0
michaelkupi bị mod niceday ban từ ngày 14/10/2012, bị ban 3 Days ngày hết hạn 17/10/2012, ~10:00 PM
Lý do:
[Đừng cố spam nữa nhá! lần sau thì dùng nick khác hí.]

Có thắc mắc gì nữa thì lên phường à nhầm thì pm mod niceday

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232