Waiting for Answer MOD ultimate có liên quan gì tới Scammer rinny không?

Status
Not open for further replies.
Cậu biết tangtrustpaypal là scammer chứ?
Cậu biết tư cách của VIP là gì đúng không?
Thanks all
Mình không hiểu ý cậu. Cậu không đọc kĩ à ban đầu hắn đâu phải là scam ??? Tới khi hắn là scam thì ai chẳng biết ?

Nói chung số cậu cũng may mắn thật, làm ăn toàn w xì cam mer mà ko bị cam 1 đồng nào, quá hên
PS: ai biết ma ăn cỗ chỗ nào
Uh hên lắm hum qua vừa bị ko thấy à @@. Về cơ bản là không dính mấy vì mình toàn nhận $ hoặc trung gian mà @@ chỉ khi tin tưởng cho mượn tiền mới bị thôi nhưng cái đó ko muốn lôi lên 4rum làm j

Mình không hiểu ý cậu. Cậu không đọc kĩ à ban đầu hắn đâu phải là scam ??? Tới khi hắn là scam thì ai chẳng biết ?

Thanks cậu.

Vụ của cậu chắc phải SMOD or admin phán rồi.

Thanks all

nếu đã là 1 scam pro trên mmo thì hẳn sẽ tạo đc rất nhiều chứng cứ giả để biện minh cho mình.
như hoabap đây thì có thể sẽ tạo rất nhiều chứng cứ giả ví dụ như có thể gửi vcb cho người khác giũ hộ , tạo log chát yahoo giả ( tụ tạo 1 yahoo khác rồi cho nói chuyện với nhau )
đây chỉ là 1 trường hợp khả nghỉ

Chốt thông tin quan trọng :

cảm phiền cậu đi rõ vào giải thích phần này thật cụ thể giúp mọi người .
Uh đại loại là như thế này :
Mình bán $ tăng trust giá 20 cho ông tangtrust này ông ấy bán cho khách 21. Khách chuyển vnđ trực tiếp vày vcb mình khi lợi nhuận nhiều thi mình gửi lại ông ấy

Có SCAM nha cậu. Cậu xem vụ mới nhất từ hôm qua giữa @Ultimate@HoaBap23 >> http://mmo4me.com/threads/ultimate-vao-nhe.186067/

Chính vì có vụ này nên chủ Thread mới phát hiện ra vấn đề của Ultimate. Và nếu thực sự là đúng như những chứng cứ đã được phát hiện, vụ Hoabap23 phải lật lại xử "phúc thẩm" rồi.
Mình xin khẳng định 90% là ko có ABC gì đâu :D thế nên mình mới lần quần cái vụ sao kê bank hôm qua miết, mà chả có ai dễ dàng vứt 5tr ra mà ko nói 1 lời đâu =))

Thực ra các bạn không nghĩ đến 1 chuyện BIGSCAM không bao h dùng VCB chính chủ :) và cũng ko để lại dấu vết cho các bận lần đâu :).

Mình xin khẳng định 90% là ko có ABC gì đâu :D thế nên mình mới lần quần cái vụ sao kê bank hôm qua miết, mà chả có ai dễ dàng vứt 5tr ra mà ko nói 1 lời đâu =))
Ai thích lật kệ cậu a. Mình cũng theo tới cùng thui cùng là bị hại cả ...mình đã chuyển cho quỹ rồi

Thế hôm qua cậu không bị Scam ABC à? Chúc mừng cậu. :D Còn 10% cậu không đề cập đến là gì thế?

Thanks cậu.

Vụ của cậu chắc phải SMOD or admin phán rồi.

Tớ không nghĩ là teamview có thể làm sáng tỏ vấn đề vì sự việc rinny xảy ra cũng 1 khoảng thời gian rồi.

@nicksterko cái đó t nghi bác legialoc có nhiều kinh nghiệm. Thật sự mình cũng ko biết cậu là thần thánh phương nào vấn là vấn đề tránh luận mà thấy cậu hay nói t scam ...c có chứng cứ j à.

show cái khoản lợi nhuận mà cậu send cho tangtrust xem nào. nếu show đc ok cậu ko phải là scammer , còn ko show đc thì ....

ĐÂY CŨNG CÓ THỂ CHÍNH LÀ CÁCH ĐỂ MINH OAN CHO CẬU ĐẤY ULTIMATE !!!!

@nicksterko cái đó t nghi bác legialoc có nhiều kinh nghiệm. Thật sự mình cũng ko biết cậu là thần thánh phương nào vấn là vấn đề tránh luận mà thấy cậu hay nói t scam ...c có chứng cứ j à.
Tớ chưa bảo là cậu Ultimate scam bao giờ, chỉ là nói đến có vụ Scam ngày hôm qua mà thôi. Vì tớ rất căm thù bọn Scam lừa đảo đồng tiền mồ hôi nước mắt của anh chị em trong MMO4ME này.

Cậu có thể lật lại . Tới thời điểm này mình rất là rảnh luôn. Vấn đề vứt 5tr thì hơi quá vì nếu xét thật sự là ABC thì cậu mới là người bỏ ra 5tr cho quỹ từ thiện...mình thì thấy bồi thường là hợp lí vì mình đâu có đúng đâu cả hai cùng bị scam thì đó là cách giải quyết hợp lí nhất . Việc ko lên 4rum chỉ vì công việc. Việc bồi thường 5tr là hợp lí cho cả c và mình đơn giản vậy thôi

show cái khoản lợi nhuận mà cậu send cho tangtrust xem nào. nếu show đc ok cậu ko phải là scammer , còn ko show đc thì ....

Tớ chưa bảo là cậu Ultimate scam bao giờ, chỉ là nói đến có vụ Scam ngày hôm qua mà thôi. Vì tớ rất căm thù bọn Scam lừa đảo đồng tiền mồ hôi nước mắt của anh chị em trong MMO4ME này.
uhm :D mình cũng chưa có gì để khẳng định ai scam nên mới để lại 10% kia chờ điều tra của mod :D

@Ultimate cho tớ hỏi cá này xíu nhé, cậu là vip có bh, vậy mà cậu send paypal trước cho ông tangtrust hả
C đang nói đến lúc bắt đầu hay sau nhỉ. Ban đầu thì mình nhận VCB của khách zùi chuyển PP thẳng cho khách mà.
Chắc cậu nói đến số $ mình bị scam. Số đó thực ra là mình chuyển cho anh hcm.fastshipping tangtrust làm trung gian ở giữa cái này là sau khi gd vs nhau nhiều có long tin zùi. số tiền đó như mình nói là nhỏ hơn so vs số tiền mình và hắn từng gd

Minh sinh hoat trong 4rum cua nguoi ta, giong nhu Quan voi dan den. Gio lam gi co Bao Cong nua ma xu toi Vua.
Ai vua baned minh xong lai unbaned do?

Dài lắm cậu à đợi SMOD nào đó check nhé. Yên tâm là phải có chuyển khoản chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,559
173,743
Latest member
Lienhipoads

Most discussed of week

Most discussed of week