• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mod vào banned luôn thằng này ngay và luôn nhé

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Teamview sao mà hack j` dc :3 chỉ có điều nó send cho cậu file exe hoặc chèn vào file j` đó r mở lên ko để ý thôi, còn diệt thì cứ cài win cho chắc :)))
t ns luôn cơ chế, nhiều bạn gà ko biết, teamview và ăn cắp cokie của máy nạn nhân thì c có thể mất hết kẻ cả acc fb nhé

khanhqb88

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình đã bị tv 1 lần và bị hack gmail, rất may gmail mình bảo vệ 2 bước ( đăng nhập phải nhập mã xác nhận gửi về máy) nên kẻ gian ko làm gì được, ko có bằng chứng nên thui :D
tiện thể hỏi bảo vệ 2 bước thế có tốt ko

giadu453

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
125
MR
0.108
Chat with me via Yahoo Messenger
t ns luôn cơ chế, nhiều bạn gà ko biết, teamview và ăn cắp cokie của máy nạn nhân thì c có thể mất hết kẻ cả acc fb nhé
Thì cái đó do thao tác của nó, nhiều khi mấy bạn cứ để nó làm thoải mái, chã để ý với cả nhiều bạn đâu nắm rõ dc vụ cooki.

mình đã bị tv 1 lần và bị hack gmail, rất may gmail mình bảo vệ 2 bước ( đăng nhập phải nhập mã xác nhận gửi về máy) nên kẻ gian ko làm gì được, ko có bằng chứng nên thui :D
tiện thể hỏi bảo vệ 2 bước thế có tốt ko
tốt rùi bạn ơi

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
bây giờ còn cái kiểu lừa này à :3 cách đây 3 năm về trước có thằng nó send file cho mình. chửi thấy mẹ nó luôn :D

mình dùng norton, nó chặn nhưng đôi lúc chủ quan thường mấy cái scan với chang gui đoại loại như thế hay bị báo, vửa tv 3 phút nó bảo đi ăn cơm khí, 30s sau thấy google báo về có kẻ đăng nhập lạ, 2 acc luôn, cách nhau 20s :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week