MOD với ADMIN xem xét Angelpc giùm tránh anh em bị scam:

Status
Not open for further replies.

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Tình hình là đang ăn cơm mà thấy topic này http://mmo4me.com/showthread.php?72344-Sell-26lr-gia-208-qua-vcb nên cũng gắng pm 1 phát + confirm trên topic. Tưởng giao dịch lun thì khi biết mình đã đóng fee bảo hiểm, thớt nó nói đang bắn gunny! Ừh thì ngồi đợi!
10 phút sau thấy thằng bạn Gà Con (nick thienduongvangem1519) của mình confirm trên topic đã liên lạc với chủ topic và chuẩn bị giao dịch. Hoảng hồn buzz thienduongvangem1519 thì nó nói là chủ topic check xong đã đóng bảo hiểm thì im re! -- Đoạn này thienduongvangem1519 bổ sung log chat nha!
Sau đó mình pm Gà con thì hiểu sự việc ra sao...
Sau 10p trao đổi với Gà con thì mình dùng nick yahoo khác pm thì nhận chủ topic pm nói là đã sell rồi! trong khi pm bằng yahoo chính tathanhdat1990 của mình thì không thấy trả lời:
Chắc có thể chủ topic mún scam. Nhưng xui gặp anh em tụi mình 2 thằng đóng fee bảo hiểm hết nên không thành...
Vì không muốn sau này ai bị scam bởi nick này nên mình mạo muội lập topic này!
Mong chờ câu trả lời và bằng chứng từ bạn và mong MOD xử lý nếu có dấu hiệu!

Attachments

16.8 KB · Views: 56
Last edited by a moderator:
Up thêm cái logchat cho mod mau vào cho em nó ra đảo này ... :binhsua146:

gần như những ng từ trade từ chối trung gian hoặc k gd w những ng đóng phí bảo hiểm rồi thì 90% là scam r :binhsua09:

Cậu Angelpc có 24h kể từ post này để vào đối chất nhé. Sau 24h không vào nói rõ ràng thì sẽ banned forever.

ah to pm cho doithay ma khong duoc thugon sell cho doithay , thay may cai nick kia dinh sell ma thay ko tin tuong nen cha sell mac du 2 lao kia bao da dong phi bao hiem nhugn cugn cha giam sell haha :binhsua01:

vl the toi da scam chua nhi va da lay duoc mot dong xu nao cua chu thot chua vl that :binhsua01:

bạn ấy đâu có nói là đã scam đâu, chỉ là để người khác đề phòng mà thôi.

ah to pm cho doithay ma khong duoc thugon sell cho doithay , thay may cai nick kia dinh sell ma thay ko tin tuong nen cha sell mac du 2 lao kia bao da dong phi bao hiem nhugn cugn cha giam sell haha :binhsua01:

bán có 26LR, ngừoi ta đóng phí 1tr mà kêu là không tin tưởng - có ai vậy ko nhỉ ?

bạn ấy đâu có nói là đã scam đâu, chỉ là để người khác đề phòng mà thôi.

bán có 26LR, ngừoi ta đóng phí 1tr mà kêu là không tin tưởng - có ai vậy ko nhỉ ?
Tai hay sell cho lee8dung va doithay voi lai may cu kia moi vao forum nen cha sell :binhsua01:

Haiz cai forum nay qua luc nao co bang chung toi scam thi report dang nay co lay mot dong xu chua ma bao scam :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

http://mmo4me.com/showthread.php?69474-Can-sell-25-lr&p=1450490#post1450490
scam thi sacm me may topic nay roi
haiz vai may pro nay :binhsua01:

Topic kia sell cho ai vậy cậu ... nếu có thì yêu cầu post proof ... :D

Dong co 1 trieu sao ko scam ban

Àh cậu nói đúng ... tớ đóng có 1 trjệu hà ... nhưg datafire đóng 2 trjệu + topic của cậu ấy ex PP có khj gần 100 PP với nhìu ngừ nữa ... vậy mà cậu bảo sợ cậu ấy scam ... sợ scam thì vẫn có thể trung gjan ... bữa kja có cậu kja lập topic sell 20 LR ... cậu ấy ko để ý tớ đóng bảo hjểm chưa nên bảo nhờ trung gjan ... tớ vẫn ok ... rùi cậu ấy có bạn bảo là tớ đóng bh rùi nên yên tâm send $ cho tớ ... nếu cậu ko scam thì chỉ trách cậu chơi hơi dại tí thôi ... cũng khá gjốg với cái topic mua vài trăm LR rate 20.5 ... có lẽ đủ 24h cậu sẽ bị banned ... còn nếu có ngừ wen nói hộ thì hy vọg mod gjảm án cho cậu ... :D

Ta sell cho doithay cu la cai gi ma ta phai post proof :binhsua01:
ta cugn co sell o nhieu topic rat nhieu
Dong 2 trieu thi da sao 2 trieu scam 3 ,4 nguoi la okay thoi

Anh em cung nen can than nhieu khi lao chu topic pr cho minh de den bua scam :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week