Mod xem lai box megatyper

Status
Not open for further replies.

King23108

Senior
Reactions
545
MR
0.000
càng ngày càng nhìu site captcha như captcha2cash, megatyper, nhưng điều chuẩn, đơn giá cao thì có nguy cơ scam:binhsua149:, còn pay insantly thì ăn gian code:binhsua162:
ngoảnh đi ngoảnh lại thì pix vẫn là vô đối :binhsua113: dù có điên điên tí:binhsua129:

anglekinh

Junior
Reactions
42
MR
0.001
gõ lấy 5$ đi có 3 tiếng thôi :)) 3$ nó éo paid đâu
Bạn rãnh thì cứ làm đâu có ai níu kéo bạn là ko làm đâu. Và ko ai làm bạn làm thì sever load càng nhanh. Sao cứ vào nói 5$ mới pay. Làm 5$ đi. Vì lý do gì. Mình có nói 1 số dc trả để tạo tin đồn. Còn bạn có tạo tin đồn hay ko thì cần xét lại

Bạn rãnh thì cứ làm đâu có ai níu kéo bạn là ko làm đâu. Và ko ai làm bạn làm thì sever load càng nhanh. Sao cứ vào nói 5$ mới pay. Làm 5$ đi. Vì lý do gì. Mình có nói 1 số dc trả để tạo tin đồn. Còn bạn có tạo tin đồn hay ko thì cần xét lại

Xin lỗi bạn . Mình nói bạn kia (bạn bảo làm chuột bạch thêm lần nữa ) gõ tới 5$ để khả năng được pay cao hơn . Chắc bạn hiểu nhầm í mình . Chỉ là lời khuyên nhỏ nhỏ .

VNCo0L

Senior
Reactions
122
MR
0.000
Các bác hình như cố tình ko hiểu dùm cái tiêu đề của mình và chẳng ai đọc bài viết của mình thì phải?
tiêu đề: Megatypers - Một đối thủ mới ( nó đã nhắc chữ mới thì chứa có chắc chắn những gì bạn đang nghĩ)
bài viết: Đề cập rất rõ là chưa có proof _ _! và đề nghị mọi người up proof rồi mà _ _!
Còn riêng chủ thớt nói giống Qlink thì mình xin thưa nó hơi khác đó nhé _ _!
Giờ của Qlink thường là tầm sáng thì capt mới ra nhiều (Bèo lắm cũng 10h tối) Nhưng riêng nó thì ra nguyên ngày nếu có soft hổ trợ.
Trong Rules nó ko cấm dùng soft vỉ thế bạn ko thể nói nó ban nếu mình dùng soft dc (Vui lòng đọc kỷ lại rules)
Capt nó ra là tổng hợp và giống với (C2c, Pix, Qlink) vì thế ko thể nói nó dựa theo Qlink dc.
Còn vụ Qlink bảo trì và nó bảo trì theo là do bên nhận cung captcha gặp vấn đề về API nha bạn. Cái này mình có điều tra rồi!
---------------------------------------
Bạn chủ thớt nếu bạn có ác cảm với Megatyper thì vui lòng ko tham gia và ko bàn luận tới nó nữa _ _! (vì đã có nhiều người bàn rồi =? bạn bàn hơi bị thừa). Nếu bạn mún chứng minh là Megatyper scam thì hãy làm gì dóđể chứng mình đi. Riêng mình là chủ thớt topic megatyper - một đối thủ mới nè. Chưa 1 lần d nhận thanh toàn từ nó, ôm trong mình hơn 293 ref mà còn chưa dám mở miệng kêu scam _ _!

Last edited by a moderator:

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
thôi bỏ qua đi, cam to đâu phải là ít, và các bạn đâu phải mới gặp lần đầu. Mình bị mất hơn 10$ nè. Nhưng đã chấp nhận từ đầu rồi. Nếu trang này ko phổ biến và nó ko spam các bạn có chắc rằng mình ko chửi vì ng kia đã ko chia sẻ ko

Reactions
418
MR
0.011
gõ lấy 5$ đi có 3 tiếng thôi :)) 3$ nó éo paid đâu

xin lỗi bạn. mình bỏ công sức ra thì phải nhận lại số tiền tương ứng. đã bỏ công sức ra mà còn " mong chờ " nó trả tiền thì BẤM NÚT ! BIẾN. tiễn hết những topic liên quan đến megatyper cho box captcha đỡ loãng

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
mọi ng nhẹ dạ cũng vừa vừa thôi , có bác 3 tuần chưa đươc pay mà còn chưa thấy nguy hiểm sao , còn làm mọi để tụi scam cười ?
Có vụ 3$ ko pay , phải 5$ mới pay nữa chứ , làm mọi còn phải hạ mình năn nỉ "anh ơi trả tiền cho em"

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Topic liên quan đến mega chỉ có 1, topic này là 2 nên tiêu diệt hẳn thì ko khó nhưng chưa đến lúc và cũng chưa cần thiết, vẫn còn tiếp tục thảo luận...... !

xin lỗi bạn. mình bỏ công sức ra thì phải nhận lại số tiền tương ứng. đã bỏ công sức ra mà còn " mong chờ " nó trả tiền thì BẤM NÚT ! BIẾN. tiễn hết những topic liên quan đến megatyper cho box captcha đỡ loãng
Nếu bạn sợ thì bạn có thể không chơi , còn những bạn chưa nhận được tiền đã chắc chắn làm đúng quy tắc của nó chưa, mình thì gõ 2 nik không làm ref của nhau ko ref cùng một người . Site mới thì các bạn làm thì phải chấp nhận nó có scam hay ko ? còn nếu bạn chắc chắn cho công sức mình bỏ ra thì hãy đợi mấy tháng nữa nó không scam thì vào chơi cũng ko muộn .

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

mọi ng nhẹ dạ cũng vừa vừa thôi , có bác 3 tuần chưa đươc pay mà còn chưa thấy nguy hiểm sao , còn làm mọi để tụi scam cười ?
Có vụ 3$ ko pay , phải 5$ mới pay nữa chứ , làm mọi còn phải hạ mình năn nỉ "anh ơi trả tiền cho em"

Nếu bạn làm giống tuần trước 3$ nó vẫn ko pay , thì hãy gõ thêm 1 tiếng nữa lấy 2$ xem có đột biến gì ko ? Còn đã sợ thì không nên làm :) , đã làm thì phải chấp nhận :)
Thân :)

4JG4NP8

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Nếu bạn sợ thì bạn có thể không chơi , còn những bạn chưa nhận được tiền đã chắc chắn làm đúng quy tắc của nó chưa, mình thì gõ 2 nik không làm ref của nhau ko ref cùng một người . Site mới thì các bạn làm thì phải chấp nhận nó có scam hay ko ? còn nếu bạn chắc chắn cho công sức mình bỏ ra thì hãy đợi mấy tháng nữa nó không scam thì vào chơi cũng ko muộn .

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Nếu bạn làm giống tuần trước 3$ nó vẫn ko pay , thì hãy gõ thêm 1 tiếng nữa lấy 2$ xem có đột biến gì ko ? Còn đã sợ thì không nên làm :) , đã làm thì phải chấp nhận :)
Thân :)

6$ . nick vần C . không là ref của bất cứ ai . tròn 17 ngày chưa pay đây . 5$ là cái gì . chỉ tại thằng pix dạo này lên pri dữ wa bà con wa thằng mega này kiếm chút cháo mà nó scam vô nhân đạo . vô nói cho bà con biết mà tránh . ai cố làm thì chết thôi . chẳng bệnh tật gì

Reactions
276
MR
0.000
từ khi thằng megatypers này ra gửi mail cho qlink để nó cấp panel thì không thấy trả lời nữa,lúc trước nó vẫn hồi âm bình thường cho mình.Chắc tại thằng này nên nhiều người làm quá,admin qlink chắc không cần cấp thêm panel nữa.Nản với thằng mega này

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nói chùng là mọi người cứ làm mega đi , mình ủng hộ :)) !
càng nhiều người qua mega thì pix càng đỡ chậm =)) !

làm cho tới khi nào nó ko trả tiền nữa :)
Mod kiểm tra thằng cha này dùm cái. Cứ kều người ta làm hoài. nói thiệt ra tao hỏi mày có ăn cái gì từ sever đó ko. Sao mày nói nhiều quá dzậy

---------- Post added at 01:19 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

Các bác hình như cố tình ko hiểu dùm cái tiêu đề của mình và chẳng ai đọc bài viết của mình thì phải?
tiêu đề: Megatypers - Một đối thủ mới ( nó đã nhắc chữ mới thì chứa có chắc chắn những gì bạn đang nghĩ)
bài viết: Đề cập rất rõ là chưa có proof _ _! và đề nghị mọi người up proof rồi mà _ _!
Còn riêng chủ thớt nói giống Qlink thì mình xin thưa nó hơi khác đó nhé _ _!
Giờ của Qlink thường là tầm sáng thì capt mới ra nhiều (Bèo lắm cũng 10h tối) Nhưng riêng nó thì ra nguyên ngày nếu có soft hổ trợ.
Trong Rules nó ko cấm dùng soft vỉ thế bạn ko thể nói nó ban nếu mình dùng soft dc (Vui lòng đọc kỷ lại rules)
Capt nó ra là tổng hợp và giống với (C2c, Pix, Qlink) vì thế ko thể nói nó dựa theo Qlink dc.
Còn vụ Qlink bảo trì và nó bảo trì theo là do bên nhận cung captcha gặp vấn đề về API nha bạn. Cái này mình có điều tra rồi!
---------------------------------------
Bạn chủ thớt nếu bạn có ác cảm với Megatyper thì vui lòng ko tham gia và ko bàn luận tới nó nữa _ _! (vì đã có nhiều người bàn rồi =? bạn bàn hơi bị thừa). Nếu bạn mún chứng minh là Megatyper scam thì hãy làm gì dóđể chứng mình đi. Riêng mình là chủ thớt topic megatyper - một đối thủ mới nè. Chưa 1 lần d nhận thanh toàn từ nó, ôm trong mình hơn 293 ref mà còn chưa dám mở miệng kêu scam _ _!
Có scam thì cũng nín chứ nói dc cái gì mà ko dám mở miệng. Ai biết có ăn cái quái gì từ cái megatyper ko. Còn chuyện nó là qlink hay ko thì cứ send mail hỏi nó đi.
Chả biết thằng admin làm cái quái gì mà sợ đi gửi mail hêt người này tới người kia kêu đừng làm soft cho sever. Rồi nói hăm dọa này nọ. :)). Thix làm cứ làm ko ai ép. Còn box bạn tạo ra có quyền nói thoải mái mình thì thấy nó scam anh em lên tiếng cho người ta biết. Mình ko có ác cảm gì nhưng cái vụ bắm esc trên soft lien tục vẫn nhận dc tiền là hiểu rồi. =)). Còn thix làm thì cứ làm. Bạn nào cảm thấy box sai sự thật cứ kêu mod xóa bài. Còn nếu mình nói ko sai 1 cái gì hết thì đừng vào chỉ trích. Dzới lại bạn có cái gì là chắc chắn ko mà kêu người khác làm và lập ra box và có gì chắc chắn để kêu người khác tiếp tục làm. Còn chuyện bạn điều tra về cái gì đó proof đâu post lên xem nào. Mọi chuyện giờ là con số 0 và bạn nói ko có bằng chứng thì đừng có nói. Vì sự thật sờ sờ. Scam is still scam.
Riêng tôi chỉ biết 1 điều là nó đã ghi là payment rồi nhưng mà trong ví thì 3 ngày chưa có. 3Id 4$ :)). Cũng may chơi chiêu toàn esc với gõ lụi hợp tác 1 số bạn khác cùng làm vì nếu có scam thì người chịu 1 ít. Không ngờ scam thật.
Đừng có bắt bẻ gõ lụi và esc nên nó không pay nha. =)). history đã pay rồi đó nha pa. Nói trước cho pa khỏi cãi còn mún proof thì chụp hình send lên cho xem. Tôi với bạn cá chỉ 4$ thui nếu đúng như tui nói thì bạn send tui 4$ còn đúng như bạn nói thì 4$ tui sẽ send bạn. Bạn chắc bạn đúng tui chắc tui đúng dzậy thì mình chơi dzới nhau.
Ai thix làm megatyper tui add soft asian free. Đảm bảo ko ban vì soft.

Mod kiểm tra thằng cha này dùm cái. Cứ kều người ta làm hoài. nói thiệt ra tao hỏi mày có ăn cái gì từ sever đó ko. Sao mày nói nhiều quá dzậy

T không phải là bố của bạn mà kêu bạn làm . T làm được pay thì tớ làm tiếp . Bạn làm hay không làm chả liên quan gì tới mình .
Mod vào kiểm tra thằng này xem nó có bị làm sao ko ???

Làm mà toàn ấn esc nó ko pay cũng phải . ngồi đấy mà kêu scam với chả quít .
Ko tự nhiên nó pay cho mình 3 lần đâu còn bonus thêm 1 tuần nó ko reset tiền .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week