mời amind vào xử lý cho ổn thỏa đi nhé.

Status
Not open for further replies.
mấy bác này cũng làm ơn thôi cho cái. cái gì cũng có cách giải quyết, nhưng cứ thấy ngta làm sai là chửi xối xả vậy ai chịu dc. là ng ai chẳng có lúc lầm lỗi,
thử hỏi tại sao ngta lại đi làm những chuyện nh vậy?
mỗi ng bớt 1 lời cho xong đi cái,

ko chơi ở box captcha nữa thì sao cứ mò vô đây chửi bới loạn xạ còn trách ai nữa
ăn nói kiểu đó thì có qua box nào nó cũng banned như thường

mấy bác này cũng làm ơn thôi cho cái. cái gì cũng có cách giải quyết, nhưng cứ thấy ngta làm sai là chửi xối xả vậy ai chịu dc. là ng ai chẳng có lúc lầm lỗi,
thử hỏi tại sao ngta lại đi làm những chuyện nh vậy?
mỗi ng bớt 1 lời cho xong đi cái,

thằng này phải trị triệt để , nếu nhường nó rồi nó sẽ ko coi ai ra gì và tự tin nó là người thắng cuộc đến lúc đó sẽ có những thằng khác cũng như vậy thì forum còn ra cái thể thống gì

Đây là lời của bác nè
@songoku2: cảm ơn bạn. miềng cũng nghĩ vậy, tham gia một cái diễn đàn mà không có sự côn bằng trong đó thì những người trong đó chắc cũng đã giống nhau cả rồi, miềng có muốn tham gia cũng không được nẫu. vậy nên xin chào các bạn. không hẹn ngày gặp lại ở cái box captcha này. chúc cho tất cả mọi người sẽ được pic band từ a đến z. ai nhiều id sẽ được band nhiều, ai ít được ban ít. đến ngày đó miềng sẽ vào làm cái topic thật to chúc mừng cho mọi người.

XIN CHÀO
Bac có bit bác post cái này ở đâu ko bác post trong box cap.Mà bác trù ng ta bị bạn nick.Mà cái đó lại là cộng cụ làm ăn của dân cạp vì thế bác bi ban từ 3 ngày thành 4rever là đúng rùi.
Còn bác bao nói bác muốn unban thì cứ pm bác ấy nếu bác ây thấy bạn sửa đổi tính tình thì bác ấy unban thui.nhưng tui nghỉ bác ko sửa dc đâu mác mới sinh năm 97 mới 15 tuổi vậy là còn con nit quá(ma dù ở tuổi này dc coi là lớn ở thời đại này rùi)>tui khuyen bác nên tập trung vô hoc hành đi.sau này lên đầu óc lớn lên một tí thì tham gia.Chứ giờ bác làm rùm ben như vây qua các box khác ng ta chưa chắc giúp bác cái gì đâu.Ng ta ko muốn dính vô mấy đứa con nit vì nói hoài nó ko hỉu sợ vác thêm rắc rối

ai quá đáng trước??????? miềng đã nói là miềng không chơi ở box captcha nữa thôi mà, miềng còn chơi HIYP và zeek mà???????????? vậy sao lại band miềng từ 3 ngày thành forever rồi còn bắt miềng đi năn nỉ là sao????? vậy ai quá đáng??????????

bạn chứ ai :binhsua43: chưa chấp hành 3 ngày xong mà còn quậy phá dữ hơn nữa, ai mà giải quyết, quậy phá thế mà năn nỉ là quá nhẹ, đáng lẽ phải cho lột wần púg tr*m trước toàn trường :m066:

Phạm rules-->trảm. Quậy lăng nhăng-->trảm. Post lăng xăng--> trảm....
Biện pháp bạo lực đã bị phản tác dụng

Last edited by a moderator:
Kệ nó đi , ngày trước còn nhiều thầng vô đối hơn nó còn phải ngoan nữa là :)) Mod ở forum cũng hùng hậu mà cũng rảnh lắm ngồi band coi như xả stress thôi ;)

đặc điểm nhận dạng của thằng này "miềng" + "band" , cứ thấy đứa nào ghi mấy chữ này là ban forever luôn , cho nó biến khỏi forum này vĩnh viễn đi :))

Mình ban nick bạn vì bạn post ảnh 3x quậy phá diễn đàn. bạn stop ngay, mình sẽ nói những mod có liên wan tạo topic nói cho rõ ràng. Chắc bạn cũng ko rãnh reg nick rồi bị ban chứ?

Vãi đạn thằng này thật

thấy kiểu post spam 3x là cũng hỉu loại ng` j rồi haiz
các trường hợp như banned nhầm hay j đó thì cũng có
mà nhưng ng` kia toàn lập topic hỏi đàng hoàng còn đây kiểu vô văn hóa này là ko chấp nhận dc
tuy la mạng internet nhưng vẫn phải tôn trọng ng` khác thì ng` khác mới tôn trọng mình chứ
songoku nên xem xét lại mình , mình ko phải dạy đời ai cả nên đừng hỉu lầm làm j góp y thôi

trù tất cả mn bị banned sạch id pix mà kêu là trù 1 xíu ak
mày có não ko hả

miềng nói rõ là miềng đợi từ 6h tối hôm qua đến 11h đêm mà không ai giải quyết cho miềng???????????

thì miềng đã nói rồi, lúc đầu miềng không có làm gì cả? post 1 cái spam bên topic Update nên bị band 3 ngày, sau đó miềng nói là vĩnh biệt cái box captcha (có trù ẻo anh em một xíu).
vậy thì chỉ band 3 ngày thôi chứ????? sao tự nhiên lại band lên thành forever???????

sau đó miềng qua Suggestion mở topic đúng rule thì mọi người nhảy vào chửi miềng te tua, vậy là miềng chửi lại ---> bị band tiếp (
trong khi những nười chửi miềng thì không bị sao hết)???? vậy miềng phải im lặng và chịu sự công bằng đó à????

đã vậy còn bắt miềng đi năn nỉ và xin được unband là sao?????
tại sao bao nhiêu người phạm rule (chửi tục chửi miềng, chữ đỏ font lớn) không xử mà đối xử với miềng như vậy??????????????

p/s: chuyện này phải giải quyết cho ổn thỏa nếu không miềng mỗi ngày sẽ dùng tool reg 100 cái mail + nick (reg đơn giản lắm, mỗi nick chưa đến 30 giây đâu
)

và sẽ phá cho đến khi nào Admin lên tiếng dàn xếp mới thôi (miềng mới tổng kết năm học hôm qua rồi nên rảnh lắm, rảnh 20/24 luôn)

vâng ông giỏi thì ông cứ dùng tool mà reg nick rồi mà spam
anh em kệ nó nó post lên không ai cmn lại nó sẽ thấy nó bị xã hội tẩy chay thôi
nó post thì mod nào thấy thì xóa thôi

lúc đầi thì còn thông cảm
bây giờ chơi theo kiều ăn ko đc phá cho hôi thì thui rùi chú ơi. :dam:

Mình có cm khuyên nó kiếm việc làm, đừng đi thọc người này người kia.
Cay cú kiểu gì mà http://mmo4me.com/showthread.php?56509-Danh-cho-Newbie-Co-hoi-thu-suc-voi-Pix-/page20
bị up anh 3x, Mod đã del bài đó rồi, khốn nạn thật, nó đúng là súc vật. Con người thì có cái não, biết dùng lí trí. Thằng chó này để mình biết được địa chỉ của nó thì mệt chuyện. Nhờ các Mod lưu dữ liệu về ảnh 3x và những cm spam khiêu khíc lại. sắp tới mình có việc cần dùng nó làm bằng chứng. Thanks Mod.

Ai quote mấy bài viết spam và 3x là bị ra đảo lun nha, xoá bài viết của spammer đã mệt rùi còn xoá bài của các bạn quote nữa thì các mod mệt gấp đôi đoá

mod ban nick nos mất 5s nó lập nick khác mất 30s .nó vô tung hình ảnh đò trụy vào. người của 4rum mình thì còn hiểu chuyện .không may thằng nào tìm gì trên mặng nó nhìn thấy 4rum mình xó 3x thì cũng vấn đề

Chú này càng ngày càng láo. Mới tí tuổi mà đòi giết người. Liệu có giết được không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week