Mời bác GoldHyip.net vào đối chứng

goldhyip.net trước cũng lập topic tự giới thiệu mấy site hyip mà chính hắn là admin để câu gà, giờ câu cả mấy con gà ptc nữa hả. tham phết nhỉ.

Các chú rút kinh nghiệm nhé, nó lập hội HYIP mà bảo hiểm 100% thì chỉ có thể là site của nó , câu mấy con gà HYIP vào chơi thôi. hehe.

mình đọc không hết. mà bạn biết cc gì về buxpaid không =)) mà kêu nó scam =))
chưa biết cl` gì thì đừng kêu nó scam =))
mà anh goldhyip là nst2 à :-< không cash nữa à anh

Thì ra chú là a e của nst2mo ah :)). Mình đã để ý chú từ lâu lắm rồi nhé. kể từ lúc mình lên report 2 thằng sell PP bẩn là lúc nào chù cũng vào soi mói mình từng chút, nay đã hiểu chú là ai, và hãy cứ từ từ. Mời bác nst2mo cứ vào trả lời đi. mình sẽ dựa vào những lời nói của bác để truy tìm bằng chứng đó. Tiếp tục nào.

mọi người vào đây mà xem nó lập site sau đó ăn hết LR của mình nè. nó còn lập topic chửi mình đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?30504-doanhien20032008-Mong-cau-vao-doi-chat&highlight
Nó còn cho mấy thằng em vào chửi mình ngu. :)). thằng DOG mày nghĩ tao không biết sao :)).
Cái loại mày sẽ có ngày xe kẹp chết. ăn bẩn mấy đồng tiền bằng mồ hôi xương máu của người khác.

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

có sao không =)) cắn đc gì a cứ cắn
Còn thằng này nữa, cũng thường xuyên gặp nó mà :))

Last edited by a moderator:
Nhờ cái này mình đã đều tra được thêm nst2mo chính là admin của site buxpaid.com. Mọi ng có thể tham khảo tại: http://vmo.vn/forum/showthread.php?...ng%26%23432%3B%26%237901%3Bi-Vi%26%237879%3Bt (copy chính xác giùm mình nhé ), và ở cái mục comment phái trên bác ấy có bảo đã bỏ PTC 2 năm rồi (tức là ko làm admin site PTC 2 năm rồi đấy). Vậy buxpaid ko phải PTC thì là ji, thêm 1 bằng chứng nữa nhé :)). Và site buxpaid này hình như ra cách đây chưa đến 1 năm nữa, ra vài ngày đã scam rồi :)).
Cậu xem site đó là PTC làm lâu rồi nhé và chưa ai tham gia thì đừng nói scam
.

Vãi chưởng bài viết của nst2mo giối thiệu về site buxpaid viết từ ngày 02-17-2011 06:40 PM tức là chỉ cách đây 9 tháng vậy buxpaid là gì PTC hay PTU hả nst2mo thật mâu thuẫn khi nói câu không làm PTC cách đây 2 năm
Bác sinh năm 80 em ít tuổi thoi cứ xưng hô anh em cho phải phép nhưng bác mà cứ chụp mũ em mà chưa có chứng cứ thì sau này em ko còn lễ phép vs bác nữa đâu.
Em nói em không có tk PP 2 năm nay chứ em không bảo em bỏ PTC 2 năm nay nhé :)

mình đọc không hết. mà bạn biết cc gì về buxpaid không =)) mà kêu nó scam =))
chưa biết cl` gì thì đừng kêu nó scam =))
mà anh goldhyip là nst2 à :-< không cash nữa à anh
Anh cash PP đợt đầu năm được vài k, rùi sau đó làm thì không được nữa, phải bán cả AB rùi. Mà chú là ai thế a hok nhớ :((

mình dốt cntt nhưng nói 1 câu ,m có ý định hack PP thì chẳng việc gì m ko dám làm .ai bị thằng này hack PP vào ném gạch lun :))
Tao hack cả ngàn PP rồi ko ít đâu nhưng mày phải hiểu trong giới UG điều luật thứ 1 là không hack CC, PP của người việt

Tự dưng lại lòi ra cái đuôi nst2mo, thế là lộ hết rồi :))
Lòi nst2mo ra thì có làm sao ??? Có làm gì đâu mà sợ

goldhyip.net trước cũng lập topic tự giới thiệu mấy site hyip mà chính hắn là admin để câu gà, giờ câu cả mấy con gà ptc nữa hả. tham phết nhỉ.

Các chú rút kinh nghiệm nhé, nó lập hội HYIP mà bảo hiểm 100% thì chỉ có thể là site của nó , câu mấy con gà HYIP vào chơi thôi. hehe.
mày ăn cháo đá bát cũng vl lắm. mày cho cái bằng chứng là tao scam của anh em đi. Những ai tao đảm bảo 100% thì tao trả đủ, chưa thiếu của ai 1 xu. Sau đó tao bảo người ta không nên tiếp tục nữa, chứ chưa bảo ai tiếp tục đầu tư khi tao không đảm bảo nhé

Thì ra chú là a e của nst2mo ah :)). Mình đã để ý chú từ lâu lắm rồi nhé. kể từ lúc mình lên report 2 thằng sell PP bẩn là lúc nào chù cũng vào soi mói mình từng chút, nay đã hiểu chú là ai, và hãy cứ từ từ. Mời bác nst2mo cứ vào trả lời đi. mình sẽ dựa vào những lời nói của bác để truy tìm bằng chứng đó. Tiếp tục nào.
Bạn cứ nói đi, à mà cho mình xem cái log chat bạn bị scam nhé, nói từ đầu đến cuối vẫn không có cái log chat để anh em chiêm ngưỡng :(
anh em có thông tin địa chỉ ,sđt của nó không đưa mình xủ lý cho ,cái phớ lâu không dung đến
Định công - Hà Nội, nếu cần đủ info thì liên lạc nick chat
Mình cũng có vài điều cần nói, nhưng ko chắc lắm, cứ chờ coi tình hình sao đã:binhsua58:
Bạn cứ tìm đủ chứng cứ xác thực mà mình không cãi nổi thì phát biểu lên nhé :)

Bạn cứ nói đi, à mà cho mình xem cái log chat bạn bị scam nhé, nói từ đầu đến cuối vẫn không có cái log chat để anh em chiêm ngưỡng
Này bác. Ngày xưa mình làm ex PP chắc nhiều ng trong 4r cũng biết. Và sau sự cố mua nhầm PP bẩn nó đã làm mình sạc nghiệp và đây là 2 topic mình lập ra:
http://mmo4vn.com/showthread.php?24794-Paypal-Con-dao-2-luoi-giet-nguoi-roi-hixhix
http://mmo4vn.com/showthread.php?26896-Cac-exchnage-PP-nen-tranh-xa-2-bac-nay-nhe-
Bác hãy xem toàn bộ nhé. Còn về log chat để mình từ từ lục ra bởi vì khi mình vào nhật kí trò chuyện nó bảo phải có java.

up site ptc mà không có tài khoản pp thì chắc up bằng pp hack rồi đem đi bán pp cash từ site ptc cho exchanger hả pro

up site ptc mà không có tài khoản pp thì chắc up bằng pp hack rồi đem đi bán pp cash từ site ptc cho exchanger hả pro
Cậu không thấy là ở đây chocon đang nói mình là admin của site kia à ?
và mình đang khẳng định mình không phải admin site kia
Cũng chả gd PP vs ai bao giờ nhé. Vì nó limit mình nhìu tk rồi nên từ lâu mình chỉ xài LR và AP thôi

không làm ptc 2 năm mà giới thiệu site ptc của mình vào tháng 2/2011 thì cũng đủ biết tất cả nhứng điều bạn nói có đáng tin ko rồi

Các bạn chú ý việc mình tìm ằng chứng bác ấy có liên quan đến PTC là để làm gì nhé: Thứ nhât bác ấy nói ko liên quan gì đến PP từ 2 năm nay ( là ko liên quan đến PP bẩn hay pp sạch?), thứ 2 bác ấy lại nói ko làm PTC nhưng mình tìm dc site buxpaid cho dù nó chưa hoạt động đi nữa nhưng nó vẫn thuộc quyền sở hữu của bác ấy(và cái site buxpaid nó dc lập ra ko hơn 1 năm đâu nhé, vì lúc đó mình mới tham gia mmo mà mình chỉ mmo dc 1 năm nay thôi). Vấn đề chính ở chỗ: Lời nói rất là mâu thuẫn + việc 2 site buxkissptc và goldhyip.net là 2 domain thuộc cùng 1 host và host đó do bác goldhyip sỡ hữu. Vậy thôi, mọi ng cứ cho cái nhìn khách quan là được.

Các bạn chú ý việc mình tìm ằng chứng bác ấy có liên quan đến PTC là để làm gì nhé: Thứ nhât bác ấy nói ko liên quan gì đến PP từ 2 năm nay ( là ko liên quan đến PP bẩn hay pp sạch?), thứ 2 bác ấy lại nói ko làm PTC nhưng mình tìm dc site buxpaid cho dù nó chưa hoạt động đi nữa nhưng nó vẫn thuộc quyền sở hữu của bác ấy(và cái site buxpaid nó dc lập ra ko hơn 1 năm đâu nhé, vì lúc đó mình mới tham gia mmo mà mình chỉ mmo dc 1 năm nay thôi). Vấn đề chính ở chỗ: Lời nói rất là mâu thuẫn + việc 2 site buxkissptc và goldhyip.net là 2 domain thuộc cùng 1 host và host đó do bác goldhyip sỡ hữu. Vậy thôi, mọi ng cứ cho cái nhìn khách quan là được.

1. Từ đầu mình chỉ nói là mình không liên quan tới PP 2 năm nay, mong bạn nhớ lại cho kĩ những gì mình nói
2. Trang buxpaid định mở ra sau đó không hoạt động, không có ai kêu scam cả
3. Cậu vẫn không hiểu hay cố tình không hiểu
Site gptengine.com là site bán host + domain cũng giống như hostgator.
Mình mua domain + host ở đấy thôi và còn rất nhiều người mua ở đấy nữa chứ không riêng gì mình. Thế nên ngẫu nhiên trùng host mà bạn chụp mũ mình hay vãi "và host đó do bác goldhyip sỡ hữu"
Thằng gptengine.com hoạt động lâu rồi nhé: http://www.emoneyspace.com/forum/index.php?action=profile;u=30724

Các bác chú ý là thằng gpt này đến từ Hungary
Thêm cái ảnh là mình log acc của mình:

Last edited by a moderator:
Tại #65
Bác sinh năm 80 em ít tuổi thoi cứ xưng hô anh em cho phải phép nhưng bác mà cứ chụp mũ em mà chưa có chứng cứ thì sau này em ko còn lễ phép vs bác nữa đâu.
Em nói em không có tk PP 2 năm nay chứ em không bảo em bỏ PTC 2 năm nay nhé

Nhưng trước đó tại #5 :

Thứ 1. Mình khẳng định luôn mình không làm PTC vì không xài PP 2 năm rồi ( đơn giản cứ lập acc PP nào là limit lun con đấy, cũng phải 7-8 con rồi)

và #32 :
1. Tớ nói rồi, cái bằng chứng quan trọng nhất của cậu chôcn đó cũng không là gì cả vì tớ không chơi PTC. Nếu cậu nói tớ mua domain cùng nó thì tớ lại chụp hình cho cậu acc domain này nhé

Tiếp nào :|

Site đó định làm nhưng không thành, có chạy được ngày nào đâu =)) thì có coi là làm à :)

Mình chả nói đến site nào cả :|
Chỉ thấy mấy câu bạn nới nó chém nhau, bạn giải thích cái gì mình cũng chả hiểu, quote lại nhé

Tại #65 bạn nói :

Em nói em không có tk PP 2 năm nay chứ em không bảo em bỏ PTC 2 năm nay nhé

còn #5 :

Thứ 1. Mình khẳng định luôn mình không làm PTC vì không xài PP 2 năm rồi ( đơn giản cứ lập acc PP nào là limit lun con đấy, cũng phải 7-8 con rồi)

#32 :
1. Tớ nói rồi, cái bằng chứng quan trọng nhất của cậu chôcn đó cũng không là gì cả vì tớ không chơi PTC. Nếu cậu nói tớ mua domain cùng nó thì tớ lại chụp hình cho cậu acc domain này nhé

Site đó định làm nhưng không thành, có chạy được ngày nào đâu thì có coi là làm à
Mình xin xác nhận site buxpaid đã đi vào hoạt động nhé và đã có ng tuyển reg site này nữa mà. Mình cũng có chơi site này click cũng dc mấy ngày rồi bỏ.

thằng này là pro mà. nhưng bị nhiều người phát hiện quá không thoát đc. Nhìn những câu trả lời của nó đá nhau mà. Bị phát hiện thì ngụy biện. Thế là càng ngày càng lòi đuôi ra. Một lúc nữa là toi thôi mà.

Bưởi.Super
02-18-2011, 09:22 PM
nick site này mình bị del rồi :|
khi nào có link ref mình tuyển lại
rs toàn bộ mem mà
Tuyển ref ngày 17, closed ngày 18
Reset hết vì không hoạt động nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474