Waiting for Answer Mời bạn @cungkiemtiennao vào xem nhé.

Còn các bác ở trên bị em chửi thì em xin lỗi ....Mong các khi nói ai đó các bác nên có 1 chút proof k nếu ko có các bác chỉ xem thôi đừng cmt nói kháy ng khác nữa ..Em cũng chỉ nói thế thôi em mệt lắm rồi em còn cv nữa ..Còn Bác thớt khí nào $ của em nhận đủ em sẽ refund VND từ trung gian Vậy nhé

Tốt Nhất Cậu Nên liên lạc người cậu đã gửi tiền thỏa thuận bảo cậu ấy gửi lại 500$ vào pp cậu đã send ( cậu chấp nhận mất phí ) nếu cungkiemtiennao không chịu gửi mới là scam thôi ... còn tớ thấy cậu nói chuyện kiểu đó , muốn người ta gửi lại tiền mà vào PP khác nghe nó khá vô lý ... lên đây tìm cách giải quyết chứ không phải .... nãy tớ bảo cậu rửa tiền vì thấy cậu bảo người ta send lại qua PP # .. nếu tiền sạch thì k việc gì ngại cả
Cảm ơn cậu :) Giờ chỉ biết ngồi đợi tiền được refund $ thôi đi học về mệt ngày ngủ được có vài h đồng mà vẫn phải theo dõi toppic mệt mỏi lắm :)
Nhận $ thành Công tg trả lại bác đó 10tr k thiếu 1 xu :)...Còn mk muốn send $ qua paypal khác để tránh mình bị limit thêm lần nữa thôi chứ tự dưng cả đống tiền nằm âm 6 tháng đến 1 năm ai chịu được :)

mk cũng đâu muốn làm căng mk chờ 5 ngày rồi chỉ để được nhận lại tiền hôm nay bác ấy nói tiền bị đóng băng @@ k refund được còn bắt em trả VND thì ai nghe được
phân tích chút cho c hiểu rõ.

1. cậu không thực hiện đúng như những gì bên mua yêu cầu, trước tiên là cậu sai, nên bên kia đã không giao dịch nữa.

2. bên kia chấp nhận để cậu dispute, nghĩa là tiền của cậu chả mất đi đâu cả, nó vẫn ở đấy thôi. Chưa hiểu sao cậu lại không chịu dispute mà cứ đòi nhận vnđ, trong khi bên kia cũng không thực hiện được giao dịch?

3. cậu bị ném đá không phải vì cậu sai, vì cách cư xử, ăn nói của cậu không hợp lí. Tuổi trẻ thiếu kiềm chế thì cũng đúng thôi, nhưng cậu cố tình không chịu hiểu ra vấn đề.

túm váy lại @cungkiemtiennao cho bạn ấy xem cái proof giao dịch bị hold lại, nhờ các mod @legialoc @danhmay24h check hộ info nữa là xong. Tôi nghĩ cậu nên dispute số tiền đó lại và đừng cư xử như thế nữa, khả năng cậu bị thêm gạch đá là cao.

Thân!

phân tích chút cho c hiểu rõ.

1. cậu không thực hiện đúng như những gì bên mua yêu cầu, trước tiên là cậu sai, nên bên kia đã không giao dịch nữa.

2. bên kia chấp nhận để cậu dispute, nghĩa là tiền của cậu chả mất đi đâu cả, nó vẫn ở đấy thôi. Chưa hiểu sao cậu lại không chịu dispute mà cứ đòi nhận vnđ, trong khi bên kia cũng không thực hiện được giao dịch?

3. cậu bị ném đá không phải vì cậu sai, vì cách cư xử, ăn nói của cậu không hợp lí. Tuổi trẻ thiếu kiềm chế thì cũng đúng thôi, nhưng cậu cố tình không chịu hiểu ra vấn đề.

túm váy lại @cungkiemtiennao cho bạn ấy xem cái proof giao dịch bị hold lại, nhờ các mod @legialoc @danhmay24h check hộ info nữa là xong. Tôi nghĩ cậu nên dispute số tiền đó lại và đừng cư xử như thế nữa, khả năng cậu bị thêm gạch đá là cao.

Thân!

.tớ k đòi nhận vnđ mà chỉ muốn nhận lại $ của mình
...gạch đá tớ xin nhận :)

.tớ k đòi nhận vnđ mà chỉ muốn nhận lại $ của mình
...gạch đá tớ xin nhận :)
vậy cậu yêu cầu bên kia xem cái proof bị hold. nếu bị thật thì cậu tự dispute mà lấy tiền về. tiền của cậu không mất đi đâu cả, đừng có bám vào suy nghĩ bị lừa đảo mất tiền :)

vậy cậu yêu cầu bên kia xem cái proof bị hold. nếu bị thật thì cậu tự dispute mà lấy tiền về. tiền của cậu không mất đi đâu cả, đừng có bám vào suy nghĩ bị lừa đảo mất tiền :)
tớ k cần biết có hlod hay tớ chỉ ngồi đợi refund $ cho tớ thì tớ pm tg refund tiền vậy thôi nói nhiều quá toppic cũng chỉ dài thêm da :)
Còn tớ cũng phải làm rồi ngủ còn đi học nên tớ sẽ k cmt bất kì câu nào nữa :)

tớ k cần biết có hlod hay tớ chỉ ngồi đợi refund $ cho tớ thì tớ pm tg refund tiền vậy thôi nói nhiều quá toppic cũng chỉ dài thêm da :)
Còn tớ cũng phải làm rồi ngủ còn đi học nên tớ sẽ k cmt bất kì câu nào nữa :)
ok, cậu không nghê tôi cũng không ép :) đây cũng là comment cuối cùng của tôi trong topic này.

90% là cậu sẽ được mod xử thua, và có lẽ cậu không được nhận tiền refund từ bất kỳ đâu đâu. trừ khi cậu tự dispute. Tôi chỉ nói ra suy nghĩ của mình thôi, còn cậu tự suy nghĩ tiếp, hoặc cứ nghĩ như cậu đang nghĩ cũng được.

Chào thân ái và quyết thắng =))

@danhmay24h, @binh6699,
@hungtai1900 vào phân xử giúp đi.

• Hướng dẫn sử dụng Prefix:
      • Warning:
        • Khi bạn muốn cảnh báo với mọi người về một SCAMMER nào đó có hoặc không hoạt động ở Forum
        • Và bạn không muốn điều tra sâu hơn về SCAMMER này
      • Waiting for Answer:
        • Khi bạn chưa chắc chắn đó là SCAMMER
        • Trong vòng ít nhất 24h nếu không thấy hồi âm của SCAMMER. các bạn mới được phép Report. Trừ các trường hợp có thể gây ra hậu qua nghiêm trọng nếu không Report sớm. Mod có quyền BANNED ngay lập tức để tránh thêm tổn thất, tùy độ nghiêm trọng và số tiền bảo hiểm (Exchanger SCAM, Seller SCAM, ...)
      • SCAM:
        • Bạn phải có đầy đủ bằng chứng chứng minh người bị ReportScammer. (Proof, Logs Chat,...)
:)))) e đã lường trước được sự việc này :D hên quá k dính dzo..k thì thốn cmnr !! Mua pp của pác này lâu li vãi ra ...mà k cho teamview check nguồn ?? nói là làm offer nên k có xài máy tính..chỉ xài ipad ..làm trên ipad .!! Đù mạ hư cấu ! ( cốt là k cho teamview :v ) !ai thèm mua :D ! Đưa prooof đọc vài hình dầu là k mún đọc nữa r :3 ! vote ban thèn này cho r !có ai scam nó cm gì đâu ... Ảnh hưởng nhìu người! :D ! RIP!

ok, cậu không nghê tôi cũng không ép :) đây cũng là comment cuối cùng của tôi trong topic này.

90% là cậu sẽ được mod xử thua, và có lẽ cậu không được nhận tiền refund từ bất kỳ đâu đâu. trừ khi cậu tự dispute. Tôi chỉ nói ra suy nghĩ của mình thôi, còn cậu tự suy nghĩ tiếp, hoặc cứ nghĩ như cậu đang nghĩ cũng được.

Chào thân ái và quyết thắng =))
100% chứ 90% gì bạn ???? :)))) dispute và refund lại cho 500$ cho acc limit kia đi !! hên là acc ng ta acc xịn nên k sao...chứ nếu k thì limit cả 2 ben r...tự hại mình k đủ hay sao mà lôi ng khác vào bị luôn :D ! RIP!

bớt thời gian xàm xí thì có khi kiếm lại đc gấp 10 lần số tiền đó đấy chế, nhìn qua là biết cố tình ghi memo sai rồi :D chúc chế yên bình sau khi dispute 500$ đấy :D

cungkiemtiennao bảo sller refund đi nhẹ nợ. Không cảm hóa được bạn này. Chắc nhỏ tuổi quá không hiểu chuyện. Đừng làm ơn mắc oán.
Nhưng số tiền $500 đó hiện giờ đang bị đóng băng, seller của tớ không thể làm gì được với nó cả.

Theo log chat thì thỏa thuận ban đầu khi @cungkiemtiennao yêu cầu cậu Thread ghi đúng Memo nhưng cậu thread ko làm theo => Cậu thread là người vi phạm thỏa thuận giao dịch trước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week