• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mời bạn cuong763 vào trả lời giúp

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.408
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mời bạn @cuong763 vào xem cho bạn ấy nhé. Mình thấy bạn có add face ở nick MMO
Tiêu đề mình edit lại cho sát với nội dung. Đề nghị các bạn đặt tiêu đề sát với nội dung report nha.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mời bạn @cuong763 vào xem cho bạn ấy nhé. Mình thấy bạn có add face ở nick MMO
Tiêu đề mình edit lại cho sát với nội dung. Đề nghị các bạn đặt tiêu đề sát với nội dung report nha.

View attachment 44791

View attachment 44790
đầu tiên nếu bên kia chưa Tl thì bạn xem thread có onl ko pm thread check team đi xem nick FB đó có đúng như của bạn kia ko, vì nhìn sơ qua thế này có ai biết đúng hay ko đâu

laconrep

Senior
Reactions
147
MR
0.037
Như trên em muốn kiện thằng cường nguyễn763.. nó trung gian để mua bán fb chơi STR...e đã chuyển tiền cho nó.. chuyển song chặn fb, còn gài mồn cả.. thấy nó có đóng bảo hiểm trên MMO nên em xin adm giải quyết giúp em
bác bị fake nick rùi
bác cường 763 này uy tín lắm
mình giao dịch với bác ấy nhiều lần
có lần mình giao dịch 7 triệu
bác ấy gửi có 7nghìn
sau đó
bác vẫn trả đủ 7 triệu
do nhầm lẫn
giao dịch sao ko câll để xác nhận
tốn có 1 nghìn mà an toàn

đầu tiên nếu bên kia chưa Tl thì bạn xem thread có onl ko pm thread check team đi xem nick FB đó có đúng như của bạn kia ko, vì nhìn sơ qua thế này có ai biết đúng hay ko đâu
Thì mình chụp thông tin của bạn ex thôi. đó chính là nick mmo có nick face, và bấm vào thì ra face đó.
Còn việc thế nào thì đã mời bạn ex vào nói cho mọi người hiểu. Bạn ấy bảo tối sẽ vào nói rõ để mọi người hiểu.

Thì mình chụp thông tin của bạn ex thôi. đó chính là nick mmo có nick face, và bấm vào thì ra face đó.
Còn việc thế nào thì đã mời bạn ex vào nói cho mọi người hiểu. Bạn ấy bảo tối sẽ vào nói rõ để mọi người hiểu.
chắc là bị fake rồi
người ta là ăn uy tín lâu nay giao dịch vài củ không lừa chẳng đi lừa vài trăm nghìn để mang tiếng :D

cuong763

Junior
Reactions
208
MR
0.000
$1,000.00
Services
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Biết đấy là face của cường thật
Nhưng bằng chứng nào chỉ ra rằng bạn đã giao dịch với face này ý bạn
-------
Hi all !
Xin trích câu hỏi rất hay của member này. Như các bạn giao dịch đã lâu đều biêt, trên facebook có rất nhiều kẻ fake fb E-x để lừa đảo member ( tạo fb mới, up hình đại diện y chang e-x).
Cách nhận biết: đơn giản là nhấn chuột vào Fb để biết link chính chủ.

Trường hợp này nạn nhân ko show ra được :
1. Bằng chứng là link Fb của mình đã lừa đảo( nếu có phải được kiểm tra trực tiếp qua Teamvierw)
2.Mình ko bao giờ nhận trung gian cho khách lạ
3. Member này không chịu nghe sự giải thích của mình trước đó, cố ý nhục mạ, hạ thấp, bôi xấu diễn đàn mmo4me.

Vì vậy, đề nghị Mod, admin đòi hỏi vị này đưa ra bằng chúng số 1. Nếu không đưa ra được - nên banned ngay khỏi diễn đàn để tránh tai tiếng chung cho mọi người.
Mình cũng có ý kiến là sau này mấy vụ lụn vụn kiểu con nít giỡn mặt như vậy nên sớm xóa ngay topic - đỡ mất thời gian cho mọi người.

Last edited:

ketoanmoi90

Senior
Reactions
199
MR
2.194
nhọ nhầm vs anh Cường chuyên mua str gì đó rồi bạn ah., 2 hôm trc e cũng bị ông này lừamua nick face hỏi a Cường mua str ah thì k phải đâu,chuển tiền xong bảo mai đua nick có cả sdt nó và cả nick yahoo đúng là tên Hậu gì đó ,gọi nó chặn biết là scam nên đành chịu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week