Help Mời Bạn goodbyemichelle Vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

ghotzer

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chắc giờ log vào SEO bạn sẽ biết điều gì xảy ra. Mình không muốn làm. Nhưng thực sự bạn đã dồn mình vào đường cùng. Bạn còn chụp ảnh sử cmt của mình( QUá tiểu nhân) Đây là ảnh goodbyemichelle đã sửa các bác xem:
http://i650.photobucket.com/albums/uu228/goodbyemichelle/Untitled.jpg
Thật nực cười đúng không. DÙng cách đó hạ thấp mình.
Mình thành thực xin lỗi các bạn ref cho ban
goodbyemichelle.!
Và bạn goodbyemichelle hãy xem lại những gì đã nói đi nhé. Chịu trách nhiệm cho ref của bạn!
Bạn thực sự quá ngông cuồng và bỉ ổi. Không bit thì ngậm mồm lại đừng có nói khó nghe trong topic của người #.
Một lần nữa xin lỗi các bác đã ref cho goodbyemichelle.
Cuối cùng các bác hãy suy nghĩ xem mình và goodbyemichelle. Ai là người có lỗi. Và có nên ref cho 1 người ăn nói lỗ mãng, thủ đoạn bỉ ổi như vậy không.
P/s: Cảm ơn những bác đã ủng hộ và tin tưởng mình, đặc biệt là bác pokervn2012 - Bác thực sự là người hiểu biết:)

Các bạn muốn hình thì đây:

Last edited by a moderator:
CÒn các bác nói nặng lời với mình trong pic hack SEO mình cũng không muốn gây sự với ai cả. Chỉ là do goodbyemichelle đã dồn mình vào đường cùng.

chết mẹ chưa pác khoái thách thức nó mà

hihi các bác cũng rãnh lol thật tg các bác xoáy nhau tốt nhất làm ra $ send cho mình phải hay ko

Acc cua goodbyemichelle đã bị ban hết. 5 cái. các bạn vào tường xem thì rõ. Mình không muốn post lên đây

Thằng khùng =)) bệnh hoạn thật

Last edited by a moderator:
Ối zời, mình đùa 1 chút cho vui mà làm gì kinh thế, cái đó ai coi mà chả biết là chình sửa, có ai ngu đâu mà tự viết như vậy, nếu mọi người không thích thì mình xóa vậy

P/S: tôi không muốn nói lại nhưng cậu cũng nên coi lại mình nhé, chuyện của chúng ta nên chấm dứt tại đây được rồi

sao vậy nè:( buồn ghê fim hết rồi uổng tiền mua vé

Thui rút kinh nghiệm lần sau việc ko cần thiết thì ko nên nóng tính quá, ko riêng chuyện này đâu, phải mềm và mỏng mới dễ đc việc:D
Lập acc mới mà chiến típ thui, hello michelle 2 :D

ÔI!! chết mẹ chưa =)):binhsua10:

Acc cua goodbyemichelle đã bị ban hết. 5 cái. các bạn vào tường xem thì rõ. Mình không muốn post lên đây

Mày nói cái gì vậy thằng ranh???? cái đệch mợ có chuyện nào mắc cười hơn không hả trời, mọi người vào xem chú nó nổ này
:m063::m063::m063:

Ối zời, mình đùa 1 chút cho vui mà làm gì kinh thế, cái đó ai coi mà chả biết là chình sửa, có ai ngu đâu mà tự viết như vậy, nếu mọi người không thích thì mình xóa vậy

P/S: tôi không muốn nói lại nhưng cậu cũng nên coi lại mình nhé, chuyện của chúng ta nên chấm dứt tại đây được rồi

Muộn rồi bác ơi :binhsua33:

Đúng là con người , cứ phải thấy quan tài mới đổ lệ :) lúc bạn thách thức người ta thì đao to búa lớn đến lúc bị lãnh đòn thì nói đùa 1 chút .Dám làm thì dám chịu bạn ạ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week