Help Mời Bạn goodbyemichelle Vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
:m118: michel 1
:m135: michel 2

thế là xong...chấm dứt 1 cuộc tình :binhsua03:.

Đúng là con người , cứ phải thấy quan tài mới đổ lệ :) lúc bạn thách thức người ta thì đao to búa lớn đến lúc bị lãnh đòn thì nói đùa 1 chút .Dám làm thì dám chịu bạn ạ :))

nói chung là ếch ngồi đấy giếng mấy cái này mình éo dám thách :)) thà tin còn hơn

goodbyemichelle đã show proof ko bị ban thế ghotzer proof đâu xhow lên đối chứng. tóm lại ko biết đường nào mà lần

Last edited by a moderator:
Các bạn bị sao vậy? xem kỹ lại chưa ạ, các bác tin vào lời nó nói thật là nguy hiểm quá đi ạ, cái comment lúc đầu của mình là vì nó nói chuyện mình sửa hình comment của nó nên mình nói cái đó là mình đùa, còn cái lập topic là thách thức chú ấy thật ạ, chả có bao giờ ân hận đâu ạ =))

VL quá éo hiểu 2 thằng 1 thằng lập thớt này ra 1 thằng vào xin lỗi móa
Fim gì khó hiểu quá fim hài hơn cả anh Lô. Mà còn Khó Hiểu hơn cả Hài Câm của A Lô:))

2 thằng này đang làm cái giề vậy nhỉ ? :m044::m043: Thằng nói ban, thằng nói nổ. Thế tin thằng nào giờ ? :m040:
Show cái proof đê :m066::m066:

Ảnh chụp màn hình_2012-12-08_185948.pngCác bác cần cái này phải không ạ

michel 3 ???????????????????????? :m190:

Các bạn bị sao vậy? xem kỹ lại chưa ạ, các bác tin vào lời nó nói thật là nguy hiểm quá đi ạ, cái comment lúc đầu của mình là vì nó nói chuyện mình sửa hình comment của nó nên mình nói cái đó là mình đùa, còn cái lập topic là thách thức chú ấy thật ạ, chả có bao giờ ân hận đâu ạ =))
HÙ bạn là 5 acc bị ban thôi. Nếu chưa ân hận thì mình cho nốt 4 acc đang tuyển ref. Nhưng hãy xóa hết ref trc khi muốn mình làm điều đó. K mình lại mang tội. Bạn vẫn ngông lắm. Ếch ngối đáy giếng

nghĩa là đã hack được Seoprint dúng không mọi người... thôi bỏ không chơi seo nữa... bác chủ tóp hack acc của em dùm luôn đi! thank trước nhé hihi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week