Mới bị kiemtien1phut.com Scam

Thớt Cashout vãi đái quá ! Chỉ với thớt ơi !
Cẩn thận trước mọi thông tin. An toàn là bạn, tại nạn sẽ bị chết

Bây gờ vụ việc càng lúc càng sáng tỏ rồi, hiện tại nick ( scam ) vẫn đang dững dưng và treo status buy LR nữa. Đính chính vụ việc này 1 phần cũng do mình quá bất cẩn nên mới thế này, sau khi tiếp xúc dc với chị Thực thì mình cũg hiểu dc những gì chị đang gánh. Mình và Chị Thực cũng là nạn nhân cả.. Nên mình ko muốn làm điều gì lớn chuyện hơn nữa. và hiện tại số tiền đã dc Pz hold lại rồi nên cũng đc an toàn phần nào. Điều bây giờ chúng ta cần làm hãy im lặng và cố gắng tìm ra thủ phạm này. ( Mình xin hứa danh dự với các bạn, ai tìm ra được chính xác info của nó , mình sẽ hậu tạ 1K$ ).

Điều mà mình mốn gửi ới chị Thực là " E xin lỗi chị rất nhiều, vì đôi khi tuổi trẻ của e chưa đủ lớn để có thể đứng ngoài xã hội này nên vấp ngã là điều bình thường, cũng vì thế mà e sinh ra nóng nãy và có những lời nói hơi quá đối với chị, và mong rằng sau sự việc lần này chị hãy cố gắng bảo mật hơn nữa để tránh những trường hợp đáng bùn này " và mình cũng mong những bạn chưa hiểu dc chuyện xin vui lòng im lnặg đừng chửi bới lung tung nữa, thật sự mình cũng rất bùn trong chuyện này.

Thôi. Mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều đã giúp đỡ mình và mong sao các bạn hãy hiểu cho Chị Thực và để cùng nhau xây dựng MMO VN thêm mạnh và chém chết cha mấy con cờ hó xì cam mờ đi cho nó sạch :D

Cuối cùng cũng sáng tỏ tội nghiệp Thực nói chung ai mất tiền cũng xót cả có gì trong luc lỡ lời thì hai bên bỏ qua cho nhau. Mong bạn sớm dispute được payza.

Bây gờ vụ việc càng lúc càng sáng tỏ rồi, hiện tại nick ( scam ) vẫn đang dững dưng và treo status buy LR nữa. Đính chính vụ việc này 1 phần cũng do mình quá bất cẩn nên mới thế này, sau khi tiếp xúc dc với chị Thực thì mình cũg hiểu dc những gì chị đang gánh. Mình và Chị Thực cũng là nạn nhân cả.. Nên mình ko muốn làm điều gì lớn chuyện hơn nữa. và hiện tại số tiền đã dc Pz hold lại rồi nên cũng đc an toàn phần nào. Điều bây giờ chúng ta cần làm hãy im lặng và cố gắng tìm ra thủ phạm này. ( Mình xin hứa danh dự với các bạn, ai tìm ra được chính xác info của nó , mình sẽ hậu tạ 1K$ ).

Điều mà mình mốn gửi ới chị Thực là " E xin lỗi chị rất nhiều, vì đôi khi tuổi trẻ của e chưa đủ lớn để có thể đứng ngoài xã hội này nên vấp ngã là điều bình thường, cũng vì thế mà e sinh ra nóng nãy và có những lời nói hơi quá đối với chị, và mong rằng sau sự việc lần này chị hãy cố gắng bảo mật hơn nữa để tránh những trường hợp đáng bùn này " và mình cũng mong những bạn chưa hiểu dc chuyện xin vui lòng im lnặg đừng chửi bới lung tung nữa, thật sự mình cũng rất bùn trong chuyện này.

Thôi. Mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều đã giúp đỡ mình và mong sao các bạn hãy hiểu cho Chị Thực và để cùng nhau xây dựng MMO VN thêm mạnh và chém chết cha mấy con cờ hó xì cam mờ đi cho nó sạch :D

Cũng đã từng bị scam. Hiểu tâm trạng của bạn!
Chúc bạn mau truy tìm ra thằng cờ hó đó........
Mà nếu biết được VCB của nó thì làm gì được nó hả bạn? Mình cũng từng bị 1 thằng *** scam.... Biết được VCB, ACB + SDT của nó mà chẳng làm gì dc....

Mình và C Thực cũgn đã nói chuyện hết rồi, giờ tâm trạng mình tốt rồi, chỉ mong các bạn an ủi và giúp cho chị để chị đừng bùn và khóc nữa thôi, cố gắng giữ gìn sức khoẻ mà còn chiến đấu nữa ... Gọi điện thoại mà khóc sướt mướt :(

Cái vụ này làm mình cũng phê :(
Mà sau vụ này nick 4rum kiemtien1phut có bị band ko vậy Mod ơi? :)
Nếu ko bị band thì Mod đổi lại cái tiêu đề dùm nha. :)
Các Mod lại vất vả rồi :)
Thanks các Mod cũng như T.Mod nhiều :)

Qua đợt này mình cũng đã hiểu thêm dc nhìu người bạn là như thế nào rồi :D. Mất 500$ để hiểu dc 1 người và nhiều thứ trong cuộc sống cũng đáng giá mà :D

Mình và C Thực cũgn đã nói chuyện hết rồi, giờ tâm trạng mình tốt rồi, chỉ mong các bạn an ủi và giúp cho chị để chị đừng bùn và khóc nữa thôi, cố gắng giữ gìn sức khoẻ mà còn chiến đấu nữa ... Gọi điện thoại mà khóc sướt mướt :(

cũng từng bị scam nên hiêu cảm giác c ,c hiểu chị Thực là tốt rùi ,cả nhà cùng bình tĩnh giải quyết tìm nó

Cảm ơn 360mmo đã hiểu và thông cảm cho tớ, 360mmo đã nhắn tin đt cho đúng lúc tớ cảm thấy chán nản nhất, và tin nhắn đó đã giúp tớ sống lại.

Thật sự, tớ và 360mmo đều là người bị hại, quan trọng bây giờ là đã hiểu nhau.

Chơi mmo cũng được 1 thời gian ngắn nhưng mình rất ít khi vào 4rum này, được 1 vài người bạn động viên mãi cuối cùng cũng tham gia, ai ngờ vừa tập tành được mấy hôm đã xảy ra vụ này, hoảng quá :((
Từ trước giờ rất chủ quan về vấn đề bảo mật giờ thì ko giám lơ là nữa rùi - 1 bài học xương máu

Sau lần này, tớ thấy mình thật may mắn vì có nhiều người bạn tin tưởng, ủng hộ, động viên và bảo vệ tớ, còn có cả người chẳng bao giờ chơi mmo biết tớ gặp chuyện qua face cũng vào 4rum hì hụi lập nick để commet làm nhân chứng giúp tớ, thế mà giờ tớ mới vào đọc được, thành thật cảm ơn các bạn rất nhiều.

Giờ mình chỉ mong lấy lại được YM đã mất để ko có bạn nào bị lừa nữa, có rất nhiều bạn cũng cố gắng giúp mình lấy lại YM qua team, và mình còn cho cả pas mail dự phòng để các bạn tìm cách lấy hộ, mong rằng mọi chuyện sớm kết thúc.

Và nhân tiện đây tớ xin nói thêm rằng, cái web kiemtien1phut.com của tớ, có thể với các bạn nó chẳng đáng gì, các bạn vào cũng có thể thấy nó sơ sài, bố cục thì lộn xộn, nhưng mà với 1 đứa con gái chẳng biết gì về CNTT về lập trình lại càng mù tịt, làm được như vậy thôi tớ đã phải cố gắng rất nhiều, website đó ko thể so sánh được với website của các đàn anh đàn chị khác, nhưng nó lại có ý nghĩa rất lớn với tớ, vì để làm được web đó tớ đã fai nhờ sự trợ giúp của rất nhiều bạn bè, vì thế tớ luôn trân trọng nó!

Một lần nữa qua đây tớ cảm ơn tất cả những người bạn đã giúp đỡ và động viên tớ trong 2 ngày qua. Hi vọng tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các bạn!

Chủ thớt, nó viết bằng tiếng Việt là có hy vọng lấy lại roài (nó cũng ngu vãi chưởng ra) -> Thằng PZ nó không support bằng Tiếng Việt đâu.
Mà ai chỉ chủ thớt Dis ghi memo hài thế (đã dis thì ai chả biết bạn muốn refund!?) . Cái nội dung đó cũng quan trọng lắm đấy, ghi cho cẩn thận vào!.
Đại loại tôi mua dịch vụ của bạn nhưng không nhận được dịch vụ ấy đúng như yêu cầu, Bây giờ bạn cung cấp dịch vụ cho tôi hoặc phải trả tiền lại .
(Dịch vụ thì bạn tự nghĩ ra, cái nào mà nó không đáp ứng được đấy - đề phòng nó đáp ứng sau khi mình tranh chấp, nó không chứng minh được đã cung cấp dịch vụ cho mình thì PZ nó xem xét và trả lại tiền cho mền thoai)

Hô hô! 1k$, ta sẽ bỏ tất cả công việc lại để đi tìm thằng này. Lúc đó chủ thớt nhớ giữ lời nha. Cần gặp chủ nhân yh bị hack gấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week