Mới bị mất acc add vào soft của evorlet!

Status
Not open for further replies.
ko có scam đâu.....Có 2 lý do là cuộc chiến của đại lý bán pannel và evorlet.....hoặc soft bị 1 vài lỗi........nếu ko vào đuoc thì pm evorlet để lấy lại acc, ....chua pm giai quyet gia mà lập cả 1 topic chi zaay

scam cái j` thì scam chứ scam mấy cái id pix này về ngó chứ làm đc j`=.='

có nói cậu scam đâu :m190: cậu thử change pass panel đi chứ cũng có người gặp trường hợp tương tự mình rồi kìa :m190:

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

ko có scam đâu.....Có 2 lý do là cuộc chiến của đại lý bán pannel và evorlet.....hoặc soft bị 1 vài lỗi........nếu ko vào đuoc thì pm evorlet để lấy lại acc, ....chua pm giai quyet gia mà lập cả 1 topic chi zaay

làm ơn đọc lại giùm cả cái topic chứ đừng có xen ngang - tôi không hề nói 1 câu là evorlet scam :m082:

@@! 2 nick daoyeu20xx vẫn còn

vậy cậu xem giùm ID với pass của nick [email protected] là gì với :m190: pm ID với pass qua inbox giùm mình thanks! tại mình đã bị đổi toàn bộ mail và acc chủ :m190: mail acc con bị mất nhưng ID acc con chỉ bị kick ra khỏi acc chủ thôi! acc chủ bị đổi cả mail và pass! còn acc con chỉ bị đổi mail! mất lun 1 cái yahoo có liên quan tới mấy acc kia còn yahoo chính vẫn bt!

Nếu có thấy ID 06 trong đó thì pm qua inbox giùm mình nhé!

pass cậu send qua là pass cũ :m190: - mình dùng pass đó không thể log vào ID chủ đc :m190: không tin cậu log thử xem

Cho mình hỏi là bạn evorlet add id hay cấp soft để tự add id. Nếu để người ta tự add thì có thể lộ id với pass panel đấy

Cho mình hỏi là bạn evorlet add id hay cấp soft để tự add id. Nếu để người ta tự add thì có thể lộ id với pass panel đấy

soft của evorlet viết bằng AutoIT - theo mình nghĩ soft đã bị decompiler để lấy user + pass

pass cậu send qua là pass cũ :m190: - mình dùng pass đó không thể log vào ID chủ đc :m190: không tin cậu log thử xem
cho tớ xin cái nick chat nhé'

THực sự không cần decomile cũng có thể lấy id và pass panel, nếu muốn :|

lạ nhỉ, ko lấy pass mấy acc có số code cao mà đi lấy acc có số code thấp, ko change pass j` cả, lại mò tới cả pass yahoo.. hành động tên này tớ thấy khá kì lạ đấy :-?
Hix! Thế mới đểu! Chắc thằng mô ghét mình rùi! May mà chưa add các acc mấy trăm ngàn code!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week