Ask Mới bị nét Brus nó block acc vì phát hiện Việt Nam

thế net pay vô PP mình nó biết PP VN thì lần sao có pay tiếp không mấy bác
em nghĩ chắc làm may mắn lần sau!!! vì rule đưa ra từ tháng 8/2014 baned tất cả IP VN ! tính ra tháng 10 , 11 vẫn lãnh được tiền :3

Mấy bác cho hỏi là muốn chứng minh traffic thì làm cách nào vậy, mình ko biết làm thế nào để google analytic lên hết ... còn bình thường lúc trước thì boot trafic rồi gửi hình screen host cho nó xem

Theo mình biết thì nó chỉ ban acc cheat thôi, còn chứng minh dc traffic thì ok
bạn quả là pro ! Nó phát hiện ra bác là publisher VN thì chắc chắn lên đường . Cheat thì ai cũng như ai thôi , change ip là đã cheat rồi , còn cách cheat khôn hay gà là do ở mỗi người . Mà toàn cheat thì lấy traffic đâu ra mà show , ko phải show ra là xong đâu , hỏi vòng vòng quanh quẩn lát cũng bí

Chắc lộ info site hay gì rồi

Như tít , em vừa bị thằng Brus nó block acc vì phát hiện người VN .Nó bắt chứng minh '' ''Can you send me your Australia Drivers license or Australian Passport? '' và ''Do you have Australian Mobile'' . Bác nào có cao kiến giúp em với ! Buồn quá
:D:D:D Thấy quen quen

thế net pay vô PP mình nó biết PP VN thì lần sao có pay tiếp không mấy bác
:p Cứ đặt C đang là t nét mà phán cần ji phải hỏi :D

bạn quả là pro ! Nó phát hiện ra bác là publisher VN thì chắc chắn lên đường . Cheat thì ai cũng như ai thôi , change ip là đã cheat rồi , còn cách cheat khôn hay gà là do ở mỗi người . Mà toàn cheat thì lấy traffic đâu ra mà show , ko phải show ra là xong đâu , hỏi vòng vòng quanh quẩn lát cũng bí
Có 3 kiểu làm pub, thật, nửa thật nửa cheat và cheat 100%. Có
Pro cheat là có 1 site traffic thật nhé :v

Mới làm mà đã email này giờ làm sao các sư phụ ơi ...:eek:
Can you please provide your traffic sources and how you promote our offers
so we can better understand your quality.

câu hỏi này cũng đang thắc mắc
Mình bữa trước post bài hỏi vấn đề nầy
Mấy pro ns ok
Cứ đe paypal Việt Nam!
Mình làm thử. Net vẫn pay

dang co ac nay lam dc 100$ nge may bác nói sợ quá ko giám làm nữa ai mua sell luôn^^ ai gan to mua thì buzzz mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week