• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Mới bị scam mong muốn nhờ anh em giúp minh với

Status
Not open for further replies.

duyenlong

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Tình hình là trưa nay có bán 1 acc pp ver tại http://mmo4me.com/showthread.php?118575-Thu-mua-acc-paypal-nhieu-giao-dich/page7 nhưng do chủ quan lên ko nhìn kĩ nịch Ym mà chỉ tin vào sác nhận trên topic.
Hiện giờ mình vẫn còn giữ được info của acc PP la câu hỏi bí mật . Vậy anh em nào có thể giúp mình lấy lại acc được ko ? tks anh em đã đọc

cuicui

Junior
Reactions
21
MR
0.000
đã xác nhận trên topic thi túm cổ thằng xác nhận mà đòi

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Tình hình là trưa nay có bán 1 acc pp ver tại http://mmo4me.com/showthread.php?118575-Thu-mua-acc-paypal-nhieu-giao-dich/page7 nhưng do chủ quan lên ko nhìn kĩ nịch Ym mà chỉ tin vào sác nhận trên topic.
Hiện giờ mình vẫn còn giữ được info của acc PP la câu hỏi bí mật . Vậy anh em nào có thể giúp mình lấy lại acc được ko ? tks anh em đã đọc
info chính chủ hả
nếu thế chỉ cần
1 contact up loaid info
2 bảo ai gọi cho pp ý 1 phát là xong
nếu mà info chính chủ đảm bảo sẽ lấy dc 100%
tớ thì biết làm hết các thủ tục của nó
có điều éo call dc nên chết cái khoản đó
nên chỉ supot mail thì dc còn call chịu chết

Last edited by a moderator:

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
nhờ ai gỏi tiếng anh
call thẳng cho paypal , khai đầy đủ thông tin lúc reg thì nó lấy lại acc cho

dạo này toàn scam acc paypal mới vãi .....

cảm ơn các bạn nhé. hazzz. dạo này chúng nó đói kém lên cái ji chả scam hả các bác. chỉ có điều nó không ngờ đây là info chuẩn của em thui. nhân đây thông báo đừng bác nào mua acc PP co tên Luong Van Tran nhé. ko lúc mình láy lại được lại xra tranh chấp ko hay đâu

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
imiss86, cr7l10, dinhkienphong, duyenlong, killerodian, linhdungvn, Marco, ngaythangnam, qwedyy, sockscheap, Vivian

BÁC nào scam thì ra nhận hàng đi

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
927
MR
2.814
Chat with me via Yahoo Messenger
cảm ơn các bạn nhé. hazzz. dạo này chúng nó đói kém lên cái ji chả scam hả các bác. chỉ có điều nó không ngờ đây là info chuẩn của em thui. nhân đây thông báo đừng bác nào mua acc PP co tên Luong Van Tran nhé. ko lúc mình láy lại được lại xra tranh chấp ko hay đâu
Bạn hãy nghĩ kĩ đi ai có thể biết được thông tin của bạn, ai mà biết được bạn đang muốn bán hay muốn mua thì thì đó chính là thằng scam

Bạn hãy nghĩ kĩ đi ai có thể biết được thông tin của bạn, ai mà biết được bạn đang muốn bán hay muốn mua thì thì đó chính là thằng scam
hix nhiều người biết tớ bán acc PP lắm lên chả dám nghi cho ai cả. bình thường vẫn bán cho người wen nhưng hôm nay cần tiền lên mới bán kiểu này. cũng đen là đúng lúc Tonghaonhi di o ngoai duong chua ve den nha .hazzz

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn, bạn có thể Post sang Box Report Scam, để được các MOD giúp đỡ :)! Chúc bạn thành công :D!

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
hix nhiều người biết tớ bán acc PP lắm lên chả dám nghi cho ai cả. bình thường vẫn bán cho người wen nhưng hôm nay cần tiền lên mới bán kiểu này. cũng đen là đúng lúc Tonghaonhi di o ngoai duong chua ve den nha .hazzz

Quá đen cho đội bán len, sáng nay e gọi đúng lúc a đang chở thằng bạn đi xin việc làm :(

Gì chứ acc PP với $ PP là 2 thứ dễ bị scam nhất, mọi người cần chú ý hơn khi giao dịch 2 loại này.

Quá đen cho đội bán len, sáng nay e gọi đúng lúc a đang chở thằng bạn đi xin việc làm :(

Gì chứ acc PP với $ PP là 2 thứ dễ bị scam nhất, mọi người cần chú ý hơn khi giao dịch 2 loại này.

hazz. tiên trách kỉ hậu trách nhân. lần sau sẽ cãn thận hơn

Chào bạn, bạn có thể Post sang Box Report Scam, để được các MOD giúp đỡ :)! Chúc bạn thành công :D!

hjhj chắc ko cần đâu cậu ah. vì có biết nó là ai đâu mà repost. tại tớ thui.post lên để nhờ anh em xem có láy lại được ko . anh em đã cho tớ câu trả lời rùi nên nếu có ji cậu close dùm mình luôn nhé. 1 lần nữa xin cảm ơn mọi người đã giúp đỡ

Đã Close theo yêu cầu của chủ thớt đồng thời Move sang Box Scam :D! Chúc bạn thành công trong cuộc sông, lần sau cẩn thận hơn :)!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week