SCAM Mới bị thằng cuipap9184 scam 21$

Status
Not open for further replies.
nick fake lòi vẫn giao dịch được =.=
Add nick chính chủ. Đổi tên nick chính chủ thành tên mình muốn ví dụ mình add @cuipap1984 là Cui Pap K Chym có việc gì cần thì gõ chữ Chym lên thanh search là ra

sửa thành "cuipap khoai to"

Kakaa ai bảo nổi tiếng quá nên bị fake liên tọi, cứ gà gà như mình chả ai fake :D

Hôm nay đen quá, lâu nay quen giao dịch với bác cuipap1984 nên lúc nãy vào xem loáng qua cái click ào ào quên xem kĩ cm nó cái nick, éo biết thằng cuipap9184 này nó add nick mình lúc nào luôn, bị nó dớt mất 21 WMZ, lỗi cũng tại mình ẩu quá nên chịu, từ giờ về sau chắc có quen cỡ nào cũng phải làm đủ thủ tục cho chắc ăn :(:(

Buồn quá, công sức 2 ngày cuối tuần giờ éo còn gói mì tôm nữa :D:D:D:D:D:D:D

Số Z thằng chóa đó đây nha anh em Z268941802677, anh em nào biết của đứa nào đưa nó lên đây nha anh em :D :D :D :D

View attachment 56866

Làm gì mà 2 ngày được 21 WMZ vậy bác. Bảo em làm với :oops::oops::oops:

nick fake lòi vẫn giao dịch được =.=
Add nick chính chủ. Đổi tên nick chính chủ thành tên mình muốn ví dụ mình add @cuipap1984 là Cui Pap K Chym có việc gì cần thì gõ chữ Chym lên thanh search là ra

Tui add nick chính chủ mà, lâu nay trong list tui cũng có mỗi cuipap1984, không hiểu sao hôm đó vào bác cuipap1984 ko có online mà thằng cuipap9184 nó online và nó add nick mình lúc nào không biết, nhìn liếc qua tui tưởng bác cuipap1984 nên cứ làm ào ào có để ý gì đâu (p/s tại giao dịch với bác cuipap1984 vài chục lần rồi nên không có để ý). :p:p

TỪ LẦN NÀY TRỞ ĐI 5$ TUI CŨNG XÁC NHẬN GIAO DỊCH LUÔN, VẬY CHO CHẮC ĂN :mad::mad:

ok wait:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week