mới bị thằng evorlet scam mất 1 acc zeek

Status
Not open for further replies.
1. lạ 1 cái là chủ thớt sao phải clone nick
2. Nếu là acc 245k VIP thì chả ai bán cả, để đấy hàng ngày ăn cũng quá trời, bán làm gì??? nếu bán acc 245k vip thì tội j ko gặp trực tiếp mà bán nhỉ. mà phải bán online, giao 5 tỉ dễ dàng vậy nhỉ???
Cậu ko biết gì thì đừng nói! Ở đây là change info chứ ko mua bán gì cả!

1. lạ 1 cái là chủ thớt sao phải clone nick
2. Nếu là acc 245k VIP thì chả ai bán cả, để đấy hàng ngày ăn cũng quá trời, bán làm gì??? nếu bán acc 245k vip thì tội j ko gặp trực tiếp mà bán nhỉ. mà phải bán online, giao 5 tỉ dễ dàng vậy nhỉ???

đâu có mua bán gì ở đây đâu cậu.

ở đây là chủ top thuê evolet change ssn với change mail để chủ top nuốt gọn mà evorlet hẫng tay trên của chủ top mà

đang có nhiều cái lạ , mà bên toppic của thằng evorlet cũng im ru nó ko nhận change gì nữa hơ hơ thế mới trùng hợp chứ

lạ gì vậy cậu ? mình chưa rõ

Mình có đầy đủ info địa chỉ nhà của evolet cậu cần pm mình nhé. Ko cần 2k5$ of cậu đâu có lòng thì 100$ cũng đc rồi. thanh toán đc nó thì cho mình thêm cũng được yahho mình: xuannguyen501

sorry vì phải clone nick vì mình chơi với thằng này ko muốn lộ mặt .

Mình có đầy đủ info địa chỉ nhà của evolet cậu cần pm mình nhé. Ko cần 2k5$ of cậu đâu có lòng thì 100$ cũng đc rồi. thanh toán đc nó thì cho mình thêm cũng được yahho mình: xuannguyen501

toàn cao thủ thôi.......................

giang hồ hiểm ác quá ^^

đây là bạn ấy vì đại nghĩa diệt thân chứ ko cần tiền gì cả :D

Mình thì không tin bác evorlet scam đâu. Chắc đang lúc pm bạn thì bị mất điện thì sao. Bác evorlet vẫn rất tốt viết tool free cho anh em newbie trong mmo sài mà

acc này cũng đâm thọc hay scan sciết gì tè le tét lét mới giao cho người khác như vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thỏa thuận lại giá vs ever đi ăn đc 5 tỉ đấy :m131:

Mình thì không tin bác evorlet scam đâu. Chắc đang lúc pm bạn thì bị mất điện thì sao. Bác evorlet vẫn rất tốt viết tool free cho anh em newbie trong mmo sài mà
5 tỉ nó lớn lắm bạn ah! 5tr,50tr thì ko gì! 500tr thì có vấn đề rồi đó! Chứ đằng này la 251k vip= 250.000pz=~5.000.000.000 VND!

giang hồ hiểm ác quá ^^

hix. Nói thật cũng chẳng phải bạn bè gì. Nhưng cũng từng giao dịch trực tiếp vài lần rồi. Cũng biết nhà of nó mà ;)). Nếu mà evolet scam thật thì cứ pm mình, mình sẽ cho info ,

Từ ngày vào cái forum này mới biết... Đi học làm gì.... làm giám đốc cũng ko giàu bằng các bác ngồi ở nhà cả ngày mmo, hèn gì VN toàn là thấy siêu xe ko hà =))

kinh vãi
scam 1 cú dư tiền ăn cả đời nhỉ? :binhsua21:

kinh vãi
scam 1 cú dư tiền ăn cả đời nhỉ? :binhsua21:

đừng bao h hi vọng là nuốt được gì của ai , nếu thật sự cứ scam rồi hưởng trọn đời được nhiều người bất hạnh không lẽ cứ đi lừa 1 phát , cướp lấy 1 thứ gì giá trị rồi an hưởng cuộc sống thanh bình được sao ?

mong sao everlet sống tiếp những ngày tháng bình yên, ko bị giang hồ truy nã =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week