Waiting for Answer Mời binsuperman vào trả lời giúp dịch vụ thu amz gitf

Mình nghĩ nó chưa đóng bh đâu,vì đóng rồi thì admin đã cập nhật rùi,Bác xác định đi là vừa,kiếm cái khác làm để trả tiền cho bạn,ngồi hy vọng cũng chẳng được gì chỉ sợ làm thất vọng thêm

Mình nghĩ nó chưa đóng bh đâu,vì đóng rồi thì admin đã cập nhật rùi,Bác xác định đi là vừa,kiếm cái khác làm để trả tiền cho bạn,ngồi hy vọng cũng chẳng được gì chỉ sợ làm thất vọng thêm
Vâng, mh cũng xác định thế rồi. Sáng sớm thấy tin nhắn của @Shin : Bạn ý chưa hoàn thành việc verified. Mình không hiểu cho lắm. Có phải nó đã đóng Bh rồi nhưng chưa xác nhận điều gì đấy ko? Ai giải thích giúp mình với.

Mình nghĩ là nó chưa gửi proof đã đóng bh ấy,vì thường đóng bh xong phải gửi proof và CMND cho shin rồi shin mới update

Mình nghĩ là nó chưa gửi proof đã đóng bh ấy,vì thường đóng bh xong phải gửi proof và CMND cho shin rồi shin mới update
Vâng, hôm qua thấy bác nào post link nó đi nhờ làm proof gỉa mà. Vậy là nó đã đóng bh nhưng chưa xác nhận. @Shin : vụ này anh giúp đỡ em với. Nó đóng rồi thì anh refund cho em.

Nó chưa đóng mới đi làm proof giả cậu,chứ đóng rồi Cần gì làm proof giả ;)

Chào bạn taodep,

Mình có trả lời bạn rồi, nhưng qua đây mình cũng xác nhận lại. binsuperman chưa đóng phí bảo hiểm cũng như hoàn tất việc Verified thông tin cá nhân. Nên có thể nói binsuperman vẫn đang là một thành viên bình thường.

Mình không giúp bạn được nhiều, bạn thông cảm nha.
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week