Mới bước vào MMO mong mọi người giúp đỡ

ClickThue

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình là newbie xin các pro trợ giúp

1. Mình có tk PP đăng ký theo kiểu tên như bên dưới và vẫn chưa veri

• First name : Hay (Hay)
  • Middle name: Khac (Khắc)
  • Last name: Nguyen (Nguyễn)

Mình đang đinh làm thẻ VISA nhưng chưa biết chọn ngân hành nào, loại thẻ nào ( nên chọn thẻ debit, credit hay 1 số loại thẻ nào khác). Khi lên ngân hàng làm thẻ thì đăng ký tên theo kiểu nào để veri PP ( Hay Khắc Nguyễn hay là Nguyễn Khắc Hay). Xin mọi người chỉ bảo giúp nha

2. Về Các site Bux
Mình thấy 1 số site Bux muốn payout phải invest (đầu tư) vào site đó mới có thể payout đc, mình cũng thấy các site BUXHOST nó đặt số tiền rút tôi đa nhất định theo từng gói uprdate và các số % ở Payout total maximum có nghĩa là gì. mong bác nào chỉ bảo
Ví dụ: Mình đang ở gói Elite

• nó có rút tiền tối đa là 10$,
  • Payout total maximum là 200%
  • và trong tk Account balance 50$

như vậy mình muốn invest mất bao nhiêu tiền có thể payout tối đa ra bao nhiêu $

Ai biết thì giúp với nha

Xin cám ơn

Last edited by a moderator:
tùy từng site nó bắt in invest khác nhau. Số tiền bạn rút đc bằng số tiền bạn invest nhân với khoản bạn đầu tư.Mình nghĩ ko nên tham gia những site đó bạn ơi :)
Còn theo mình bạn nên làm thẻ ACB visa debit để veri pp. Mình đã dùng thẻ đó và thấy ok lắm.Khi làm thẻ bạn cứ làm theo tên trong cmt của bạn.Còn tên trong pp thì có thể thay đổi đc.Mong bạn sớm thành công.thân!:)

Upvote 0
Tên trong tài khoản PP của bạn vậy là ok gòy, hiện ACB đang làm thẻ Visa Prepaid miễn phí, bạn cứ ra đó làm 1 cái, họ tên vẫn là Nguyen Van Hay
Sau khi đăng ký xong (khoảng 15') nói mấy chị cho nạp 100k --> vậy là mọi thứ xong, chờ 2-3 ngày sau hãy bắt đầu verify PP

Payout total maximum là 200% nghĩa là bạn invest vào 10$ thì được rút 20$ (hình như buxhost chỉ xem việc nạp tiền từ tài khoản vào Purchase balance là invest thôi, upgrade hay chuyển tiền từ Account balance vào đều không được gọi là invest)
nó có rút tiền tối đa là 10$ và Payout total maximum là 200% thì bạn có thể invest vào 5$ --> rút được 10$ vừa chạm mốc max payout của nó
Dĩ nhiên, bạn có` thể invest nhiều hơn nhưng cẩn thận site scam nhé

Upvote 0
1.Thông thường mọi người Dùng ACB Visa Prepaid.Nguyên thấy phí rút tiền Về Bank thấp.Tiền 4 - 5 ngày là nhận được từ PayPal
- Đăng ký thẻ Visa : Cứ theo CMND
- Đăng ký tên trên PayPal : First ( Tên bạn ) - Middle ( Tên Lót ) - Last ( Họ ) là chắc chắn khi Virified PP không bị ngược tên.
- Ra ngân hàng nhiều nhân viên không biết PP đâu.Ra nói làm cái thẻ ACB Visa PrePaid ( màu xám )

2.Mình thấy Buxhost ổn định nhất của mình là:
- Getbuxtoday: đã nhận gần 500$ - Dù Pay Mannual nhưng chưa bao giờ quá 24 tiếng theo qui định.Không Invest - Nâng cấp cao nhất 10$/tháng
- ImperalCashbux: trang này Minpay hơi cao - Mình không tập trung nhiều vào site này
- PowerFulBux ( site này mới cùng thuộc Group InfinityBux...) Mình không tập trung nhiều vào site này
Hiện Buxhost mình chỉ làm 3 site đó.Tập trung và ổn định nhất Getbuxtoday.

3.Những site qui định Max % Payout: Bạn không nên làm

Upvote 0
XIn cám on mọi người đã support, Phí các lọai thẻ có giống nhau ko, tôi thấy làm loại gì mà có mất khoảng 100k hay miễn phí gì đó

Upvote 0
XIn cám on mọi người đã support, Phí các lọai thẻ có giống nhau ko, tôi thấy làm loại gì mà có mất khoảng 100k hay miễn phí gì đó

Đó là phí duy trì hằng năm, mỗi năm bạn phải đóng cho ngân hàng 100k để sử dụng thẻ, ACB đang làm free (miễn phí duy trì năm đầu tiên)

Upvote 0
Tý nữa cầm 1 cái bút + 200k lên reg cái thẻ prepaid mới đc, mình cầm thêm cái bút để ký nợ đây mà :))

Mình lỡ invest 2$ cho 1 site rồi, nhưng trong 2$ mình vẫn chưa sử dụng gì, site đó có rút tiền tối đa là 3$ và Payout total maximum là 150%, như vậy mỗi lần rút thì mình chỉ rút đc 3$ phải không, và trong tk Account balance có 10$ rồi, trang này cách nhau mỗi ngày la payout là 10 ngày, mình ko muốn chơi tiếp site này nữa như mọi người đã khuyên
Bây h mình cứ để 2$ ở đó mà có thể rút hết đc 10$ không? nếu chưa scam

Mình xin hỏi 1 câu nũa là: Khi gặp 1 site mới thì làm ntn để biết trước thông tin trang đó mà không cần đăng ký rồi mới biết không?

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Bạn này có cái tên hay nhỉ :)
Không biết tại sao bố mẹ mình lại đặt tên như vậy, chắc ở VN chỉ có 1 mình là tên là HAY

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thật ra mình MMO cả năm mà chưa Veri cái PP khi nào ;)) và cũng chẳng rút về lần nào :|
Không biết MMO để làm gì. Rồi cuối cùng là bỏ MMO :)

Upvote 0
Bởi vì bố mẹ bạn muốn làm gì cũng hay í mà :-j

Còn trường hợp khác là do bạn fake name. Mà thế thì ko đc :)
Mình từ bé đến lớn đi đến đâu chưa phải đổi tên cả, là người trân chính, ko vi pham pl sợ gì mà không nói ra tên thật

Đăng ký mất vài giây thoy mà, có nhóc nhằn lắm đâu, ráng đi ;))
Nhưng đầy đầy mail rác lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week